Thông báo mời thầu

Gói thầu số 4: Toàn bộ phần xây lắp

Tìm thấy: 10:09 12/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, sửa chữa cơ sở vật chất của trường tiểu học Hoà Long, phường Hoà Long, thành phố Bắc Ninh
Tên gói thầu
Gói thầu số 4: Toàn bộ phần xây lắp
Mã KHLCNT
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Theo Quyết định số 1458/QĐ-UBND ngày 22/7/2024 của UBND thành phố Bắc Ninh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Bắc Ninh, Tỉnh Bắc Ninh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
17:00 18/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 181/QĐ-TTHHL
Ngày phê duyệt
12/11/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRƯỜNG TIỂU HỌC HÒA LONG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:07 12/11/2024
đến
17:00 18/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:00 18/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
19.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/11/2024 (18/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Bắc Ninh Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Đường Huyền Quang, phường Võ Cường, thành phố Bắc Ninh, tỉnh Bắc Ninh
2 Trung tâm Kiểm định chất lượng và kinh tế xây dựng Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Phường Hòa Long, thành phố Bắc Ninh, tỉnh Bắc Ninh
3 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Ngọc Giang Tư vấn lập E-HSMT Khu phố Tiêu Long, phường Tương Giang, thành phố Từ Sơn, tỉnh Bắc Ninh
4 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Quốc Việt Tư vấn thẩm định E-HSMT Phố mới Tiêu Sơn, phường Tương Giang, thành phố Từ Sơn, tỉnh Bắc Ninh
5 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Ngọc Giang Tư vấn đánh giá E-HSDT Khu phố Tiêu Long, phường Tương Giang, thành phố Từ Sơn, tỉnh Bắc Ninh
6 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Quốc Việt Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Phố mới Tiêu Sơn, phường Tương Giang, thành phố Từ Sơn, tỉnh Bắc Ninh
7 Phòng Quản lý đô thị thành phố Bắc Ninh Tư vấn thẩm định bản vẽ thi công và dự toán Số 217 đường Ngô Gia Tự, phường Suối Hoa, thành phố Bắc Ninh, tỉnh Bắc Ninh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy thủy bình (nhà thầu phải chuẩn bị sẵn sàng các tài liệu sau đây để đối chiếu: Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê, nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị, giấy chứng nhận hiệu chuẩn còn hiệu lực)
1
2
Ô tô tự đổ có tải trọng hàng hoá ≥ 5T (nhà thầu phải chuẩn bị sẵn sàng các tài liệu sau đây để đối chiếu: Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê, nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị, giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực)
1
3
Máy trộn bê tông (nhà thầu phải chuẩn bị sẵn sàng các tài liệu sau đây để đối chiếu: Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê, nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị)
1
4
Máy cắt gạch đá (nhà thầu phải chuẩn bị sẵn sàng các tài liệu sau đây để đối chiếu: Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê, nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị)
1
5
Máy căn nén khí (nhà thầu phải chuẩn bị sẵn sàng các tài liệu sau đây để đối chiếu: Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê, nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Khu Trung tâm
2
Phá dỡ kết cấu gạch
90.725
m3
3
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
16.021
m2
4
Tháo dỡ cửa
9.688
m2
5
Vận chuyển phế thải, phạm vi ≤1000m
0.909
100m3
6
Vận chuyển phế thải 4km tiếp theo, trong phạm vi ≤5km
0.909
100m3/1km
7
Ốp trụ cổng bằng đá Granit màu vàng đậm Bình Định (đã bao gồm thi công lắp đặt hoàn thiện)
15.36
m2
8
Ốp biển hiệu bằng đá Granit màu đỏ sa mạc (đã bao gồm thi công lắp đặt hoàn thiện)
2.73
m2
9
Chữ Inox mạ đồng
0.442
m2
10
Lát gạch bê tông cường độ cao, mặt nhám, giả đá KT 400x400x40mm, vữa XM M75, PCB40
1999
m2
11
Quét dung dịch Sika chống thấm mái, sê nô, ô văng
40.736
m2
12
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
40.736
m2
13
Thép ống D108x3 mạ kẽm làm cột
95.972
kg
14
Mua thép tấm dày 8-10mm làm bản mã liên kết
46.284
kg
15
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1.284
1m2
16
Gia công cột bằng thép hình
0.138
tấn
17
Lắp cột thép các loại (Bỏ Bu lông, Đinh tán Fi 22)
0.138
tấn
18
Bu lông M18x200
24
cái
19
Bu lông M16x200
24
cái
20
Thép hộp dày 2mm mạ kẽm làm vì kèo
159.253
kg
21
Mua thép tấm dày 10mm làm bản mã liên kết,
36.276
kg
22
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
0.88
1m2
23
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤9m
0.191
tấn
24
Lắp vì kèo thép khẩu độ <=18m (Bỏ Bu lông, Đinh tán Fi 22)
0.191
tấn
25
Thép hộp 40x80x2 mạ kẽm làm xà gồ
292.24
kg
26
Gia công xà gồ thép
0.287
tấn
27
Lắp dựng xà gồ thép (Bỏ Bu lông)
0.287
tấn
28
Lợp mái che tường bằng tấm nhựa Polycarbonat
0.758
100m2
29
Thép tấm inox 304.
63.18
kg
30
Lắp đặt ống nhựa PVC, nối bằng p/p dán keo, dài 6m - Đường kính 90mm
0.07
100m
31
Lắp đặt Chếch nhựa PVC nối bằng p/p dán keo - Đường kính 90mm
4
cái
32
Lắp đặt Cút nhựa PVC nối bằng p/p dán keo - Đường kính 90mm
2
cái
33
Đai treo ống D90
4
cái
34
Lát gạch bê tông cường độ cao, mặt nhám, giả đá KT 400x400x40mm, vữa XM M75, PCB40
224.92
m2
35
Vận chuyển gạch bê tông cường độ cao đến công trình
3
chuyến
36
Thiết bị
37
Điều hoà cục bộ treo tường 1 chiều 18000BTU. Ga R32
1
cái
38
Vận chuyển gạch bê tông cường độ cao đến công trình
25
chuyến
39
Mua inox 304 làm cổng
296.42
kg
40
Bản lề xoay dưới D70mm - Chịu lực cửa 400-500kg/ cánh
4
cái
41
Bản lề Inox
4
cái
42
Bánh xe cao su
4
cái
43
Phá dỡ nền gạch Ceramic
1.58
m2
44
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
2.434
m2
45
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
5.285
m2
46
Tháo dỡ mái, chiều cao ≤28m
0.195
m2
47
Vận chuyển phế thải, phạm vi ≤1000m
0.002
100m3
48
Vận chuyển phế thải 4km tiếp theo, trong phạm vi ≤5km
0.002
100m3/1km
49
Lát nền, sàn gạch Ceramic 500x500mm, vữa XM M75, PCB40
1.58
m2
50
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
5.285
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC HÒA LONG như sau:

  • Có quan hệ với 10 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 77,78%, Xây lắp 22,22%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.245.080.467 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.121.277.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,82%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 4: Toàn bộ phần xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 4: Toàn bộ phần xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 81

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây