Thông báo mời thầu

Gói thầu số 4: Xây lắp

Tìm thấy: 13:34 27/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường tiểu học Nha Mân 2
Tên gói thầu
Gói thầu số 4: Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn dự phòng sự nghiệp giáo dục ngân sách cấp Huyện năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:00 02/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
170/QĐ-THNM2
Ngày phê duyệt
25/10/2024 18:05
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường tiểu học Nha Mân 2
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:33 27/10/2024
đến
08:00 02/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 02/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
2.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/11/2024 (31/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng Trương Gia Hưng Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Địa chỉ: số 542/169/8C đường Nguyễn Huệ, Khóm 4, Phường 9, TP Sóc Trăng, tỉnh Sóc Trăng
2 Công ty TNHH thương mại dịch vụ xây dựng Hưng Thịnh Bạc Liêu Tư vấn lập E-HSMT Ấp Nhà Dài A, xã Châu Hưng A, huyện Vĩnh Lợi, tỉnh Bạc Liêu.
3 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Đặng Nguyễn Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 18/5 đường 28, phường Long Thạnh Mỹ, TP.Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH thương mại dịch vụ xây dựng Hưng Thịnh Bạc Liêu Tư vấn đánh giá E-HSDT Ấp Nhà Dài A, xã Châu Hưng A, huyện Vĩnh Lợi, tỉnh Bạc Liêu.
5 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Đặng Nguyễn Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 18/5 đường 28, phường Long Thạnh Mỹ, TP.Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NÂNG CẤP, SỬA CHỮA NHÀ VỆ SINH ĐIỂM TÂN BÌNH,
2
CÔNG TÁC MÓNG:
3
Đào móng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất I
17.017
1m3
4
Đóng cọc tràm đk gốc >=8cm, bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc >2,5m - Cấp đất I
6.75
100m
5
Đắp cát nền móng công trình bằng thủ công
0.818
m3
6
Bê tông lót móng, rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB40
1.067
m3
7
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.056
tấn
8
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.064
tấn
9
Bê tông móng, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
1.839
m3
10
Ván khuôn móng cột
0.098
100m2
11
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.135
100m3
12
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.018
tấn
13
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.115
tấn
14
Bê tông cột, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
0.502
m3
15
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao ≤28m
0.134
100m2
16
Lắp dựng cốt thép dầm, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.65
tấn
17
Lắp dựng cốt thép dầm, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.26
tấn
18
Bê tông dầm, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
1.916
m3
19
Trải tấm nilon đổ bê tông
0.045
100m2
20
Ván khuôn móng dài
0.199
100m2
21
Lắp dựng cốt thép lanh tô, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.021
tấn
22
Lắp dựng cốt thép lanh tô, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.0087
tấn
23
Bê tông lanh tô, M250, đá 1x2, PCB40
0.0765
m3
24
Ván khuôn gỗ lanh tô
0.0204
100m2
25
Bê tông sàn, M250, đá 1x2, PCB40
0.403
m3
26
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, sàn, chiều cao ≤28m
0.062
100m2
27
Quét dung dịch chống thấm
1.848
m2
28
Láng nền, dày 3cm, vữa XM M100, PCB40
1.848
m2
29
Xây tường thẳng bằng thẻ nung 4.5x9x19cm - Chiều dày ≤30cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
1.008
m3
30
Xây tường thẳng bằng gạch ống không nung 8x8x18cm - Chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
5.57
m3
31
Ốp tường vách ngăn gạch ceramic 250x450mm, vữa XM M75, PCB40
41.76
m2
32
Trát gờ chỉ, vữa XM M75, PCB40
12
m
33
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
40.825
m2
34
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
56.885
m2
35
Trát sê nô, lam, vữa XM M75, PCB40
8.89
m2
36
Bả bằng bột bả vào tường trong
40.825
m2
37
Bả bằng bột bả vào tường ngoài
56.885
m2
38
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần ngoài
8.89
m2
39
Sơn dầm, trần, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
40.825
m2
40
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
65.775
m2
41
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40 (không bả, sơn)
1.95
m2
42
Trát xà dầm, vữa XM M75, PCB40 (không bả, sơn)
14.3
m2
43
Thi công trần phẳng bằng nhựa chống ẩm + khung xương ( VT+NC )
18.48
m2
44
Cung cấp, lắp dựng cửa đi khung nhôm hệ 700 (VT+NC)
7.48
m2
45
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.079
100m3
46
Trải tấm nilon đổ bê tông
0.207
100m2
47
Bê tông nền, M200, đá 1x2, PCB40
2.068
m3
48
Lát nền, sàn gạch ceramic 400x400mm nhám, vữa XM M75, PCB40
20.68
m2
49
Gia công vì kèo thép hộp mạ kẽm, khẩu độ ≤9m
0.0509
tấn
50
Cung cấp thép hộp 40*80*1.2mm mạ kẽm
27.6
mdai

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 4: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 4: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 95

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây