Thông báo mời thầu

Gói thầu số 3: Xây lắp

Tìm thấy: 15:28 07/05/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa khối trường học năm 2025
Tên gói thầu
Gói thầu số 3: Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa khối trường học năm 2025
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố Thủ Đức
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:30 17/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500186957_2505071455
Ngày phê duyệt
07/05/2025 14:58
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực Thành phố Thủ Đức
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:14 07/05/2025
đến
07:30 17/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:30 17/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
157.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm năm mươi bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/05/2025 (14/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế và Xây dựng Lương Quang Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 84/22A Đường Lê Thị Hoa, Khu phố 3, Phường Bình Chiểu, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Xây dựng An Nhiên Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 13/2 Tự Lập, Phường 4, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Dịch vụ Thiên Lộc Gia. Tư vấn lập E-HSMT Số 489/21C Lê Đức Thọ, Phường 16, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Hoàng Phúc Thành Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 713/29/2 Lê Đức Thọ, Phường 16, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh
5 Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Dịch vụ Thiên Lộc Gia. Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 489/21C Lê Đức Thọ, Phường 16, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh
6 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Hoàng Phúc Thành Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 713/29/2 Lê Đức Thọ, Phường 16, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh
7 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực Thành phố Thủ Đức Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Số 56 Đặng Như Mai, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ ≥ 5 tấn. Tài liệu chứng minh (Bản sao được chứng thực/công chứng): + Đối với thiết bị: Giấy đăng ký xe hoặc hóa đơn và Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu; + Đối với người vận hành thiết bị: Giấy phép lái xe phù hợp với tải trọng chuyên chở hoặc Giấy chứng nhận vận hành xe máy chuyên dùng của người vận hành. Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
2
2
Máy trộn bê tông ≥ 250L. [Tài liệu chứng minh: Bản chụp hóa đơn mua bán theo quy định hoặc hóa đơn giá trị gia tăng]. Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
4
3
Máy hàn xoay chiều - công suất ≥ 23kW [Tài liệu chứng minh: Bản chụp hóa đơn mua bán theo quy định hoặc hóa đơn giá trị gia tăng]. Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
4
4
Máy đầm bàn - công suất ≥ 1kW [Tài liệu chứng minh: Bản chụp hóa đơn mua bán theo quy định hoặc hóa đơn giá trị gia tăng]. Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
4
5
Máy cắt gạch đá - công suất ≥ 1,7 kW [Tài liệu chứng minh: Bản chụp hóa đơn mua bán theo quy định hoặc hóa đơn giá trị gia tăng]. Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
4
6
Máy khoan bê tông - công suất ≥ 0,62 kW [Tài liệu chứng minh: Bản chụp hóa đơn mua bán theo quy định hoặc hóa đơn giá trị gia tăng]. Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
4

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
53
cái
2
Lắp đặt chậu rửa (lavabo âm bàn)
58
bộ
3
Lắp đặt vòi rửa lavabo âm bàn
58
bộ
4
Lắp đặt bộ xả lavabo
58
bộ
5
Lắp đặt chậu tiểu nam
27
bộ
6
Lắp đặt Nhấn xã tiểu nam
27
bộ
7
Lắp đặt bộ xả tiểu nam
27
bộ
8
Lắp đặt vòi rửa gắn tường
17
bộ
9
Lắp đặt vòi tắm hương sen 1 vòi, 1 hương sen
9
bộ
10
Lắp đặt phễu thu sàn inox 150x150
53
cái
11
Lát đá granite mặt bệ bàn Lavabo
29.97
m2
12
CCLD khung Inox bàn Lavabo, inox hộp 304 30x30x1.2mm
42.25
m
13
Thi công vách ngăn bằng tấm Compact dày 12mm
246.6522
m2
14
Tháo dỡ trần thạch cao cũ
266.1137
m2
15
Thi công trần thạch cao chống ẩm khung nổi 600x600
266.1137
m2
16
Lắp đặt đèn gắn trần, đèn led đơn 1.2m
31
bộ
17
Lắp đặt ống nhựa mềm D20mm bảo hộ dây dẫn
99
m
18
Lắp đặt dây điện CV 1Cx1.5mm2
198
m
19
Cạo sủi lớp sơn trên bề mặt tường cột
222.0396
m2
20
Bả bằng bột bả vào tường trong nhà
222.0396
m2
21
Sơn cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
222.0396
m2
22
Phá dỡ nền gạch cũ
3701.2992
m2
23
Vận chuyển xà bần, phế thải bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m
1.8506
100m3
24
Cạo sủi lớp sơn, tạo nhám trên bề mặt tường cột, trụ trước khi ốp gạch
198.6895
m2
25
Láng nền sàn tạo dốc thoát nước hành lang, dày 3cm, vữa XM mác 75
1380.2262
m2
26
Lát nền trong phòng học bằng gạch thạch anh KT 400x400
2253.87
m2
27
Lát nền hành lang bằng gạch thạch anh nhám KT 400x400
1380.2262
m2
28
Công tác ốp gạch vào chân tường phòng, gạch thạch anh 100x400
112.44
m2
29
Công tác ốp gạch vào chân tường hành lang, gạch thạch anh nhám 100x400
86.2495
m2
30
Lát bậc tam cấp gạch thạch anh nhám KT 400x400, vữa XM mác 75
67.203
m2
31
Phá dỡ gạch lát cầu thang cũ
225.96
m2
32
Cạo sủi lớp sơn, tạo nhám trên bề mặt tường cột, trụ trước khi ốp gạch
275.595
m2
33
Lát bậc cầu thang bằng gạch thạch anh nhám KT 400x400, vữa XM mác 75
225.96
m2
34
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, gạch 300x600, vữa XM mác 75
275.595
m2
35
HẠNG MỤC: TRƯỜNG THCS AN PHÚ
36
Cạo sủi lớp sơn trên bề mặt tường cột
1835.4222
m2
37
Bả bằng bột bả vào tường ngoài nhà
1835.4222
m2
38
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
4588.5556
m2
39
Sơn dầu phía trong lan can hành lang tầng trệt đã bả bằng sơn dầu 1 nước lót, 2 nước phủ
544.29
m2
40
Cạo sủi lớp sơn trên bề mặt xà, dầm, trần
160.76
m2
41
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
160.76
m2
42
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
200.95
m2
43
Tháo dỡ trần thạch cao khung nổi KT600x600
16.56
m2
44
Thi công trần thạch cao khung nổi KT 600x600
16.56
m2
45
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
17.616
100m2
46
Cạo sủi lớp sơn, tạo nhám bề mặt chân tường trước khi ốp gạch
869.466
m2
47
Công tác ốp gạch vào tường, cột hành lang, gạch Ceramic 300x600, vữa XM mác 75
869.466
m2
48
Tháo dỡ máng xối tôn cũ
409.3
m
49
Lắp đặt máng xối tôn chữ U 200x150x200 dày 5mm
409.3
m
50
Lắp đặt ống nhựa uPVC D90x2,6mm
4.446
100m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 3: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 3: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 66

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây