Thông báo mời thầu

Gói thầu số 3: Toàn bộ phần xây lắp

Tìm thấy: 14:05 26/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, cải tạo nhà văn hoá khu phố Ngư Đại, phường Đại Xuân, thị xã Quế Võ
Tên gói thầu
Gói thầu số 3: Toàn bộ phần xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách thị xã (vốn sự nghiệp kinh tế) và các nguồn vốn huy động hợp pháp khác (nếu có).
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Quế Võ, Tỉnh Bắc Ninh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 03/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
210/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
26/11/2024 12:31
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND phường Đại Xuân
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:03 26/11/2024
đến
08:00 03/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 03/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
16.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/12/2024 (03/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại Toàn Cương Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ dân phố Đạo Ngạn 2, Phường Quang Châu, Thị Xã Việt Yên, Tỉnh Bắc Giang, Việt Nam
2 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Bắc Ninh Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Đường Huyền Quang, Phường Võ Cường, Thành phố Bắc Ninh, Tỉnh Bắc Ninh, Việt Nam
3 Công ty TNHH xây dựng thương mại An Phú Bắc Ninh Tư vấn lập E-HSMT Chợ đầu mối, Thị trấn Lim, Huyện Tiên Du, Tỉnh Bắc Ninh
4 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng Duy Tiến Tư vấn thẩm định E-HSMT Phố Và, Khu Tiên Xá, Phường Hạp Lĩnh, Thành phố Bắc Ninh, Tỉnh Bắc Ninh, Việt Nam
5 Công ty TNHH xây dựng thương mại An Phú Bắc Ninh Tư vấn đánh giá E-HSDT Chợ đầu mối, Thị trấn Lim, Huyện Tiên Du, Tỉnh Bắc Ninh
6 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng Duy Tiến Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Phố Và, Khu Tiên Xá, Phường Hạp Lĩnh, Thành phố Bắc Ninh, Tỉnh Bắc Ninh, Việt Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, dung tích gầu >=0,4m3 (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng)
1
2
Ô tô tự đổ, tải trọng hàng >=5T (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu
1
3
Máy bơm bê tông tự hành (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động)
1
4
Máy đầm dùi (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động)
1
5
Máy khoan bê tông (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - kim loại
27.552
m2
2
Vệ sinh lại lớp granito mặt bậc tam cấp sảnh ( vá lại những vị trí hư hỏng)
92.6175
m2
3
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường ngoài nhà
963.4044
m2
4
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường
489.7922
m2
5
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
338.1965
m2
6
Thay kính dán An toàn dầy 6.38mm những tấm kính bị mất
6.5883
m2
7
Thi công Sơn lại cửa đi, cửa sổ bằng sơn PU ( đơn giá đã bao gồm hoàn thiện)
210.6501
m2
8
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
27.552
1m2
9
Dán phủ phim chống nắng vách kính cố định.
83.0412
m2
10
Mua vách tấm tiêu âm AK-M30 (600x600) (Giá bao gồm vật liệu phụ, thi công lắp đặt hoàn thiện và cả nẹp, phào, khung xương...)
241.086
m2
11
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
963.4044
m2
12
Sơn dầm, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
489.7922
m2
13
Sơn dầm, trần trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ, màu trắng
338.1965
m2
14
Lắp dựng dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
2.2927
100m2
15
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong có chiều cao >3,6m - Mỗi 1,2m tăng thêm
6.8781
100m2
16
Nhân công táo dỡ thiết bị điện hư hỏng
1
công
17
Lắp đặt các loại đèn LED Tube -2x 20W
12
bộ
18
Lắp đặt các loại đèn led 1,2m-36W
8
bộ
19
Lắp đặt đèn downlight D90-9W
30
bộ
20
Lắp đặt đèn LED ốp trần 18W
11
bộ
21
Thay thế hộp số quạt trần đã hỏng ( mục nhựa).
10
cái
22
Biển nhà văn hóa KT 5.72x0.6)m; Mặt bưng tấm ALUMINIUM mầu đỏ; chữ “NHÀ VĂN HÓA KHU PHỐ NGƯ ĐẠI” chữ cắt ALUMINIUM mầu vàng,chiều cao chữ 0.255m; Khung thép cố định bằng thép hộp kẽm KT 40x40x1.4.
1
bộ
23
NHÀ VỆ SINH
24
NC dọn dẹp đồ đạc phục vụ công tác cải tạo nhà vệ sinh (đồ điện, thiết bị vệ sinh,...
công
25
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
2
bộ
26
Phá dỡ kết cấu gạch đá
0.6996
m3
27
Phá dỡ nền gạch lát nền WC
12.7499
m2
28
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
69.6648
m2
29
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
21.02
m2
30
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
26.8984
m2
31
Phá dỡ nền - Nền láng vữa xi măng
27.5
m2
32
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
4.2
m2
33
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - gỗ
17.8768
m2
34
Vận chuyển phế thải, phạm vi ≤1000m
0.0157
100m3
35
Trát tường ngoài, dày 1,5cm, Vữa XM M75
4.2
m2
36
Quét dung dịch chống thấm mái
31.7
m2
37
Láng nền, sàn có đánh màu, dày 3cm, vữa XM M75
27.5
m2
38
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
73.8648
m2
39
Sơn dầm, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
21.02
m2
40
Sơn dầm, trần trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ, màu trắng
26.8984
m2
41
Lát nền ceramic chống trơn 300x300mm, vữa XM M75
14.6969
m2
42
Lắp đặt đèn LED ốp trần 18W
5
bộ
43
Thay kính dán An toàn dầy 6.38mm những tấm kính bị mất
3.0294
m2
44
Thi công Sơn lại cửa đi, cửa sổ bằng sơn PU
17.8768
m2
45
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
2
bộ
46
Lắp đặt xí bệt
2
bộ
47
Lắp đặt chậu tiểu nam
2
bộ
48
Lắp đặt bệt nữ
2
bộ
49
Lắp đặt hộp đựng giấy
2
cái
50
Lắp đặt hộp đựng xà phòng
2
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 3: Toàn bộ phần xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 3: Toàn bộ phần xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 40

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây