Thông báo mời thầu

Gói thầu số 3- Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 11:02 04/09/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp bê tông nhựa đường NĐ40
Tên gói thầu
Gói thầu số 3- Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nâng cấp bê tông nhựa đường NĐ40
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh hỗ trợ có mục tiêu và ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Tân Lập, Tỉnh Tây Ninh
Thời điểm đóng thầu
08:00 15/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
244/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
04/09/2026 10:59
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án xã Tân Lập
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:00 04/09/2026
đến
08:00 15/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 15/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
80.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/09/2026 (14/03/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Viện Đào tạo Kiến trúc, Xây dựng và Giao thông Trường Đại học Thủ Dầu Một Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 06, Trần Văn Ơn, Phường Phú Lợi, TP Hồ Chí Minh
2 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Tổng hợp Tây Ninh Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán số 490, đường 30/4, Phường Tân Ninh, Tỉnh Tây Ninh, Việt Nam.
3 Công ty CP tư vấn thiết kế xây dựng Việt Trẻ Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT số 28 cư xá Vicasa, khu phố Khu Công Nghiệp, phường Trấn Biên, Tp. Đồng Nai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào bánh xích dung tích gàu > = 0,8 m3. Tài liệu chứng minh thiết bị (hóa đơn VAT hoặc GCN đăng ký xe máy + hợp đồng thuê nếu đi thuê, giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực). Có cam kết cung cấp bản gốc khi được vào đối chiếu tài liệu.
1
2
Máy ủi công suất > = 110cv. Tài liệu chứng minh thiết bị (hóa đơn VAT hoặc GCN đăng ký xe máy + hợp đồng thuê nếu đi thuê, giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực). Có cam kết cung cấp bản gốc khi được vào đối chiếu tài liệu
1
3
Máy lu bánh hơi tự hành trọng lượng tĩnh > = 25T. Tài liệu chứng minh thiết bị (hóa đơn VAT hoặc GCN đăng ký xe máy + hợp đồng thuê nếu đi thuê, giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực). Có cam kết cung cấp bản gốc khi được vào đối chiếu tài liệu.
1
4
Máy lu bánh hơi trọng lượng tĩnh > = 16T. Tài liệu chứng minh thiết bị (hóa đơn VAT hoặc GCN đăng ký xe máy + hợp đồng thuê nếu đi thuê, giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực). Có cam kết cung cấp bản gốc khi được vào đối chiếu tài liệu.
1
5
Máy lu bánh thép tự hành trọng lượng tĩnh > = 16T. Tài liệu chứng minh thiết bị (hóa đơn VAT hoặc GCN đăng ký xe máy + hợp đồng thuê nếu đi thuê, giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực). Có cam kết cung cấp bản gốc khi được vào đối chiếu tài liệu.
1
6
Máy lu bánh thép tự hành trọng lượng tĩnh > = 10T. Tài liệu chứng minh thiết bị (hóa đơn VAT hoặc GCN đăng ký xe máy + hợp đồng thuê nếu đi thuê, giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực). Có cam kết cung cấp bản gốc khi được vào đối chiếu tài liệu
1
7
Máy lu bánh thép tự hành trọng lượng tĩnh > = 8,5T. Tài liệu chứng minh thiết bị (hóa đơn VAT hoặc GCN đăng ký xe máy + hợp đồng thuê nếu đi thuê, giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực). Có cam kết cung cấp bản gốc khi được vào đối chiếu tài liệu
1
8
Máy lu rung >= 25T (tải trọng tĩnh >= 12T). Tài liệu chứng minh thiết bị (hóa đơn VAT hoặc GCN đăng ký xe máy + hợp đồng thuê nếu đi thuê, giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực). Có cam kết cung cấp bản gốc khi được vào đối chiếu tài liệu
1
9
Máy nén khí. Tài liệu chứng minh thiết bị (hóa đơn VAT + hợp đồng thuê nếu đi thuê, giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực). Có cam kết cung cấp bản gốc khi được vào đối chiếu tài liệu
1
10
Máy phun nhựa đường công suất >= 190cv. Tài liệu chứng minh thiết bị (hóa đơn VAT hoặc GCN đăng ký xe máy + hợp đồng thuê nếu đi thuê, giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực). Có cam kết cung cấp bản gốc khi được vào đối chiếu tài liệu
1
11
Máy rải cấp phối đá dăm chuyên dụng (hoặc có chức năng rải đá dăm), năng suất 50 - 60 m3/h hoặc máy san gạt công suất 110cv. Tài liệu chứng minh thiết bị (hóa đơn VAT hoặc GCN đăng ký xe máy + hợp đồng thuê nếu đi thuê, giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực). Có cam kết cung cấp bản gốc khi được vào đối chiếu tài liệu.
1
12
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa công suất >= 130cv. Tài liệu chứng minh thiết bị (hóa đơn VAT hoặc GCN đăng ký xe máy + hợp đồng thuê nếu đi thuê, giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực). Có cam kết cung cấp bản gốc khi được vào đối chiếu tài liệu.
1
13
Ô tô tự đổ trọng tải >= 10T. Tài liệu chứng minh thiết bị (hóa đơn VAT hoặc GCN đăng ký xe + hợp đồng thuê nếu đi thuê, giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực). Có cam kết cung cấp bản gốc khi được vào đối chiếu tài liệu
1
14
Ô tô tưới nước (hoặc ô tô chở bồn tưới) dung tích bồn >= 5m3. Tài liệu chứng minh thiết bị (hóa đơn VAT hoặc GCN đăng ký xe + hợp đồng thuê nếu đi thuê, giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực). Có cam kết cung cấp bản gốc khi được vào đối chiếu tài liệu
1
15
Ô tô vận tải thùng trọng tải >= 2,5T. Tài liệu chứng minh thiết bị (hóa đơn VAT hoặc GCN đăng ký xe + hợp đồng thuê nếu đi thuê, giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực). Có cam kết cung cấp bản gốc khi được vào đối chiếu tài liệu
1
16
Thiết bị sơn đường . Tài liệu chứng minh thiết bị (hóa đơn VAT + hợp đồng thuê nếu đi thuê). Có cam kết cung cấp bản gốc khi được vào đối chiếu tài liệu
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ủi quang hai bên tuyến
14.0777
100m2
2
Cày xới, lu lèn nền đất, chiều sâu tác dụng 30cm, độ chặt k=0,95 (TT08_2025)
19.3054
100m3
3
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
26.5055
100m3
4
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,95
6.3445
100m3
5
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,98
12.8629
100m3
6
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
21.9789
100m3
7
Cung cấp sỏi đỏ đắp nền đường
2001.7
m3
8
Thi công móng cấp phối đá dăm, độ chặt yêu cầu K ≥0,98, lớp trên
12.8629
100m3
9
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 1,0kg/m2
64.3515
100m2
10
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC12,5), chiều dày đã lèn ép 6cm
64.3515
100m2
11
Cung cấp biển báo tam giác cạnh 70 cm
15
cái
12
Cung cấp trụ biển báo Ø90 dài 2,35m
13
cái
13
Cung cấp trụ biển báo Ø90 dài 3,00m
1
cái
14
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70 cm
14
cái
15
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường
0.1691
100m2
16
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng trụ biển báo đá 1x2, vữa bê tông mác 150
0.17
m3
17
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
1.27
m3
18
Gia công thép hình
0.0709
tấn
19
Mạ kẽm thép hình
70.89
kg
20
Cung cấp bu lông M16x500 liên kết chân trụ biển báo
56
cái
21
Cung cấp bu lông M8x120 liên kết biển báo
30
cái
22
Gia công, lắp dựng cốt thép móng, đường kính 6mm
0.0044
tấn
23
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 2mm
47
m2
24
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 3mm (lớp dưới)
29.7
m2
25
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 3mm (lớp trên)
29.7
m2
26
Cung cấp Biển báo hình chữ nhật (1x2)m
2
cái
27
Cung cấp trụ biển báo L=3,55m
4
trụ
28
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại biển chữ nhật 30x50 cm
4
cái
29
Gia công thép hình
0.0022
tấn
30
Gia công thép hộp
0.0199
tấn
31
Lắp đặt kết cấu thép khác. Vỏ bao che
0.0221
tấn
32
Sơn phản quang
0.62
m2
33
Lắp đặt đèn tín hiệu
2
bộ
34
Cung cấp biển báo tam giác cạnh 70 cm
4
cái
35
Ống PVC phi 90 dày 3.5mm
21
m
36
Dán phản quang
0.53
m2
37
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng trụ biển báo đá 1x2, vữa bê tông mác 200
0.67
m3
38
Gia công, lắp dựng cốt thép móng, đường kính 6mm
0.0019
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 3- Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 3- Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 5

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây