Thông báo mời thầu

Gói thầu số 3: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 18:11 03/02/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa mặt đường đoạn Km1726+00 - Km1728+00; Sửa chữa, tăng cường ATGT đoạn Km1726+500 - Km1728+00; Sửa chữa mặt đường và hệ thống thoát nước đoạn Km1733+450 - Km1736+290 (đoạn qua thị xã Buôn Hồ); Sửa chữa, cải tạo điểm mở giải phân cách giữa tại Km1738+140, Km1769+00 đường Hồ Chí Minh, tỉnh Đắk Lắk
Tên gói thầu
Gói thầu số 3: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa mặt đường đoạn Km1726+00 - Km1728+00; Sửa chữa, tăng cường ATGT đoạn Km1726+500 - Km1728+00; Sửa chữa mặt đường và hệ thống thoát nước đoạn Km1733+450 - Km1736+290 (đoạn qua thị xã Buôn Hồ); Sửa chữa, cải tạo điểm mở giải phân cách giữa tại Km1738+140, Km1769+00 đường Hồ Chí Minh, tỉnh Đắk Lắk
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
NSNN nguồn kinh phí sự nghiệp chi hoạt động kinh tế đường bộ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:30 03/03/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
145/QĐ-KQLĐBIII
Ngày phê duyệt
03/02/2026 18:05
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Khu Quản lý đường bộ III
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:09 03/02/2026
đến
08:30 03/03/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 03/03/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
968.204.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín trăm sáu mươi tám triệu hai trăm lẻ bốn nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/03/2026 (01/07/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH NAM LONG Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 50 Hồ Quý Ly - - Phường Thanh Khê - Thành phố Đà Nẵng
2 Ban Quản lý dự án 5 Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT số 10B Nguyễn Chí Thanh, phường Hải Châu, thành phố Đà Nẵng
3 Khu Quản lý đường bộ III Thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu số 16 Lý Tự Trọng, phường Hải Châu, thành phố Đà Nẵng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Phòng thí nghiệm hợp chuẩn: Đáp ứng đầy đủ điều kiện hoạt động theo quy định hiện hành: + Giấy chứng nhận đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng hoặc quyết định công nhận phòng thí nghiệm LAS-XD theo quy định còn hiệu lực), kèm theo tài liệu theo quy định để chứng minh: giấy chứng nhận kèm theo danh mục các phép thử phù hợp với công trình (như thí nghiệm BTN; thí nghiệm tái chế (nếu có)...) + Trường hợp nhà thầu không có phòng thí nghiệm đủ tiêu chuẩn hoặc có nhưng không thực hiện đầy đủ các phép thử của gói thầu thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê một hoặc nhiều đơn vị tư vấn chuyên ngành thí nghiệm đủ năng lực theo quy định (Trường hợp tổng hợp các danh mục phép thử không có đầy đủ các phép thử của gói thầu thì nhà thầu phải cung cấp hợp đồng nguyên tắc bổ sung phòng thí nghiệm đáp ứng yêu cầu theo yêu cầu bổ sung, làm rõ E-HSDT của Chủ đầu tư)
1
2
Trạm trộn BTN nóng công suất ≥ 80T/h: Đáp ứng TCVN 14339:2025 “Trạm trộn hỗn hợp nhựa nóng – Yêu cầu chung. Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động.
1
3
Máy rải bê tông nhựa nóng, công suất máy ≥ 90kW: - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật công việc của gói thầu; - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động
1
4
Lu bánh hơi có trọng lượng ≥ 16 tấn: - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật công việc của gói thầu; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
5
Lu bánh hơi có trọng lượng ≥ 25 tấn: - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật công việc của gói thầu; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động
2
6
Máy cào bóc mặt đường: - Máy cào bóc (loại tương tự Wirtgen 1000); - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động
1
7
Máy tái chế có công suất không nhỏ hơn 450HP: - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật công việc của gói thầu; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
8
Lu rung chân cừu có trọng lượng tĩnh ≥ 11T và tải trọng động (khi rung) ≥ 30T: - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật công việc của gói thầu; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
9
Thiết bị sơn dẻo nhiệt là máy tự động (dạng phun hoặc ép đẩy sơn dẻo nhiệt, phun áp lực hạt thủy tinh): - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Giá long môn phân làn bao gồm: Cung cấp lắp đặt cột, hệ dàn bằng tổ hợp thép ống, thép tấm mạ kẽm liên kết với nhau thông qua đường hàn và bu lông; móng bằng BTXM 16Mpa trên lớp dăm sạn đệm, liên kết bằng bulong mạ kẽm 8M24 dài 1,6m thép d14mm định vị; đào đất hố móng, đập bỏ betong vỉa hè; biển báo dán màng phản quang series 4000 hình chữ nhật KT(1,08x1,44)m dày 2mm.
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
2
V. HỆ THỐNG AN TOÀN GIAO THÔNG
Theo quy định tại Chương V
3
1. Sơn an toàn giao thông
Theo quy định tại Chương V
4
Sơn dẻo nhiệt phản quang màu trắng dày 2mm
1045.32
m2
Theo quy định tại Chương V
5
Sơn dẻo nhiệt phản quang màu trắng dày 3mm
1233.87
m2
Theo quy định tại Chương V
6
Sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng dày 3mm
663.71
m2
Theo quy định tại Chương V
7
Sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng dày 4mm (vạch giảm tốc)
440.52
m2
Theo quy định tại Chương V
8
2. Hạ đầu hộ lan hiện trạng
Theo quy định tại Chương V
9
Khối lượng bổ sung tấm đầu: Cung cấp, lắp đặt tấm đầu L=2634x310mm, tôn dày 3mm (hạ xuống đất); Cột thép D140 dày 4.5mm, L = 1,2m; bulong M16 liên kết cột dài 178mm; bulong M16 liên kết tấm dài 47mm; tấm đệm 650x70x5mm; mắt phản quang; móng cột hộ lan bằng BTXM 16Mpa đá 2x4 trên đá dăm đệm 10cm
3
vị trí
Theo quy định tại Chương V
10
Khối lượng bổ sung tấm cuối: Cung cấp, lắp đặt tấm cuối 715x310x3mm, tôn dày 3mm; bulong M16 liên kết cột dài 178mm; bulong M16 liên kết tấm dài 47mm
3
Vị trí
Theo quy định tại Chương V
11
Bổ sung hộ lan tôn sóng: Cung cấp và lắp đặt lại hộ lan tôn sóng 2320x310x3mm; Tấm cuối 715x310x3mm, tôn dày 3mm, bo tròn; Tấm nối mạ kẽm nhúng nóng 715x310x3mm (chuyển tiếp hạ đầu); Cột thép D141 dày 4.5mm, L = 1,55m, L= 1,05m; Móng cột hộ lan bằng BTXM 16Mpa; gia cố lề đến chân hộ lan: BTXM 16Mpa trên đá dăm đệm 10cm; Bê tông chôn tấm sóng: BTXM 16Mpa trên đá dăm đệm 10cm
156
m
Theo quy định tại Chương V
12
Cung cấp, lắp đặt đinh phản quang KT (130x110x25)mm
179
cái
Theo quy định tại Chương V
13
Bổ sung Biển báo tam giác: Cung cấp và lắp đặt bộ biển báo tam giác KT A=70cm + cột D90mm dài 2,5m; dán màng phản quang trụ biển báo; đào đất hố móng, móng đúc sẵn BTXM 16Mpa.
7
biển
Theo quy định tại Chương V
14
Bổ sung Biển báo tam giác: Cung cấp và lắp đặt bộ biển báo tam giác KT A=90cm + cột D90mm dài 2,4m; dán màng phản quang trụ biển báo; đào đất hố móng, móng đúc sẵn BTXM 16Mpa.
1
biển
Theo quy định tại Chương V
15
Bổ sung Biển báo bát giác A70: Cung cấp và lắp đặt bộ biển báo bát giác KT A70cm + Biển phụ KT (80x50)cm + cột D90mm dài 2,9m; dán màng phản quang trụ biển báo; đào đất hố móng, móng đúc sẵn BTXM 16Mpa.
26
biển
Theo quy định tại Chương V
16
Bổ sung tiêu dẫn hướng dạng mũi tên: Cung cấp và lắp đặt tiêu phản quang dạng mũi tên chỉ hướng KT(30x50)cm mỗi cột 2 mũi tên (màng phản quang series 4000 trắng và vàng; Cột biển báo D76mm dày 2mm, L=2,3m; dán màng phản quang trụ biển báo; đào đất hố móng, móng đúc sẵn BTXM 16Mpa.
34
cột
Theo quy định tại Chương V
17
Bọc tôn, dán màng phản quang cột H hiện hữu: Gia công thép tấm mạ kẽm; Dán màng phản quang series 3900
44
cọc
Theo quy định tại Chương V
18
Gắn biển báo R.421 lên cần vươn, bao gồm: Cung cấp và lắp đặt Cột cần vươn trụ thép cao 7m, 2 tay vươn dài 4,5m, dày 5mm; ống thép mạ kẽm D60mm dày 2mm; Móng: đào đất hố móng, betong móng đổ tại chỗ 16Mpa trên lớp dăm đệm dày 10cm; khung bulong móng 12M24x1500; gắn biển báo lên cần vươn: Sản xuất và lắp đặt biển báo HCN KT(2,2x1,8)m dày 2mm, màng phản quang series 4000 lên cột cần vươn bằng liên kết thép hộp 20x40 mạ kẽm dày 2mm, thép tấm dày 5mm, đường hàn và bulong .
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
19
Nâng đầu hộ lan: Tháo dỡ và lắp đặt lại hộ lan + nâng cột thép D141 dày 4,5mm dài trung bình 0,19m; Thép gia cường dày 3mm; Khoan lỗ và bổ sung bulong D16x180 liên kết đường hàn 5mm.
479
md
Theo quy định tại Chương V
20
3. Dải phân cách giữa
Theo quy định tại Chương V
21
Sơn trắng đỏ đốt bê tông dải phân cách giữa: Vạch sơn đứng trên dải phân cách, màu đỏ trắng xem kẻ rộng 15cm (03 lớp)
2832.9
m2
Theo quy định tại Chương V
22
Cung cấp, lắp đặt đinh phản quang KT (130x110x25)mm
208
cái
Theo quy định tại Chương V
23
Cung cấp và lắp đặt tiêu phản quang nhựa dẻo 2 đầu dải phân cách giữa, L=18m (3m/tiêu): Khoan lỗ D=22mm vào BTXM, L=3cm; lắp đặt tiêu phản quang nhựa dẻo (chân đường kính 22cm, L=3cm), keo expoxy chèn lỗ khoan
96
cái
Theo quy định tại Chương V
24
VI. Vận chuyển phế thải đổ đi
1419.61
m3
Theo quy định tại Chương V
25
VII. ĐẢM BẢO AN TOÀN GIAO THÔNG KHI THI CÔNG
1
Toàn bộ
Theo quy định tại Chương V
26
I. SỬA CHỮA MẶT ĐƯỜNG ĐOẠN KM1726+00 - KM1728+00
Theo quy định tại Chương V
27
1. Sửa chữa hư hỏng nặng, trải dài trên phạm vi làn xe cơ giới B=2x3.7m, 2 bên trái+phải - Kết cấu 1
Theo quy định tại Chương V
28
Cào bóc mặt đường hư hỏng dày 7cm
14866.16
m2
Theo quy định tại Chương V
29
Vận chuyển phế thải đổ đi
1040.63
m3
Theo quy định tại Chương V
30
Cào bóc tái sinh nguội tại chỗ móng đường bằng xi măng dày 18cm; Láng nhũ tương nhựa đường axit 02 lớp TC 2,7 kg/m2 (dày tb 1cm)
14866.16
m2
Theo quy định tại Chương V
31
Tưới nhũ tương nhựa đường a xít CRS-1 dính bám TC 0,5 lít/m2; Thảm BTNC 19 dày trung bình 6cm
14866.16
m2
Theo quy định tại Chương V
32
Vận chuyển BTN
2206.14
tấn
Theo quy định tại Chương V
33
2. Sửa chữa mặt đường BTN hư hỏng rạn nứt mai rùa mức độ vừa và nhẹ (dạng L,M) - Kết cấu 2 bao gồm: Thi công cào bóc mặt đường hư hỏng dày TB 6cm và vận chuyển đổ đi; Tưới nhũ tương nhựa đường a xít CRS-1 dính bám TC 0,5 lít/m2; Thảm BTNC 19 dày trung bình 6cm
Theo quy định tại Chương V
34
Sửa chữa mặt đường BTN hư hỏng rạn nứt mai rùa mức độ vừa và nhẹ (dạng L,M) - Kết cấu 2 bao gồm: Thi công cào bóc mặt đường hư hỏng dày TB 6cm; Tưới nhũ tương nhựa đường a xít CRS-1 dính bám TC 0,5 lít/m2; Thảm BTNC 19 dày trung bình 6cm
135.54
m2
Theo quy định tại Chương V
35
Vận chuyển phế thải đổ đi
8.13
m3
Theo quy định tại Chương V
36
Vận chuyển BTN
20.11
tấn
Theo quy định tại Chương V
37
3. Thảm BTN bảo trì mặt đường - Kết cấu 4
Theo quy định tại Chương V
38
Thảm BTNP16 dày 6cm, bao gồm: Tưới nhũ tương dính bám CRS-1 tiêu chuẩn 0,5 lít/m2;
22115.01
m2
Theo quy định tại Chương V
39
Bù vênh BTNP 16 mặt đường (Htb=1,25cm)
7243.41
m2
Theo quy định tại Chương V
40
Vận chuyển BTN
3493.52
tấn
Theo quy định tại Chương V
41
4. Vuốt nối về mặt đường cũ hai đầu các đoạn thảm
Theo quy định tại Chương V
42
Cào bóc mặt đường BTN dày TB 3cm, bao gồm: Thi công cào bóc mặt đường dày TB 3cm
168.72
m2
Theo quy định tại Chương V
43
Vận chuyển phế thải đổ đi
5.06
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Thảm BTNP16, bao gồm: Tưới nhũ tương dính bám CRS-1 tiêu chuẩn 0,5 lít/m2; Thảm lớp BTNP 16 dày trung bình 6cm
108.88
m2
Theo quy định tại Chương V
45
Vận chuyển BTN
16.1
tấn
Theo quy định tại Chương V
46
Vuốt nối đường ngang dân sinh
Theo quy định tại Chương V
47
Vuốt nối đường ngang là đất, bao gồm: Đắp bằng vật liệu cào bóc dày tb 3cm
6.17
m3
Theo quy định tại Chương V
48
Vuốt nối đường ngang là BTN, BTXM, bao gồm: Tưới nhũ tương dính bám CRS-1 tiêu chuẩn 0,5 lít/m2(Đã bao gồm tưới); Thảm BTNP 16 dày trung bình 3cm
339.82
m2
Theo quy định tại Chương V
49
Vận chuyển BTN
25.13
tấn
Theo quy định tại Chương V
50
5. Nền đường, lề đường
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 3: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 3: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 86

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây