Thông báo mời thầu

Gói thầu số 3: Xây lắp

Tìm thấy: 09:35 25/10/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, cải tạo tuyến đường giao thông phường Duy Hải, đoạn từ đường Ngô Quyền đến cổng vào tổ dân phố Đông Hải
Tên gói thầu
Gói thầu số 3: Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách phường và các nguồn vốn khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Duy Tiên, Tỉnh Hà Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 06/11/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số: 132/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
23/10/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân phường Duy Hải
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:33 25/10/2023
đến
10:00 06/11/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 06/11/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
130.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/11/2023 (05/03/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THẢO NGUYÊN Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Tổ dân phố số 4 - Phường Hòa Mạc - Thị xã Duy Tiên - Tỉnh Hà Nam
2 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI LẠC VIỆT Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 9, ngõ 16, phố Văn Phú - Phường Phú La - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
3 Phòng Quản lý đô thị thị xã Duy Tiên Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Phường Hoà Mạc, thị xã Duy Tiên, tỉnh Hà Nam
4 CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THẢO NGUYÊN Tư vấn lập E-HSMT Tổ dân phố số 4 - Phường Hòa Mạc - Thị xã Duy Tiên - Tỉnh Hà Nam
5 CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÀNH LỘC Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 172, đường Trần Nhân Tông - Thị trấn Vĩnh Trụ - Huyện Lý Nhân - Tỉnh Hà Nam
6 CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THẢO NGUYÊN Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ dân phố số 4 - Phường Hòa Mạc - Thị xã Duy Tiên - Tỉnh Hà Nam
7 CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÀNH LỘC Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 172, đường Trần Nhân Tông - Thị trấn Vĩnh Trụ - Huyện Lý Nhân - Tỉnh Hà Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
- Loại thiết bị: Xe tải gắn cẩu - Đặc điểm: tải trọng >=6T
1
2
- Loại thiết bị: Nấu và sơn vạch kẻ đường - Đặc điểm: Hoạt động tốt
1
3
- Loại thiết bị: Đầm bàn - Đặc điểm: >=1 kW
2
4
- Loại thiết bị: Đầm cóc - Đặc điểm: công suất >=70kg
2
5
- Loại thiết bị: Đầm dùi - Đặc điểm: công suất <=1,5 kW
2
6
- Loại thiết bị: Máy đào - Đặc điểm: công suất <=1,25m3
2
7
- Loại thiết bị: Máy hàn điện - Đặc điểm: công suất <=23kW
2
8
- Loại thiết bị: Lu bánh thép - Đặc điểm: công suất >=8T
1
9
- Loại thiết bị: Lu rung - Đặc điểm: công suất >=16T
2
10
- Loại thiết bị: Máy nén khí - Đặc điểm: công suất >360m3/h
1
11
- Loại thiết bị: Thiết bị nấu và tưới nhựa đường - Đặc điểm: hoạt động tốt
1
12
- Loại thiết bị: Máy rải bê tông nhựa - Đặc điểm: công suất >=110CV
1
13
- Loại thiết bị: Máy trộn bê tông - Đặc điểm: công suất >=250l
2
14
- Loại thiết bị: Máy trộn vữa - Đặc điểm: công suất >=80l
2
15
- Loại thiết bị: Máy ủi - Đặc điểm: công suất <=110CV
1
16
- Loại thiết bị: Ô tô vận chuyển - Đặc điểm: tải trọng >= 2,5T
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
1. NỀN, MÓNG, MẶT ĐƯỜNG, VUỐT NỐI
2
Đào đất KTH bằng thủ công
257.99
1m3
3
Đào đất KTH bằng máy đào 0,8m3
10.3196
100m3
4
Phá dỡ kết cấu bê tông
217.9
m3
5
Xúc đá tảng, cục bê tông lên phương tiện vận chuyển
2.179
100m3
6
Đào cấp nền đường bằng máy
3.2209
100m3
7
Đào nền đường bằng thủ công
271.512
1m3
8
Đào nền đường bằng máy
10.8605
100m3
9
Đắp đất bằng đầm cóc, độ chặt Y/C K = 0,95
18.8992
100m3
10
Đắp nền đường bằng máy, độ chặt Y/C K = 0,95
75.5966
100m3
11
Đắp nền đường bằng máy, độ chặt Y/C K = 0,98
15.6953
100m3
12
Mua đất đắp nền đường
13051.13
m3
13
Thi công móng cấp phối đá dăm loại II
9.4127
100m3
14
Thi công móng cấp phối đá dăm loại I
8.1618
100m3
15
Tưới lớp thấm bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1kg/m2
53.6709
100m2
16
Rải thảm mặt đường BTN C19- Chiều dày MĐ đã lèn ép 7cm
53.6709
100m2
17
Sản xuất bê tông nhựa C19
8.9191
100tấn
18
Vận chuyển BTN từ trạm trộn đến vị trí đổ cự ly 4km
8.9191
100tấn
19
Vận chuyển BTN từ trạm trộn đến vị trí đổ 15km tiếp theo
8.9191
100tấn
20
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ, phạm vi 1km
12.8995
100m3
21
Vận chuyển đất 2km tiếp theo bằng ô tô
12.8995
100m3/1km
22
Vận chuyển đá tảng, cục bê tông bằng ô tô trong phạm vi 1km
2.179
100m3
23
Vận chuyển đá tảng, cục bê tông, bằng ô tô tự đổ tiếp 2km
2.179
100m3/1km
24
Vận chuyển đất đào nền khuôn, đánh cấp bằng ô tô, phạm vi 1km
2.966
100m3
25
Vận chuyển đất đào nền khuôn, đánh cấp 2km tiếp theo bằng ô tô
2.966
100m3/1km
26
2. KÈ ĐÁ
27
Đào móng kè đá bằng thủ công
119.4
1m3
28
Đào móng kè đá bằng máy
4.776
100m3
29
Đóng cọc tre gia cố móng kè đá
274.8109
100m
30
Thi công lớp đá đệm móng kè đá
43.97
m3
31
Xây móng bằng đá hộc, vữa XM M100
276.38
m3
32
Xây tường thẳng bằng đá hộc, vữa XM M100
438.05
m3
33
Xây mái dốc thẳng bằng đá hộc, vữa XM M100
128.37
m3
34
Thi công lớp đá đệm móng mái dốc
41.23
m3
35
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.9246
100m3
36
Thi công tầng lọc đá dăm 1x2
0.0875
100m3
37
Mua ống nhựa
125
m
38
Quét nhựa bi tum và dán bao tải 1 lớp bao tải 2 lớp nhựa
63.19
m2
39
Vận chuyển đất đào móng kè đá bằng ô tô tự đổ, phạm vi ≤1000m
4.9529
100m3
40
Vận chuyển đất 2km tiếp theo bằng ô tô tự đổ
4.9529
100m3/1km
41
Đắp đất bờ vây bằng máy
6.1671
100m3
42
Phá bờ vây bằng máy
6.1671
100m3
43
Đóng cọc tre bờ vây
29.28
100m
44
Phên nứa bờ vây
366
Tấm
45
Ván khuôn giằng đỉnh kè đá
0.5966
100m2
46
Bê tông giằng đỉnh kè đá M250, đá 1x2
11.74
m3
47
Lắp dựng cốt thép giằng đỉnh kè, ĐK ≤10mm
0.096
tấn
48
Lắp dựng cốt thép giằng đỉnh kè, ĐK >10mm
0.5167
tấn
49
3. HỐ GA, HỐ THU, MÁNG THU
50
Thi công lớp đá đệm móng ga
7.91
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 3: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 3: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 60

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây