Thông báo mời thầu

Gói thầu số 4: Xây lắp

Tìm thấy: 11:59 11/01/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp đường số 6, phường Long Trường
Tên gói thầu
Gói thầu số 4: Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Thành phố Hồ Chí Minh bổ sung có mục tiêu cho thành phố Thủ Đức
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 20/01/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500007255_2501111140
Ngày phê duyệt
11/01/2025 11:55
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LONG TRƯỜNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:57 11/01/2025
đến
14:00 20/01/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 20/01/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/01/2025 (20/05/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MAI TRANG VIỆT Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 23 Đường số 16, Khu phố 5 - Phường Hiệp Bình Chánh - Thành phố Thủ Đức - TP. Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - THIẾT KẾ - XÂY DỰNG NAMAN Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 221/4A Trần Quang Khải - Phường Tân Định - Quận 1 - TP. Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY CỔ PHẦN SỞ HỮU TRÍ TUỆ DVL MIỀN NAM Tư vấn lập E-HSMT Số 10 đường 3/2 - Phường 12 - Quận 10 - TP. Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH Kiểm toán và Tư vấn Hải Phát Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 84 Lương Thế Vinh - Phường Trung Văn - Quận Nam Từ Liêm - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY CỔ PHẦN SỞ HỮU TRÍ TUỆ DVL MIỀN NAM Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 10 đường 3/2 - Phường 12 - Quận 10 - TP. Hồ Chí Minh
6 Công ty TNHH Kiểm toán và Tư vấn Hải Phát Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 84 Lương Thế Vinh - Phường Trung Văn - Quận Nam Từ Liêm - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,80 m3 Nhà thầu kê khai theo mẫu 6D và tài liệu khi đối chiếu: - Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê thiết bị - Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị con hiệu lực
1
2
Xe lu bánh lốp ≥ 16 tấn Nhà thầu kê khai theo mẫu 6D và tài liệu khi đối chiếu: - Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê thiết bị - Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị con hiệu lực
1
3
Xe lu bánh thép: 10 tấn ÷ 12 tấn Nhà thầu kê khai theo mẫu 6D và tài liệu khi đối chiếu: - Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê thiết bị - Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị con hiệu lực
1
4
Xe lu rung ≥ 25 tấn Nhà thầu kê khai theo mẫu 6D và tài liệu khi đối chiếu: - Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê thiết bị - Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị con hiệu lực
1
5
Máy rải Nhà thầu kê khai theo mẫu 6D và tài liệu khi đối chiếu: - Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê thiết bị - Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị con hiệu lực
1
6
Ô tô tự đổ ≥ 10 tấn Nhà thầu kê khai theo mẫu 6D và tài liệu khi đối chiếu: - Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê - Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị con hiệu lưc
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC PHẦN ĐƯỜNG
Theo quy định tại Chương V
2
NỀN ĐƯỜNG
Theo quy định tại Chương V
3
Cắt mặt đường bê tông Asphan chiều dày lớp cắt <= 7cm
1.9085
100m
Theo quy định tại Chương V
4
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
4.258
100m3
Theo quy định tại Chương V
5
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 12 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
3.2
100m3
Theo quy định tại Chương V
6
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
3.2
100m3
Theo quy định tại Chương V
7
Đắp đất vỉa hè K=0,90 ( đất tận dụng)
0.88
100m3
Theo quy định tại Chương V
8
Lu lèn nền đường
6.302
100m2
Theo quy định tại Chương V
9
Đá mi dày 30cm K=1-1.02
2.394
100m3
Theo quy định tại Chương V
10
MẶT ĐƯỜNG
Theo quy định tại Chương V
11
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C<= 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
10.572
100m2
Theo quy định tại Chương V
12
Tưới nhũ tương thấm bám CSS-1h 1,0kg/m2
9.942
100m2
Theo quy định tại Chương V
13
Tưới nhũ tương dính bám CSS-1h 0,5kg/m2
0.63
100m2
Theo quy định tại Chương V
14
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C<= 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 3 cm
0.63
100m2
Theo quy định tại Chương V
15
Cấp phối đá dăm Dmax=25mm, dày 15cm lớp trên, k>=98
1.172
100m3
Theo quy định tại Chương V
16
Cấp phối đá dăm Dmax=25mm dày 15cm lớp dưới, k>=98
1.175
100m3
Theo quy định tại Chương V
17
Bù vênh Cấp phối đá dăm Dmax=25mm
0.124
100m3
Theo quy định tại Chương V
18
Cày sọc mặt đường tạo nhám
2.193
100m2
Theo quy định tại Chương V
19
Đắp đất taluy đất tại chổ
0.018
100m3
Theo quy định tại Chương V
20
VUỐT NỐI
Theo quy định tại Chương V
21
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C<= 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
0.203
100m2
Theo quy định tại Chương V
22
Tưới nhũ tương dính bám CSS-1h 0,5kg/m2
0.203
100m2
Theo quy định tại Chương V
23
BÓ NỀN ĐỔ TẠI CHỖ
Theo quy định tại Chương V
24
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 200, PC40
11.582
m3
Theo quy định tại Chương V
25
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, vữa mác 150, PC40
3.971
m3
Theo quy định tại Chương V
26
Ván khuôn thép
2.565
100m2
Theo quy định tại Chương V
27
Đổ bê bó vỉa, đá 1x2, mác 300, PC40
1.5
m3
Theo quy định tại Chương V
28
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, vữa mác 150, PC40
0.5
m3
Theo quy định tại Chương V
29
Ván khuôn thép
0.05
100m2
Theo quy định tại Chương V
30
Đắp cát vỉa hè K=0,90
0.048
100m3
Theo quy định tại Chương V
31
Lát gạch xi măng tự chèn M400 10cm
15.92
m2
Theo quy định tại Chương V
32
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
0.073
100m3
Theo quy định tại Chương V
33
Bê tông đá 1x2, M200 dày 6cm
4.2
m3
Theo quy định tại Chương V
34
HẠNG MỤC : PHẦN THOÁT NƯỚC
Theo quy định tại Chương V
35
ĐÀO ĐẮP MÓNG CỐNG - PHẦN CỐNG
Theo quy định tại Chương V
36
Đào móng công trình, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
4.808
100m3
Theo quy định tại Chương V
37
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 12 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
4.808
100m3
Theo quy định tại Chương V
38
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
4.808
100m3
Theo quy định tại Chương V
39
Đắp cát lu lèn K95
2.892
100m3
Theo quy định tại Chương V
40
MÓNG CỐNG - PHẦN CỐNG
Theo quy định tại Chương V
41
Cừ tràm D8-D10 mật độ 16cây/m2, L=4m
45.92
100m
Theo quy định tại Chương V
42
Cát lót móng cống (NC,MTCx0,85)
0.069
100m3
Theo quy định tại Chương V
43
Bê tông đá 1x2 M150 móng
33.83
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Bê tông đá 1x2 M150 lót móng
21.916
m3
Theo quy định tại Chương V
45
Ván khuôn
1.18
100m2
Theo quy định tại Chương V
46
GỐI CỐNG - MỐI NỐI CỐNG - PHẦN CỐNG
Theo quy định tại Chương V
47
Cung cấp và lắp đặt gối cống D400
6
cái
Theo quy định tại Chương V
48
Cung cấp và lắp đặt gối cống D600
110
cái
Theo quy định tại Chương V
49
Nối ống bê tông bằng gioăng cao su, đường kính 600mm
45
mối nối
Theo quy định tại Chương V
50
Trát mối nối cống
9.09
m2
Theo quy định tại Chương V

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LONG TRƯỜNG như sau:

  • Có quan hệ với 39 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,43 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 55,56%, Xây lắp 44,44%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.065.087.364 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.998.291.117 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,95%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 4: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 4: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 85

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây