Thông báo mời thầu

Gói thầu số 3 - Xây dựng

Tìm thấy: 13:07 26/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên gói thầu
Gói thầu số 3 - Xây dựng
Mã KHLCNT
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí chưa phân bổ năm 2024 (Quản lý nhà nước)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:32 05/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
Số 671/QĐ-VP
Ngày phê duyệt
22/11/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng UBND Quận Bình Thạnh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:06 26/11/2024
đến
10:32 05/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:32 05/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
17.131.992 VND
Số tiền bằng chữ
Mười bảy triệu một trăm ba mươi mốt nghìn chín trăm chín mươi hai đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/12/2024 (05/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH khảo sát thiết kế tư vấn đầu tư xây dựng Đức Thành Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 472 Điện Biên Phủ, phường 17,quận Bình Thạnh, Tp.Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH Tư vấn và xây dựng Bách Khoa Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 162 Bùi Đình Túy, Phường 12, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH MTV tư vấn thiết kế xây dựng Xanh Tư vấn lập E-HSMT số 9/4 đường số 10, khu phố 2 phường Hiệp Bình Chánh, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH Thiết kế Xây dựng Diệp Vương Tư vấn thẩm định E-HSMT 41/2G Ấp Chánh 2, Xã Tân Xuân, Huyện Hóc Môn, TP. Hồ Chí Minh
5 Công ty TNHH MTV tư vấn thiết kế xây dựng Xanh Tư vấn đánh giá E-HSDT số 9/4 đường số 10, khu phố 2 phường Hiệp Bình Chánh, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
6 Công ty TNHH Thiết kế Xây dựng Diệp Vương Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 41/2G Ấp Chánh 2, Xã Tân Xuân, Huyện Hóc Môn, TP. Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy lu bánh hơi tự hành - trọng lượng tĩnh ≥ 16,0 Tấn Nhà thầu phải kèm các tài liệu sau đây: Nếu là sở hữu nhà thầu : hóa đơn bán hàng hoặc hóa đơn thuế giá trị gia tăng hoặc Giấy chứng nhận đăng ký xe. Nếu là đi thuê thì phải có hợp đồng thuê mướn, hóa đơn bán hàng/ hóa đơn VAT hoặc Giấy chứng nhận đăng ký xe.
1
2
Máy trộn bê tông ≥ 250L; Nhà thầu phải kèm các tài liệu sau đây: Nhà thầu phải kèm các tài liệu sau đây: Nếu là sở hữu nhà thầu : hóa đơn bán hàng/ hóa đơn VAT. Nếu là đi thuê thì phải có hợp đồng thuê mướn, hóa đơn bán hàng/ hóa đơn VAT.
1
3
Ô tô tự đổ ≥ 7 Tấn; Nếu là sở hữu nhà thầu : hóa đơn bán hàng/ hóa đơn VAT/ Giấy chứng nhận đăng ký xe, giấy kiểm định xe còn hiệu lực đến trước thời điểm đóng thầu. Nếu là đi thuê thì phải có hợp đồng thuê mướn, hóa đơn bán hàng/ hóa đơn VAT/Giấy chứng nhận đăng ký xe, giấy kiểm định xe còn hiệu lực đến trước thời điểm đóng thầu.
1
4
Máy cắt bê tông; Nhà thầu phải kèm các tài liệu sau đây: Nếu là sở hữu nhà thầu : hóa đơn bán hàng/ hóa đơn VAT Nếu là đi thuê thì phải có hợp đồng thuê mướn, hóa đơn bán hàng/ hóa đơn VAT
1
5
Máy đầm bàn bê tông; Nhà thầu phải kèm các tài liệu sau đây: Nếu là sở hữu nhà thầu : hóa đơn bán hàng/ hóa đơn VAT Nếu là đi thuê thì phải có hợp đồng thuê mướn, hóa đơn bán hàng/ hóa đơn VAT
1
6
Máy đầm dùi bê tông; Nhà thầu phải kèm các tài liệu sau đây: Nếu là sở hữu nhà thầu : hóa đơn bán hàng/ hóa đơn VAT Nếu là đi thuê thì phải có hợp đồng thuê mướn, hóa đơn bán hàng/ hóa đơn VAT
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
I. HỆ THỐNG CẤP NƯỚC :
2
Cắt mặt sân bê tông nhựa, BTXM khuôn viên hiện trạng
86
10m
3
Cào bóc, phá dỡ lớp mặt sân bê tông nhựa, bê tông xi măng khuôn viên hiện trạng
59.786
m3
4
Đào hố móng đường ống (Phui đào), bằng máy đào 0,4m3
2.863
100m3
5
Lắp đặt ống nhựa HDPE D=50mm nối bằng phương pháp hàn
0.51
100m
6
Lắp đặt ống nhựa HDPE D=125mm nối bằng phương pháp hàn, đoạn ống dài 6m
4.35
100m
7
Lắp đặt khớp nối mềm EE gang D=125, nối bằng phương pháp nối goăng cao su
72
cái
8
Lắp đặt cút nhựa HDPE D=50mm, nối bằng phương pháp hàn
24
cái
9
Lắp đặt cút nhựa HDPE D=125mm, nối bằng phương pháp hàn
10
cái
10
Lắp đặt tê nhựa HDPE D=125x125mm, nối bằng phương pháp hàn
10
cái
11
Lắp đặt tê giảm nhựa HDPE D=125x50mm, nối bằng phương pháp hàn
6
cái
12
Lắp đặt nối giảm nhựa HDPE D=125x50mm, nối bằng phương pháp hàn
6
cái
13
Lắp đặt nối giảm nhựa HDPE D=50x27mm, nối bằng phương pháp hàn
9
cái
14
Lắp đặt nối ren ngoài HDPE D=50mm, nối bằng phương pháp hàn
36
cái
15
Lắp đặt bích nối HDPE D=125mm, nối bằng phương pháp mặt bích
4
cái
16
Lắp nút bịt nhựa HDPE D=50mm
3
cái
17
Lắp đặt van khóa đồng thau D=50mm, nối bằng phương pháp ren
12
cái
18
Lắp đặt van 1 chiều đồng thau D=50mm, nối bằng phương pháp ren
6
cái
19
Lắp đặt trụ nước chữa cháy 3 cửa, đường kính D=125mm
4
cái
20
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông bệ trụ nước chữa cháy, đá 1x2, mác 250, PC40
0.4
m3
21
II. ĐÀO LẮP PHUI ĐÀO NỀN - MẶT SÂN :
22
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp móng đường ống
158.2
m3
23
Rải vải địa kỹ thuật (R=15KN/m) ngăn cách
9.03
100m2
24
Thi công móng cấp phối đá dăm loại I (Dmax=25mm), chiều dày 25cm
1.15
100m3
25
Tưới lớp thấm bám mặt sân bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 1,0 kg/m2
4.093
100m2
26
Rải thảm mặt sân bê tông nhựa (loại C19), chiều dày đã lèn ép 7 cm
4.093
100m2
27
Tưới lớp dính bám mặt sân bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 0,5 kg/m2
4.093
100m2
28
Rải thảm mặt sân bê tông nhựa (loại C9,5), chiều dày đã lèn ép 5 cm
4.093
100m2
29
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt sân, chiều dày 10 cm, đá 1x2, mác 300, PC40
10.668
m3
30
Đắp đất (Tận dụng) trồng cây, dày 20cm bằng thủ công
5.106
m3
31
III. VẬN CHUYỂN :
32
Vận chuyển đất, phế thải bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi 1Km
3.41
100m3
33
Vận chuyển đất, phế thải bằng ô tô tự đổ 7T trong phạm vi 5km
3.41
100m3
34
Vận chuyển đất, phế thải bằng ô tô tự đổ 7T trong phạm vi 10km
3.41
100m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG XANH như sau:

  • Có quan hệ với 12 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,63 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 38,10%, Xây lắp 57,14%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 4,76%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.852.825.928 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.548.290.570 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,88%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 3 - Xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 3 - Xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 61

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây