Thông báo mời thầu

Gói thầu số 3: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:54 27/06/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường THCS Tịnh Đông; Hạng mục: 04 phòng chức năng và các hạng mục phụ trợ
Tên gói thầu
Gói thầu số 3: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Sơn Tịnh, Tỉnh Quảng Ngãi
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 07/07/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
Số 71/QĐ-BQL
Ngày phê duyệt
27/04/2023 09:23
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng và Phát triển quỹ đất huyện Sơn Tịnh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:51 27/06/2023
đến
14:00 07/07/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 07/07/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
45.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/07/2023 (04/12/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV Tư vấn và xây dựng Tân Phát Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán 130A đường Trương Định, Phường Trần Phú, Thành phố Quảng Ngãi, Tỉnh Quảng Ngãi
2 Công ty TNHH MTV Tư vấn xây dựng và Thương Mại Bảo Đạt Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Thôn Thế Long, Xã Tịnh Phong, Huyện Sơn Tịnh, Quảng Ngãi
3 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Sơn Tịnh Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán xã Tịnh Hà, Huyện Sơn Tịnh, Tỉnh Quảng Ngãi
4 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng 368 Hà Nội Tư vấn lập E-HSMT Thôn Trung Thượng, xã Đại Hùng, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội
5 Ban Quản lý dự án Đầu tư xây dựng và Phát triển quỹ đất huyện Sơn Tịnh Tư vấn thẩm định E-HSMT Xã Tịnh Hà, huyện Sơn Tịnh, tỉnh Quảng Ngãi
6 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng 368 Hà Nội Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Trung Thượng, xã Đại Hùng, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội
7 Ban Quản lý dự án Đầu tư xây dựng và Phát triển quỹ đất huyện Sơn Tịnh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Xã Tịnh Hà, huyện Sơn Tịnh, tỉnh Quảng Ngãi

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ (Kèm theo đăng ký và đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực); ≥ 5T
2
2
Máy đào (Kèm theo kiểm định thiết bị còn hiệu lực); ≥ 0,4m3
1
3
Máy đầm bàn ≥ 1 Kw
1
4
Máy đầm dùi ≥ 1,5 kW
2
5
Máy trộn bê tông, trộn vữa ≥ 250l
2
6
Máy cắt gạch đá ≥ 1,7 kW
2
7
Máy cắt uốn thép ≥ 5 kW
1
8
Máy đầm cóc ≥ 70kg
1
9
Máy hàn điện 14 - 23 kW
2
10
Máy hàn nhiệt Còn hoạt động tốt
1
11
Máy bơm nước ≥ 2 kW
2
12
Máy khoan bê tông ≥ 1,5kW
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
4 Phòng chức năng và các hạng mục phụ trợ: Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng <= 6m, Đất cấp III
2.415
100m3
2
Đổ bê tông bằng thủ công , Bê tông lót móng, Chiều rộng <=250cm - Vữa BT M150, Đá dăm 4x6
10.611
m3
3
Đổ bê tông bằng thủ công , Bê tông móng, Chiều rộng <=250cm - Vữa BT M250, Đá dăm 1x2
30.046
m3
4
Cốt thép móng, Đường kính cốt thép <=10mm
0.07
tấn
5
Cốt thép móng, Đường kính cốt thép <=18mm
1.342
tấn
6
Cốt thép móng, Đường kính cốt thép >18mm
0.866
tấn
7
Ván khuôn thép, Ván khuôn móng cột
1.098
100m2
8
Đào đất móng băng bằng thủ công, Rộng <=3m, Sâu <=1m, Đất cấp III
11.502
m3
9
Đắp cát nền móng công trình bằng thủ công
1.278
m3
10
Xây đá chẻ, Xây móng bằng đá chẻ 15x20x25 - Vữa XM M50
12.12
m3
11
Đổ bê tông bằng thủ công Bê tông xà dầm, giằng nhà, Chiều cao <= 6m - Vữa BT M250, Đá dăm 1x2
12.472
m3
12
Cốt thép xà dầm, giằng, Đường kính cốt thép <=10mm, Chiều cao <= 6m
0.307
tấn
13
Cốt thép xà dầm, giằng, Đường kính cốt thép <=18mm, Chiều cao <= 6m
1.327
tấn
14
Cốt thép xà dầm, giằng, Đường kính cốt thép >18mm, Chiều cao <= 6m
0.538
tấn
15
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống, Ván khuôn xà dầm, giằng, Chiều cao <= 28m
1.247
100m2
16
Đắp đất công trình bằng máy đầm đất Độ chặt yêu cầu K=0,85
1.645
100m3
17
Đắp cát nền móng công trình bằng thủ công
68.191
m3
18
Đắp đất công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, Độ chặt yêu cầu K=0,85
0.481
100m3
19
Đổ bê tông bằng thủ công , Bê tông nền - Vữa BT M200, Đá dăm 4x6
21.9
m3
20
Đổ bê tông bằng thủ công , Bê tông cột, Tiết diện cột <= 0,1(m2), Chiều cao <= 28m - Vữa BT M200, Đá dăm 1x2
11.232
m3
21
Cốt thép cột, trụ, Đường kính cốt thép <=10mm, Chiều cao <= 28m
0.216
tấn
22
Cốt thép cột, trụ, Đường kính cốt thép <=18mm, Chiều cao <= 28m
1.432
tấn
23
Cốt thép cột, trụ, Đường kính cốt thép >18mm, Chiều cao <= 28m
1.225
tấn
24
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống, Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, Chiều cao <= 28m
1.966
100m2
25
Đổ bê tông bằng thủ công , Bê tông xà dầm, giằng nhà, Chiều cao <= 6m - Vữa BT M200, Đá dăm 1x2
28.449
m3
26
Cốt thép xà dầm, giằng, Đường kính cốt thép <=10mm, Chiều cao <= 28m
0.73
tấn
27
Cốt thép xà dầm, giằng, Đường kính cốt thép <=18mm, Chiều cao <= 28m
2.203
tấn
28
Cốt thép xà dầm, giằng, Đường kính cốt thép >18mm, Chiều cao <= 28m
2.518
tấn
29
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống, Ván khuôn xà dầm, giằng, Chiều cao <= 28m
3.165
100m2
30
Đổ bê tông bằng thủ công Bê tông sàn mái - Vữa BT M200, Đá dăm 1x2
47.926
m3
31
Cốt thép sàn mái, Đường kính cốt thép <=10mm, Chiều cao <= 28m
4.433
tấn
32
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống, Ván khuôn sàn mái, Chiều cao <= 28m
5.575
100m2
33
Đổ Bê tông cầu thang thường - Vữa BT M200, Đá dăm 1x2
2.579
m3
34
Cốt thép cầu thang, Đường kính cốt thép <=10mm, Chiều cao <= 6m
0.235
tấn
35
Cốt thép cầu thang, Đường kính cốt thép >10mm, Chiều cao <= 6m
0.114
tấn
36
Ván khuôn gỗ, Ván khuôn cầu
0.308
100m2
37
Đổ bê tông bằng thủ công Bê tông lanh tô, mái hắt, máng nước, tấm đan ô văng - Vữa BT M250, Đá dăm 1x2
8.79
m3
38
Ván khuôn gỗ, Ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
1.356
100m2
39
Cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, Đường kính cốt thép <=10mm, Chiều cao <= 28m
0.457
tấn
40
Cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, Đường kính cốt thép >10mm, Chiều cao <= 28m
0.48
tấn
41
Xây gạch đất 5x10x20, Xây móng, Chiều dày <= 30cm - Vữa XM M50
1.992
m3
42
Xây gạch 5x10x20, Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác, Chiều cao <= 6m - Vữa XM M100
0.81
m3
43
Xây gạch 5x10x20, Xây cột, trụ, Chiều cao <= 28m - Vữa XM M50
11.766
m3
44
Xây gạch 5x10x20, Xây tường thẳng, Chiều dày <= 10cm, Chiều cao <= 28m - Vữa XM M75
5.885
m3
45
Xây gạch 5x10x20, Xây tường thẳng, Chiều dày <= 30cm, Chiều cao <= 6m - Vữa XM M100
0.56
m3
46
Xây gạch rỗng 6 lỗ (7,5x11,5x17,5) xây tường thẳng, Chiều dày 11.5cm, chiều cao <=6m - Vữa XM M50
11.309
1m3
47
Xây gạch rỗng 6 lỗ (7,5x11,5x17,5) xây tường thẳng, Chiều dày >11.5cm, chiều cao <=6m - Vữa XM M50
58.371
1m3
48
Xây gạch rỗng 6 lỗ (7,5x11,5x17,5) xây tường thẳng, Chiều dày >11.5cm, chiều cao <=6m - Vữa XM M50
12.465
1m3
49
Trát tường ngoài, Chiều dày trát 1,5(cm) - Vữa XM M75
34.8
m2
50
Trát tường ngoài, Chiều dày trát 1,5(cm) - Vữa XM M75
264.927
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 3: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 3: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 124

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây