Thông báo mời thầu

Gói thầu số 3: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:25 18/08/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa hư hỏng cầu Kiền Km20+590 QL10, TP. Hải Phòng
Tên gói thầu
Gói thầu số 3: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa hư hỏng cầu Kiền Km20+590 QL10, TP. Hải Phòng
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sự nghiệp chi hoạt động kinh tế đường bộ (Ngân sách nhà nước)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 29/08/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
652/Q-KQLĐBI
Ngày phê duyệt
30/07/2025 09:10
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Khu Quản lý đường bộ I
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:20 18/08/2025
đến
09:00 29/08/2025
Chi phí nộp E-HSDT
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 29/08/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
487.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn trăm tám mươi bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/08/2025 (26/01/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Keo Epoxy bơm chèn kẽ hở
127,54
lít
2
Hệ thống thang kiểm tra gối cầu
3
Thang kiểm tra gối cầu trên trụ T12&T15
4
Tháo dỡ hệ thang hiện trạng
1,40
tấn
5
Thép hình
6,07
tấn
6
Thép tấm
0,48
tấn
7
Tôn nhám dày 5mm
3,31
tấn
8
Cốt thép đường kính <18mm
0,24
tấn
9
Mạ kẽm nhúng nóng
10.106,47
kg
10
Lỗ khoan D18mm, L=15cm
208,00
lỗ
11
Bu lông D16mm, L=20cm
208,00
con
12
Keo gắn cốt thép
1,11
lít
13
Tẩy gỉ hệ thống thang cũ
262,02
m2
14
Sơn chống gỉ ( 2 lớp lót + 2 lớp phũ)
262,02
m2
15
Thang kiểm tra gối cầu trên trụ T13&T14
16
Thép hình
8,23
tấn
17
Thép tấm
0,49
tấn
18
Tôn nhám dày 5mm
3,74
tấn
19
Cốt thép đường kính <18mm
0,29
tấn
20
Mẹ kẽm nhúng nóng
12.751,77
kg
21
Lỗ khoan D18mm, L=15cm
320,00
lỗ
22
Bu lông D16mm, L=20cm
320,00
con
23
Keo gắn cốt thép
1,71
lít
24
SỬA CHỮA CÁC HƯ HỎNG KHÁC TRÊN CẦU
25
Sửa chữa hư hỏng gờ lan can trên trụ T12
26
Đập bỏ bê tông gờ lan can
4,61
m3
27
Tháo dỡ lan can
20,00
m
28
Lỗ khoan D14, L=10cm
264,00
lỗ khoan
29
Cốt thép gờ lan can 10mm
1,01
tấn
30
Bê tông gờ lan can 30Mpa
4,61
m3
31
Lắp dựng lan can
20,00
m
32
SỬA CHỮA - ĐẢM BẢO GIAO THÔNG TRƯỚC THI CÔNG
33
Sửa chữa đảm bảo ATGT
34
Tháo dỡ khe co giãn cũ
3,72
m
35
Phá dỡ bê tông
2,02
m3
36
Cắt bê tông nhựa dày 10cm
7,44
m
37
Thép tấm
1,09
tấn
38
Lắp đặt thép tấm
1,09
tấn
39
Bê tông nhựa C19 lấp khe
2,02
m3
40
Tới nhũ dính bám
1450,00
m2
41
Thảm bê tông nhựa C16 dày 5cm
1450,00
m2
42
Biển tam giác L=90cm
6,00
cái
43
Biển phụ "Đường có ổ gà, lồi lõm"
2,00
cái
44
Nhân công đảm bảo ATGT
350,00
công
45
Sửa chữa kè chân trụ tháp T13&T14
46
Đá hộc xây vữa xi măng M100
101,60
m3
47
ĐẢM BẢO AN TOÀN GIAO THÔNG TRONG QUÁ TRÌNH THI CÔNG
1
Toàn bộ
48
Sửa chữa hệ thống thang vận thăng
49
Bảo dưỡng, căn chỉnh thang dẫn hướng
4
thang
50
Bảo dưỡng, căn chỉnh hệ thanh răng - bánh răng ăn khớp dẫn động cabin
4
thang

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 3: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 3: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 59

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây