Thông báo mời thầu

Gói thầu số 4: Xây lắp

Tìm thấy: 17:18 12/05/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng mới 04 phòng học và một số hạng mục trường mầm non A xã Mộc Hoàn – Điểm trường Hoàn Dương
Tên gói thầu
Gói thầu số 4: Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Xây dựng mới 04 phòng học và một số hạng mục trường mầm non A xã Mộc Hoàn – Điểm trường Hoàn Dương
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thị xã và các nguồn vốn khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Duy Tiên, Tỉnh Hà Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:30 21/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500198169_2505121647
Ngày phê duyệt
12/05/2025 17:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân xã Mộc Hoàn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:16 12/05/2025
đến
07:30 21/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:30 21/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/05/2025 (18/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH máy công trình và xây dựng Phương Anh Tư vấn lập E-HSMT Thôn Lác Nội, Xã Thanh Hương, Huyện Thanh Liêm, Tỉnh Hà Nam
2 Công ty TNHH xây dựng và thương mại 86 Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Lác Nội, Xã Thanh Hương, Huyện Thanh Liêm, Tỉnh Hà Nam
3 Công ty TNHH máy công trình và xây dựng Phương Anh Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Lác Nội, Xã Thanh Hương, Huyện Thanh Liêm, Tỉnh Hà Nam
4 Công ty TNHH xây dựng và thương mại 86 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Lác Nội, Xã Thanh Hương, Huyện Thanh Liêm, Tỉnh Hà Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm đất cầm tay, lực đầm ≥ 70 kg
1
2
Máy đầm dùi, công suất ≥ 1,5kW
2
3
Máy hàn điện, công suất ≥ 23kW
1
4
Máy trộn bê tông, công suất ≥ 250 lít
1
5
Máy trộn vữa, công suất ≥ 80l
1
6
Máy xúc (đào), gầu ≥ 0,5 m3- Hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê)
1
7
Máy cắt uốn thép, công suất ≥ 5kW
1
8
Đầm bàn, công suất ≥ 1kW
1
9
Máy cắt gạch đá, công suất ≥ 1,4kW
1
10
Ô tô tải tự đổ, tải trọng ≥ 5 tấn - Hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.1757
tấn
2
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK >10mm, chiều cao ≤28m
0.957
tấn
3
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M200, đá 1x2, PCB30
6.8875
m3
4
Xây tường thẳng bằng gạch XMCL mác 100 - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB30
81.0751
m3
5
Xây tường thẳng bằng gạch XMCL mác 100 - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB30
12.1454
m3
6
Xây cột, trụ bằng gạch XMCL mác 100, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB30
12.7824
m3
7
PHẦN MÁI
8
Xây tường thẳng bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB30
22.0282
m3
9
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.3051
100m2
10
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.0808
tấn
11
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
0.379
tấn
12
Bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao ≤28m, M200, đá 1x2, PCB30 (bổ sung Thông tư 12/2021)
4.3144
m3
13
Gia công xà gồ thép
2.9828
tấn
14
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
127.8228
1m2
15
Lắp dựng xà gồ thép
2.9828
tấn
16
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
3.5275
100m2
17
Vận chuyển Tấm lợp các loại lên cao
3.5275
100m2
18
Nắp cửa thăm mái
1
cái
19
Thép thang lên mái
55.477
kg
20
Chân chụp
16
cái
21
Bu lông ĐK16
64
cái
22
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30 ( phần tường này không tính sơn)
236.5132
m2
23
PHẦN HOÀN THIỆN
24
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
63.6914
m2
25
Láng nền, sàn có đánh màu, dày 3cm, vữa XM M100, PCB30
44.1828
m2
26
Trát sê nô, mái hắt, lam ngang, vữa XM M75, PCB30
142.4976
m2
27
Trát gờ móc nước vữa XM M75, PCB30
84.82
m
28
Đắp phào đơn, vữa XM M75, PCB30
84.82
m
29
Trát trần, vữa XM M75, PCB30
565.4448
m2
30
Trát xà dầm, vữa XM M75, PCB30
325.506
m2
31
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
285.093
m2
32
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
618.928
m2
33
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
269.422
m2
34
Lát nền gạch 60x60
498.1982
m2
35
Ốp tường gạch 300x600
107.232
m2
36
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
56.992
m2
37
Lát nền gạch 30x30
56.992
m2
38
Ốp tường khu vệ sinh gạch 30x60
180.0802
m2
39
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao
27.968
m2
40
Vận chuyển Gạch ốp, lát các loại lên cao bằng vận thăng lồng
42.1251
10m2
41
Chi tiết đắp đầu cột
22
cái
42
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1751.3328
m2
43
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
428.8629
m2
44
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
17.9712
100m2
45
PHẦN CỬA
46
Sản xuất cửa đi nhôm hệ 6.38mm ( cửa 6.38mm được tính thêm 260.000đ/m2 kính)
74.52
m2
47
Phụ kiện cửa đi 2 cánh
20
bộ
48
Phụ kiện cửa đi 1 cánh
4
bộ
49
Sản xuất cửa sổ nhôm hệ 6.38mm, cửa 2 cánh ( cửa 6.38mm được tính thêm 260.000đ/m2 kính)
47.52
m2
50
Phụ kiện cửa sổ 2 cánh
26
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 4: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 4: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 42

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây