Thông báo mời thầu

Gói thầu số 4: Chi phí xây dựng

Tìm thấy: 10:45 13/01/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sân chơi thể thao thôn Hữu Cước
Tên gói thầu
Gói thầu số 4: Chi phí xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đan Phượng, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 23/01/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500004885_2501111612
Ngày phê duyệt
13/01/2025 10:13
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Liên Hồng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:43 13/01/2025
đến
09:00 23/01/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 23/01/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/01/2025 (23/05/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng giao thông thủy lợi Hà Nội Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 7, Ngõ 157 đường Lạc Trị, tổ dân phố số 6, Thị Trấn Phúc Thọ, Huyện Phúc Thọ, Thành phố Hà Nội
2 Phòng Quản lý đô thị huyện Đan Phượng Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán thị trấn Phùng, huyện Đan Phượng, thành phố Hà Nội;
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ GIẢI PHÁP MÔI TRƯỜNG HẢI ĐĂNG Tư vấn lập E-HSMT Khu Đìa Đừng - Xã Song Phượng - Huyện Đan Phượng - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG AT VIỆT NAM Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 21, ngách 167/31 Đường Quang Tiến - Phường Đại Mỗ - Quận Nam Từ Liêm - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ GIẢI PHÁP MÔI TRƯỜNG HẢI ĐĂNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Khu Đìa Đừng - Xã Song Phượng - Huyện Đan Phượng - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG AT VIỆT NAM Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 21, ngách 167/31 Đường Quang Tiến - Phường Đại Mỗ - Quận Nam Từ Liêm - Thành phố Hà Nội
7 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC VÀ ĐẦU TƯ THĂNG LONG Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Số 05 ngõ 357 phố Bạch Đằng - Phường Chương Dương - Quận Hoàn Kiếm - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ hoặc ô tô tải trọng (có đăng ký và đăng kiểm còn hiệu lực)
1
2
Máy trộn vữa (có hóa đơn và sử dụng tốt)
1
3
Máy trộn bê tông (có hóa đơn và sử dụng tốt)
1
4
Máy đầm dùi (có hóa đơn và sử dụng tốt)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lưới báo cáp khổ 500
130
m
2
Tủ điện sắt KT 450x300x180mm - tổng
1
hộp
3
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 25Ampe
1
cái
4
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 10Ampe
2
cái
5
Lắp đặt dây dẫn CU/XLPE/PVC/DSTA/PVC 2*4mm2
150
m
6
Lắp đặt dây dẫn 2*1.5mm2
60
m
7
Lắp đặt ống nhựa HDPE nối bằng phương pháp hàn, đoạn ống dài 200m, đường kính ống 32mm
1.5
100m
8
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính <=20mm
60
m
9
Đào móng cột, đất cấp II
3.54
m3
10
Đào đất móng băng, đất cấp III
0.566
m3
11
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.012
100m3
12
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp III
0.023
100m3
13
Đổ bê tông móng, chiều rộng > 250 cm, đá 1x2, mác 100, PCB30
0.4
m3
14
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 200
2.632
m3
15
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.149
100m2
16
Cung cấp, lắp đặt bộ khung móng đèn
4
bộ
17
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.062
tấn
18
Gia công và đóng cọc chống sét
4
cọc
19
Long đen + ê cu M24
16
cái
20
Lắp dựng cột đèn bằng máy, cột thép, cột gang chiều cao cột 8m
4
cột
21
Đèn cao áp chiếu sáng 75W
4
bộ
22
Lắp bảng điện cửa cột
4
bảng
23
Lắp cửa cột
4
cửa
24
Luồn cáp ngầm cửa cột
4
đầu cáp
25
Cầu đấu dây
4
cái
26
Bảng phíp dày 10mm
4
cái
27
Lắp đặt ống nhựa gân xoắn HDPE 1 lớp có đầu nối gai đoạn ống dài 5m, đường kính ống 65mm
0.08
100m
28
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 6Ampe
4
cái
29
Cáp đồng bện 10mm2
4
m
30
Đánh số cột
0.4
10 cột
31
Que hàn
1.6
kg
32
Đào móng cột, trụ, đất cấp III
3.54
m3
33
Đào đất móng băng, đất cấp II
0.566
m3
34
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.012
100m3
35
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp III
0.023
100m3
36
Đổ bê tông móng, chiều rộng > 250 cm, đá 1x2, mác 100, PCB30
0.4
m3
37
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 200
2.632
m3
38
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.149
100m2
39
Cung cấp, lắp đặt bộ khung móng cột đèn
4
bộ
40
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.062
tấn
41
Gia công và đóng cọc chống sét
4
cọc
42
Long đen + ê cu M24
16
cái
43
Lắp dựng cột đèn năng lượng mạ kẽm cả tay cần và phụ kiện
4
cột
44
Khung panel đôi mạ nhúng
4
khung
45
Lắp choá đèn ở độ cao <=12m
4
bộ
46
Cước vận chuyển
1
Cước
47
SÂN LÁT GẠCH
48
Phá dỡ kết cấu gạch đá
9.837
m3
49
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
3.974
m3
50
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
13.811
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ GIẢI PHÁP MÔI TRƯỜNG HẢI ĐĂNG như sau:

  • Có quan hệ với 31 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,42 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 7,41%, Xây lắp 29,63%, Tư vấn 62,96%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 100.666.076.691 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 96.879.234.960 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,76%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 4: Chi phí xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 4: Chi phí xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 69

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây