Thông báo mời thầu

Gói thầu số 4: Xây lắp

Tìm thấy: 14:30 19/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu đảm bảo giao thông trên địa bàn phường Tăng Nhơn Phú B năm 2024
Tên gói thầu
Gói thầu số 4: Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố Thủ Đức
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 29/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
819/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
15/10/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân phường Tăng Nhơn Phú B
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:28 19/10/2024
đến
15:00 29/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 29/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
11.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười một triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/10/2024 (26/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ Phần Đầu Tư Xây Dựng Trần Trường Sơn Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 29/7 Liên khu 16-18, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Và Đầu Tư Xây Dựng Phú Thành Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 82 Đường TCH 03, Khu phố 10, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH Tư Vấn Đầu Tư Xây Dựng Thương Mại Kỷ Nguyên Tư vấn lập E-HSMT 78/1 Đường Số 3, phường Trường Thọ, TP.Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
4 Công ty CP Phan Vĩnh Thuận Tư vấn thẩm định E-HSMT 2/45 Đường nối Tân Sơn Nhì - Trương Vĩnh Ký, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú - TPHCM
5 Công ty TNHH Tư Vấn Đầu Tư Xây Dựng Thương Mại Kỷ Nguyên Tư vấn đánh giá E-HSDT 78/1 Đường Số 3, phường Trường Thọ, TP.Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
6 Công ty CP Phan Vĩnh Thuận Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 2/45 Đường nối Tân Sơn Nhì - Trương Vĩnh Ký, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú - TPHCM

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh hơi ≥6 T Giấy đăng ký xe, Giấy chứng nhận an toàn hoặc Giấy kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình phù hợp với TBMT (trường hợp thuê). Trường hợp thiết bị sở hữu của nhà thầu có giấy cam kết huy động cho gói thầu
1
2
Máy cắt uốn cốt thép - công suất ≥ 5,0 kW Hóa đơn VAT hoặc Hóa đơn bán hàng; Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình phù hợp với TBMT (trường hợp thuê). Trường hợp thiết bị sở hữu của nhà thầu có giấy cam kết huy động cho gói thầu
1
3
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu ≥ 0,80 m3 Giấy đăng ký xe, Giấy chứng nhận an toàn hoặc Giấy kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình phù hợp với TBMT (trường hợp thuê). Trường hợp thiết bị sở hữu của nhà thầu có giấy cam kết huy động cho gói thầu
1
4
Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất ≥ 1,5 kW Hóa đơn VAT hoặc Hóa đơn bán hàng; Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình phù hợp với TBMT (trường hợp thuê). Trường hợp thiết bị sở hữu của nhà thầu có giấy cam kết huy động cho gói thầu
1
5
Máy hàn xoay chiều - công suất ≥ 23,0 kW Hóa đơn VAT hoặc Hóa đơn bán hàng; Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình phù hợp với TBMT (trường hợp thuê). Trường hợp thiết bị sở hữu của nhà thầu có giấy cam kết huy động cho gói thầu
1
6
Máy khoan đứng - công suất ≥ 4,5 kW Hóa đơn VAT hoặc Hóa đơn bán hàng; Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình phù hợp với TBMT (trường hợp thuê). Trường hợp thiết bị sở hữu của nhà thầu có giấy cam kết huy động cho gói thầu
1
7
Máy lu bánh hơi tự hành - trọng lượng tĩnh ≥ 16,0 T Giấy đăng ký xe, Giấy chứng nhận an toàn hoặc Giấy kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình phù hợp với TBMT (trường hợp thuê). Trường hợp thiết bị sở hữu của nhà thầu có giấy cam kết huy động cho gói thầu
1
8
Máy lu bánh thép tự hành - trọng lượng tĩnh ≥ 10,0 T Giấy đăng ký xe, Giấy chứng nhận an toàn hoặc Giấy kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình phù hợp với TBMT (trường hợp thuê). Trường hợp thiết bị sở hữu của nhà thầu có giấy cam kết huy động cho gói thầu
1
9
Máy lu rung tự hành - trọng lượng tĩnh ≥ 25T Giấy đăng ký xe, Giấy chứng nhận an toàn hoặc Giấy kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình phù hợp với TBMT (trường hợp thuê). Trường hợp thiết bị sở hữu của nhà thầu có giấy cam kết huy động cho gói thầu
1
10
Máy nén khí, động cơ diezel - năng suất : 360,00 m3/h Hóa đơn VAT hoặc Hóa đơn bán hàng; Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình phù hợp với TBMT (trường hợp thuê). Trường hợp thiết bị sở hữu của nhà thầu có giấy cam kết huy động cho gói thầu
1
11
Máy phun nhựa đường - công suất ≥ 190 CV Hóa đơn VAT hoặc Hóa đơn bán hàng; Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình phù hợp với TBMT (trường hợp thuê). Trường hợp thiết bị sở hữu của nhà thầu có giấy cam kết huy động cho gói thầu
1
12
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa - công suất ≥ 130 CV Giấy đăng ký xe, Giấy chứng nhận an toàn hoặc Giấy kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình phù hợp với TBMT (trường hợp thuê). Trường hợp thiết bị sở hữu của nhà thầu có giấy cam kết huy động cho gói thầu
1
13
Máy trộn bê tông - dung tích ≥ 250,0 lít Hóa đơn VAT hoặc Hóa đơn bán hàng; Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình phù hợp với TBMT (trường hợp thuê). Trường hợp thiết bị sở hữu của nhà thầu có giấy cam kết huy động cho gói thầu
1
14
Ô tô tự đổ - trọng tải ≥ 7,0 T Giấy đăng ký xe, Giấy chứng nhận an toàn hoặc Giấy kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình phù hợp với TBMT (trường hợp thuê). Trường hợp thiết bị sở hữu của nhà thầu có giấy cam kết huy động cho gói thầu
1
15
Ô tô tưới nước - dung tích ≥ 5,0 m3 Giấy đăng ký xe, Giấy chứng nhận an toàn hoặc Giấy kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình phù hợp với TBMT (trường hợp thuê). Trường hợp thiết bị sở hữu của nhà thầu có giấy cam kết huy động cho gói thầu
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Hẻm 86 (từ số nhà 86/20 đến cuối hẻm và hẻm nhánh ) đường Đình Phong Phú - Khu phố 2
2
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C<= 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 5 cm
3.69
100m2
3
Tưới lớp thấm bám mặt đường bằng nhũ tương CSS-1H 1,0 kg/m2
3.69
100m2
4
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
0.475
100m3
5
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I
0.164
100m3
6
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
0.164
100m3
7
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp I
0.164
100m3
8
Hẻm 51 đường 11 - khu phô 2 (từ ngã 3 đường 11 đến đầu đường 10 )
9
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C<= 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 5 cm
6.233
100m2
10
Tưới lớp thấm bám mặt đường bằng nhũ tương CSS-1H 1,0 kg/m2
6.233
100m2
11
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
0.884
100m3
12
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I
0.097
100m3
13
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
0.097
100m3
14
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp I
0.097
100m3
15
Bêtông đá 1x2M300 đúc bó nền
4.3149
m3
16
Bêtông lót đá 1x2M150 bó nền
1.726
m3
17
Ván khuôn BT đá 1x2M300 đúc bó nền
0.863
100m2
18
Ván khuôn BT đá 1x2M150 lót bó nền
0.017
100m2
19
Phá dỡ móng các loại, móng bê tông không cốt thép
0.144
m3
20
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông hố van, hố ga, đá 1x2, mác 250
0.259
m3
21
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.052
100m2
22
Ván khuôn
0.026
100m2
23
Gia công lắp đặt Thép hình L50x50x5mm khuôn giếng
0.045
tấn
24
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép D=<10mm khuôn giếng
0.011
tấn
25
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép 10
0.034
tấn
26
BTCT đá 1x2 M200 đúc sẵn
0.18
m3
27
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg-200kg bằng cần cẩu
3
1 cấu kiện
28
BTCT đá 1x2 M200 đúc sẵn
0.075
m3
29
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép D=<10mm nắp giếng
0.023
tấn
30
Gia công lắp đặt Thép hình L50x50x5mm nắp giếng
0.045
tấn
31
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg-200kg bằng cần cẩu
3
1 cấu kiện
32
Hẻm 179 đường Đình Phong Phú- khu phố 3
33
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C<= 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 5 cm
7.331
100m2
34
Tưới lớp thấm bám mặt đường bằng nhũ tương CSS-1H 1,0 kg/m2
7.331
100m2
35
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
1.221
100m3
36
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I
0.107
100m3
37
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
0.107
100m3
38
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp I
0.107
100m3
39
Phá dỡ móng các loại, móng bê tông không cốt thép
1.44
m3
40
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông hố van, hố ga, đá 1x2, mác 250
0.778
m3
41
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.008
100m2
42
Ván khuôn
0.115
100m2
43
Gia công lắp đặt Thép hình L50x50x5mm khuôn giếng
0.238
tấn
44
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép D=<10mm khuôn giếng
0.054
tấn
45
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép 10
0.184
tấn
46
BTCT đá 1x2 M200 đúc sẵn
1.269
m3
47
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg-200kg bằng cần cẩu
9
1 cấu kiện
48
BTCT đá 1x2 M200 đúc sẵn
0.729
m3
49
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép D=<10mm nắp giếng
0.005
tấn
50
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép 10
0.129
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 4: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 4: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 63

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây