Thông báo mời thầu

Gói thầu số 3: Thi công xây dựng

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 09:23 02/08/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa hư hỏng cầu Kiền Km20+590 QL10, TP. Hải Phòng
Tên gói thầu
Gói thầu số 3: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa hư hỏng cầu Kiền Km20+590 QL10, TP. Hải Phòng
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sự nghiệp chi hoạt động kinh tế đường bộ (Ngân sách nhà nước)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 29/08/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
652/Q-KQLĐBI
Ngày phê duyệt
30/07/2025 09:10
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Khu Quản lý đường bộ I
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:20 02/08/2025
đến
09:00 29/08/2025
Chi phí nộp E-HSDT
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 29/08/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
487.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn trăm tám mươi bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/08/2025 (26/01/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 08:58 18/08/2025 10:00 20/08/2025 09:00 29/08/2025 10:00 20/08/2025 09:00 29/08/2025 Sửa đổi hồ sơ mời thầu

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sửa chữa phần đường
2
Sửa chữa đường dẫn đầu cầu
3
Cào bóc mặt đường cũ dày trung bình 2,7cm
20,97
m3
4
Tưới dính bám bằng nhũ tương CRS-1 tiêu chuẩn 0.5kg/m2
1.102,37
m2
5
Bù vênh lớp BTN CP16 dày 1,8cm
340,36
m2
6
Thảm BTN CP16 dày 7cm
1.102,37
m2
7
Vuốt lề BTXM M200
1,11
m3
8
Vuốt nối đường ngang bằng BTN CP16 dày trung bình 5cm
98
m2
9
SỬA CHỮA MẶT CẦU
10
Cào bóc mặt đường cũ dày trung bình 8cm
764,77
m3
11
Tưới lớp chống thấm mặt cầu
9.542,16
m2
12
Tưới dính bám bằng nhũ tương CRS-1 tiêu chuẩn 0.5kg/m2
274,81
m2
13
Bù vênh BTN CP16 dày trung bình 1,1 cm
1.192,18
m2
14
Bù vênh BTN C19 dày trung bình 3,6 cm
274,81
m2
15
Tưới dính bám bằng nhũ tương CRS-1 tiêu chuẩn 0.5kg/m2
20.635,7
m2
16
Thảm BTN C19 dày 6cm
783,09
m2
17
Thảm BTN C19 dày 7cm
205,17
m2
18
Thảm BTN C19 dày 8cm
3.972,83
m2
19
Thảm BTN CP16 dày 5cm
1.969,27
m2
20
Thảm BTN CP16 dày 6cm
1.743,76
m2
21
Thảm BTN CP16 dày 7cm
11.961,57
m2
22
Hệ thống ATGT
23
Sơn PQ dẻo nhiệt màu trắng dày 2mm
403,88
m2
24
Sơn PQ dẻo nhiệt màu vàng dày 2mm
177,22
m2
25
SỬA CHỮA MẶT CẦU VÀ ĐƯỜNG ĐẨU CẦU: SỬA CHỮA KHE CO GIÃN TRÊN CẦU
26
Sửa chữa khe co giãn trên trụ T12&T15
27
Đục bỏ bê tông khe co giãn
8,51
m3
28
Cốt thép khe co giãn D10mm
1,86
tấn
29
Lắp đặt khe co giãn răng lược tổng độ dịch chuyển 220mm
28,49
m
30
Quét dính bám bề mặt khe
48,15
m2
31
Bê tông không co ngót tỷ lệ vữa đá 80/20
8,51
m3
32
Sửa chữa khe co giãn trên trụ T4, T19&T23
33
Đục bỏ bê tông khe co giãn
12,77
m3
34
Tháo dỡ khe co giãn
42,75
m
35
Cốt thép khe co giãn D10mm
2,79
tấn
36
Lắp đặt khe co giãn răng lợc tổng độ dịch chuyển 180mm
42,75
m
37
Quét dính bám bề mặt khe
72,22
m2
38
Bê tông không co ngót tỷ lệ vữa đá 80/20
12,77
m3
39
SỬA CHỮA DẦM HỘP NHỊP DÂY VĂNG
40
Sửa chữa hư hỏng nứt dầm hộp
41
Vệ sinh bề mặt lòng hộp
62,56
m2
42
Cắt bê tông rộng 20mm, sâu 15mm
42,00
m
43
Lỗ khoan D18mm, L=10cm
15,00
lỗ khoan
44
Bơm keo vào vết nứt
42,00
m
45
Quét keo bề mặt vết nứt
2,10
m2
46
Ống HDPE đường kính D140mm
162,00
m
47
Bộ đai siết
54,00
bộ
48
SỬA CHỮA Ụ CHỐNG CHUYỂN VỊ
49
Hệ thống gia cường xà mũ trụ trên trụ T12&T15
50
Thép hình bệ neo cáp
4,30
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 3: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 3: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 96

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây