Thông báo mời thầu

Gói thầu số 3: Xây lắp

Tìm thấy: 14:00 28/10/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa các tài sản công và hệ thống phòng cháy chữa cháy tại các cơ sở giáo dục (khối Trung học cơ sở)
Tên gói thầu
Gói thầu số 3: Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố Thủ Đức
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:30 06/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
40/QĐ-QLDA-27
Ngày phê duyệt
25/10/2024 12:12
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực thành phố Thủ Đức
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:59 28/10/2024
đến
14:30 06/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:30 06/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
180.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm tám mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/11/2024 (06/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế và Xây dựng Lương Quang Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 84/22A đường Lê Thị Hoa, Khu phố 3, Phường Bình Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP.HCM
2 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Xây dựng Âu Việt Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 70 đường số 16, Khu phố 6, Phường Phước Long B, Thành phố Thủ Đức, TP.HCM
3 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI PHÁT PHÚ THÀNH Tư vấn lập E-HSMT 418/52 Lê Văn Quới - Phường Bình Hưng Hòa A - Quận Bình Tân - TP. Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Thương mại Hoàng Gia Phát Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 79/25/20 Tân Thắng, Phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú, TP. HCM
5 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI PHÁT PHÚ THÀNH Tư vấn đánh giá E-HSDT 418/52 Lê Văn Quới - Phường Bình Hưng Hòa A - Quận Bình Tân - TP. Hồ Chí Minh
6 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Thương mại Hoàng Gia Phát Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 79/25/20 Tân Thắng, Phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú, TP. HCM
7 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dưṇ g khu vực thành phố Thủ Đức Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Số 56 Đặng Như Mai, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Thành phố Thủ Đức, TP.HCM

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ có tải trọng hàng hóa ≥ 05 tấn. [Cung cấp các tài liệu sau để đối chiếu: - Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê và hợp đồng thuê mướn. - Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực]
3
2
Máy cắt gạch đá. [Cung cấp các tài liệu sau để đối chiếu: Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê và hợp đồng thuê mướn].
9
3
Máy cắt uốn thép [Cung cấp các tài liệu sau để đối chiếu: Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê và hợp đồng thuê mướn].
9
4
Máy khoan bê tông cầm tay [Cung cấp các tài liệu sau để đối chiếu: Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê và hợp đồng thuê mướn].
9
5
Máy hàn [Cung cấp các tài liệu sau để đối chiếu: Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê và hợp đồng thuê mướn].
3

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt Luppe máy bơm bù D49mm
1
cái
2
Lắp đặt Khớp nối chống rung D90mm
4
cái
3
Lắp đặt Rắc co chống rung D34mm
2
cái
4
Lắp đặt Công tắc áp xuất 20bar
3
cái
5
Lắp đặt đồng hồ áp xuất 20 Bar
3
cái
6
Sửa chữa, bảo dưỡng bơm nước động cơ sử dụng dầu
1
máy
7
Sửa chữa, bảo dưỡng bơm nước động cơ sử dụng điện
1
máy
8
Lắp đặt ống thép tráng kẽm D114mm
5.52
100m
9
Lắp đặt Co thép hàn D114mm
30
cái
10
Lắp đặt Tê thép hàn D114/114
13
cái
11
Lắp đai Khớp nối rãnh D114 (Flexible grooved coupling)
188
cái
12
Lắp Mặt bích 10k D114mm
12
cặp bích
13
Lắp đặt Giá đỡ đường ống D114
198
cái
14
Lắp đặt Cùm ống D114mm
198
cái
15
Lắp đặt Van khóa D114mm
3
cái
16
Lắp đặt ống thép tráng kẽm D76mm
0.36
100m
17
Lắp đặt Co thép ren D76mm
18
cái
18
Lắp đặt Tê thép ren D114/76mm
18
cái
19
Lắp đặt Cùm treo D76mm
18
cái
20
Lắp đặt tủ chữa cháy rong nhà 600x4400x220mm
18
tủ
21
Lắp đặt van góc D50mm
18
cái
22
Lắp đặt Cuộn vòi chữa cháy Tomoken DN50
18
bộ
23
Lắp đặt Lăng phun DN50 Tomoken
18
bộ
24
Lắp đặt trụ cứu hoả, tiếp nước cho xe chữa cháy (2 họng D65)
1
cái
25
Lắp đặt họng cứu hoả 2 đầu ra, D65mm
1
cái
26
Khoan rút lỏi ống D114
11
lỗ
27
Lắp đặt bảng tiêu lệnh chữa cháy + bảng nội quy phòng cháy và chữa cháy bằng mica
18
bộ
28
Cắt nền đường bê tông đặt đường ống PCCC lắp mới bằng máy, chiều dày sàn <=10cm .
40
m
29
Phá dỡ nền bê tông không cốt thép
0.8
m3
30
Đào mương đặt ống qua đường , đường cáp bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <=1m, đất cấp III
2.4
m3
31
Đắp đất nền đường lấp ống PCCC (tận dụng đất đào lên) bằng thủ công
1.396
m3
32
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót mương, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150
0.8
m3
33
Xây gạch 4x8x18, xây tường thẳng chiều dày <= 10cm cạnh mương, vữa XM mác 75
0.8
m3
34
Trát tường cạnh mương, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
12
m2
35
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 200
0.8
m3
36
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
169.673
m2
37
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH AN (Giá dự thầu phải bao gồm thuế VAT 8%)
38
Xử lý chống thấm sê nô mái dãy B. Cải tạo trần thạch cao ô cầu thang Khối A, khối C
39
Đục rãnh sàn xung quanh ống thoát nước mưa
2.826
m
40
Láng vữa chống thấm chuyên dụng quanh cổ ống phễu thoát nước sàn R=0.1m
0.3491
m2
41
Lắp đặt Cầu chặn rác D100
10
cái
42
Lắp đặt Lắp đặt Nối nhựa uPVC D90
10
cái
43
Lắp đặt co nhựa uPVC D90
10
cái
44
Cạo sủi, vệ sinh lớp rêu bẩn trên bề mặt sàn sê nô, thành mặt trong sê nô
135
m2
45
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
135
m2
46
Cạo sủi lớp sơn trên bề mặt trần, thành mặt ngoài sê nô
174.28
m2
47
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
174.28
m2
48
Sơn dầm, trần, thành mặt ngoài sê nô mái đã bả, 1 nước lót, 2 nước phủ
174.28
m2
49
Tháo dỡ trần thạch cao cũ bị thấm ố, võng
57.76
m2
50
Thi công trần thạch cao chống ẩm khung nổi 600x600
57.76
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 3: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 3: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 84

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây