Thông báo mời thầu

Gói thầu số 4: Chi phí xây dựng

Tìm thấy: 11:55 04/11/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đường Tam Đạc 2, xã Thọ An
Tên gói thầu
Gói thầu số 4: Chi phí xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đan Phượng, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 13/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
254/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
04/11/2024 11:51
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Thọ An
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:53 04/11/2024
đến
14:00 13/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 13/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
75.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/11/2024 (13/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn kiến trúc xây dựng Hà Nội Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Huyện Đan Phượng, thành phố Hà Nội
2 Phòng Quản lý đô thị huyện Đan Phượng Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thị trấn Phùng, huyện Đan Phượng, thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ GIẢI PHÁP MÔI TRƯỜNG HẢI ĐĂNG Tư vấn lập E-HSMT Khu Đìa Đừng - Xã Song Phượng - Huyện Đan Phượng - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG AT VIỆT NAM Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 21, ngách 167/31 Đường Quang Tiến - Phường Đại Mỗ - Quận Nam Từ Liêm - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ GIẢI PHÁP MÔI TRƯỜNG HẢI ĐĂNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Khu Đìa Đừng - Xã Song Phượng - Huyện Đan Phượng - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG AT VIỆT NAM Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 21, ngách 167/31 Đường Quang Tiến - Phường Đại Mỗ - Quận Nam Từ Liêm - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ hoặc ô tô tải (có đăng ký và đăng kiểm còn hiệu lực)
1
2
Máy đào (có hóa đơn hoặc đăng ký, đăng kiểm hoặc kiểm định)
1
3
Máy lu trọng lượng > = 8 tấn (có hóa đơn hoặc đăng ký, đăng kiểm hoặc kiểm định)
1
4
Máy rải bê tông nhựa (có hóa đơn hoặc đăng ký, đăng kiểm hoặc kiểm định)
1
5
Máy trộn vữa (có hóa đơn và sử dụng tốt)
1
6
Máy trộn bê tông (có hóa đơn và sử dụng tốt)
1
7
Máy đầm cóc (có hóa đơn và sử dụng tốt)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN MẶT ĐƯỜNG
2
Cắt mặt đường bê tông Asphan chiều dày lớp cắt <= 7cm
1.21
100m
3
Đào nền đường, đất cấp III
61.25
m3
4
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép phá dỡ nhà bục, bệ nhà dân
20
m3
5
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép phá dỡ đường cũ
3.45
m3
6
Lớp bạt dứa chống mất nước cho bê tông
26.82
m2
7
Đổ bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 1x2, mác 250, PCB30
27.66
m3
8
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 1,0 kg/m2
39.3529
100m2
9
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C<= 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
39.3529
100m2
10
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 2,0mm
211.38
m2
11
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 3,0mm
85.54
m2
12
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp III
0.6125
100m3
13
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp IV
0.2345
100m3
14
BỒN CÂY
15
Đào xúc đất, đất cấp III
2.59
m3
16
Đổ bê tông nền, đá 1x2, mác 200, PCB30
0.63
m3
17
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75, PCB30
2.31
m3
18
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
11.99
m2
19
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch <= 0,05m2, vữa XM mác 75, PCB30
11.99
m2
20
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp III
0.0259
100m3
21
RÃNH THOÁT NƯỚC
22
Bơm nước phục vụ thi công
10
ca
23
Đào bùn, bùn lẫn rác
49.76
m3
24
Phá dỡ kết cấu gạch đá (đào phá rãnh cũ)
128.29
m3
25
Cắt khe 1x4 của đường lăn, sân đỗ (cắt mặt đường BTXM)
78.33
10m
26
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép (Phá dỡ mặt đường cũ)
81.69
m3
27
Đào đất móng rãnh, đất cấp III
742.66
m3
28
Đắp cát nền móng công trình
3.44
m3
29
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
1.7548
100m2
30
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150, PCB30
87.3
m3
31
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây hố ga, hố van, vữa XM mác 75, PCB30
14.84
m3
32
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
78.45
m2
33
Láng đáy hố ga
27.08
m2
34
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.4449
tấn
35
Ván khuôn mũ mố
0.753
100m2
36
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250, PCB30
5.4
m3
37
Gia công, lắp dựng cốt thép mương cáp, rãnh nước, đường kính <= 10mm
23.7288
tấn
38
Ván khuôn thân rãnh
26.2135
100m2
39
Đổ bê tông ống cống hình hộp, đá 1x2, mác 250, PCB30
282
m3
40
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
12.8866
tấn
41
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn nắp đan, tấm chớp
5.2875
100m2
42
Đổ bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 250, PCB30
105.31
m3
43
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sãn trọng lượng <= 200kg - bốc xếp lên
1006
cấu kiện
44
Vận chuyển cấu kiện bê tông trọng lượng P <= 200kg bằng ô tô từ bãi đúc đến vị trí lắp đặt
26.3275
10 tấn/1km
45
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sãn trọng lượng <= 200kg - bốc xếp xuống
1006
cấu kiện
46
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg
1006
cấu kiện
47
Mua tấm ghi gang thu nước mặt kích thước 50x30cm, loại tải trọng nhóm 3 cấp C tương đương 25 tấn
58
tấm
48
Lắp đặt tấm ghi ngang
58
1 cấu kiện
49
Thép V50x50x4
0.293
tấn
50
Mua bộ nắp ga gang kích thước 900x900mm, nắp tròn D650, tải trọng nhóm 4 cấp D tương đương 40 tấn
23
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 4: Chi phí xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 4: Chi phí xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 56

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây