Thông báo mời thầu

Gói thầu số 4: Xây lắp

Tìm thấy: 18:30 05/03/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp một số tuyến đường và hẻm phường An Khánh
Tên gói thầu
Gói thầu số 4: Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nâng cấp một số tuyến đường và hẻm phường An Khánh
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Thành phố Hồ Chí Minh bổ sung có mục tiêu cho thành phố Thủ Đức
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 15/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500073618_2503051523
Ngày phê duyệt
05/03/2025 15:50
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân phường An Khánh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:52 05/03/2025
đến
09:00 15/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 15/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/03/2025 (13/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV xây dựng Tân Thịnh Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán số 33, đường số 2, KP6, Phường Tân Phú thành phố Thủ Đức, TP. HCM
2 Công ty Cổ phần giải pháp công nghệ Xây dựng VNT Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán số 577/15/8 Đường Vườn Lài, Khu phố 2, Phường An Phú Đông, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY CỔ PHẦN PHAN VĨNH THUẬN Tư vấn lập E-HSMT 2/45 Đường nối Tân Sơn Nhì - Trương Vĩnh Ký - Phường Tân Sơn Nhì - Quận Tân phú - TP. Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH Kiến trúc Đầu tư xây dựng Khang Nhân Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 10 đường số 47, phường Thảo Điền, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
5 CÔNG TY CỔ PHẦN PHAN VĨNH THUẬN Tư vấn đánh giá E-HSDT 2/45 Đường nối Tân Sơn Nhì - Trương Vĩnh Ký - Phường Tân Sơn Nhì - Quận Tân phú - TP. Hồ Chí Minh
6 Công ty TNHH Kiến trúc Đầu tư xây dựng Khang Nhân Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 10 đường số 47, phường Thảo Điền, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy dầm dùi ≥ 1,5 kW – ĐVT: Máy Kèm theo: Hóa đơn của thiết bị là Hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn mua bán theo quy định, Bản sao có chứng thực Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1
2
Máy hàn ≥ 23 kW – ĐVT: Máy Kèm theo: Hóa đơn của thiết bị là Hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn mua bán theo quy định, Bản sao có chứng thực Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1
3
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít – ĐVT: Máy Kèm theo: Hóa đơn của thiết bị là Hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn mua bán theo quy định, Bản sao có chứng thực Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1
4
Máy đào ≥ 0,80 m3 – ĐVT: Máy Đính kèm bản sao có chứng thực: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng; Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực; Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê)
1
5
Máy lu bánh thép ≥ 10T – ĐVT: Máy Đính kèm bản sao có chứng thực: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng; Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực; Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1
6
Máy lu bánh bánh hơi ≥ 16T – ĐVT: Máy Đính kèm bản sao có chứng thực: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng; Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực; Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1
7
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa ≥130CV – ĐVT: Máy Đính kèm bản sao có chứng thực: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng; Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực; Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1
8
Máy lu rung ≥ 25T – ĐVT: Máy Đính kèm bản sao có chứng thực: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng; Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực; Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1
9
Ô tô tự đổ ≥ 5T – ĐVT: Chiếc Đính kèm bản sao có chứng thực: Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô; Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực; Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1
10
Máy nén khí, động cơ diezel ≥ 600 m3/h – ĐVT: Máy Kèm theo: Hóa đơn của thiết bị là Hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn mua bán theo quy định, Bản sao có chứng thực Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1
11
Cần cẩu bánh hơi ≥ 6T – ĐVT: Máy Đính kèm bản sao có chứng thực: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng; Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực; Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1
12
Máy cắt uốn cốt thép 5 kW – ĐVT: Máy Kèm theo: Hóa đơn của thiết bị là Hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn mua bán theo quy định, Bản sao có chứng thực Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1
13
Máy khoan bê tông cầm tay 1,5 kW – ĐVT: Máy Kèm theo: Hóa đơn của thiết bị là Hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn mua bán theo quy định, Bản sao có chứng thực Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1
14
Máy phun nhựa đường 190CV – ĐVT: Máy Đính kèm bản sao có chứng thực: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng; Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực; Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1
15
Thiết bị sơn kẻ vạch đường – ĐVT: Máy Đính kèm bản sao có chứng thực: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng; Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực; Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ các cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng cấu kiện ≤ 250kg
18
cấu kiện
2
Khoan bê tông bằng máy khoan - Lỗ khoan Fi 10mm, chiều sâu khoan 10cm
144
1 lỗ khoan
3
Cốt thép nâng thành hố ga, ĐK ≤10mm
0.0178
tấn
4
Ván khuôn gia cố tường
14.72
m2
5
Bê tông nâng thành hầm ga, đá 1x2, vữa BT M200
1.472
m3
6
Đà hầm BTCT
7
Ván khuôn gỗ đà hầm
0.144
100m2
8
Cốt thép đà hầm, ĐK ≤10mm
0.0519
tấn
9
Cốt thép đà hầm, ĐK ≤18mm
0.1838
tấn
10
Gia công thép V50x50x5
0.2443
tấn
11
Bê tông đà hầm M250, đá 1x2, PCB40
1.269
m3
12
Lắp đặt đà hầm BTCT
9
1cấu kiện
13
Nắp đan hố ga
14
Cốt thép nắp đan, ĐK ≤10mm
0.0048
tấn
15
Cốt thép nắp đan, ĐK ≤18mm
0.1298
tấn
16
Gia công thép V50x50x5
0.2443
tấn
17
Bê tông nắp đan hố ga đá 1x2, M250, đúc sẵn
0.729
m3
18
Lắp đặt nắp đan hố ga
9
1cấu kiện
19
Vận chuyển phế thải
20
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất III
0.0286
100m3
21
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất III
0.0286
100m3/1km
22
ĐƯỜNG SỐ 15 - PHƯỜNG AN KHÁNH
23
SỬA CHỮA MẶT ĐƯỜNG
24
Cày sọc mặt đường tạo nhám
10.6978
100m2
25
Bù vênh cấp phối đá dăm loại 1 k>0,98
1.6275
100m3
26
Tưới lớp thấm bám mặt đường, nhũ tương gốc Axít, lượng nhũ tương 1kg/m2, nhựa CSS-1h
12.1742
100m2
27
Thảm BTN C12,5 dày 5cm
12.1742
100m2
28
LÀM BÓ VỈA
29
Đào đất cấp 3 lắp đặt bó vỉa
0.2522
100m3
30
Bê tông lót bó vỉa đá 1x2, M150
11.1463
m3
31
Ván khuôn bê tông bó vỉa
1.3623
100m2
32
Bê tông bó vỉa, đá 1x2, vữa BT M300
37.1544
m3
33
LÀM VỈA HÈ
34
Đào đất cấp 3 đến cao độ thiết kế
0.2199
100m3
35
Cán cấp phối đá dăm loại 2 dày 10cm k>0,95
0.2109
100m3
36
Bê tông xi măng đá 1x2 M200 dày 8cm
18.0048
m3
37
SỬA CHỮA, NÂNG THÀNH HỐ GA
38
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw
0.976
m3
39
Tháo dỡ các cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng cấu kiện ≤ 250kg
24
cấu kiện
40
Khoan bê tông bằng máy khoan - Lỗ khoan Fi 10mm, chiều sâu khoan 10cm
148
1 lỗ khoan
41
Cốt thép nâng thành hố ga, ĐK ≤10mm
0.0183
tấn
42
Ván khuôn gia cố tường
19.488
m2
43
Bê tông nâng thành hầm ga, đá 1x2, vữa BT M200
1.9488
m3
44
Đà hầm BTCT
45
Ván khuôn gỗ đà hầm
0.1888
100m2
46
Cốt thép đà hầm, ĐK ≤10mm
0.0654
tấn
47
Cốt thép đà hầm, ĐK ≤18mm
0.2469
tấn
48
Gia công thép V50x50x5
0.3137
tấn
49
Bê tông đà hầm M250, đá 1x2, PCB40
1.677
m3
50
Lắp đặt đà hầm
14
1cấu kiện

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN PHAN VĨNH THUẬN như sau:

  • Có quan hệ với 139 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,90 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,51%, Xây lắp 62,94%, Tư vấn 33,50%, Phi tư vấn 3,05%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 627.438.601.354 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 596.647.280.444 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,91%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 4: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 4: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 52

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây