Thông báo mời thầu

Gói thầu số 4: Xây lắp

Tìm thấy: 16:56 25/08/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa đảm bảo an toàn giao thông đường Tây Hòa, phường Phước Long A (từ đường Song Hành Võ Nguyên Giáp đến đường Đỗ Xuân Hợp), phường Phước Long A
Tên gói thầu
Gói thầu số 4: Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa đảm bảo an toàn giao thông đường Tây Hòa, phường Phước Long A (từ đường Song Hành Võ Nguyên Giáp đến đường Đỗ Xuân Hợp), phường Phước Long A
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố Thủ Đức
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:45 03/09/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Số quyết định phê duyệt
158/QĐ-PTHT
Ngày phê duyệt
25/08/2025 16:52
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRUNG TÂM PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG KỸ THUẬT THÀNH PHỐ THỦ ĐỨC
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:53 25/08/2025
đến
09:45 03/09/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:45 03/09/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
80.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/09/2025 (01/04/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CP Tư vấn xây dựng Nhất Nguyên Tư vấn lập E-HSMT Số 116 Nguyễn Duy Cung, phường An Hội Tây, TP.HCM
2 Công ty Cổ phần Tư vấn và Đào tạo Đại Nam Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 71 đường số 11, phường Tân Hưng, TP.HCM
3 Công ty CP Tư vấn xây dựng Nhất Nguyên Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 116 Nguyễn Duy Cung, phường An Hội Tây, TP.HCM
4 Công ty Cổ phần Tư vấn và Đào tạo Đại Nam Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 71 đường số 11, phường Tân Hưng, TP.HCM
5 Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư xây dựng Lê Gia Tư vấn khảo sát, lập thiết kế 92/12 Đường số 2, Phường Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
6 Công ty TNHH Civil Technology Engineering Tư vấn thẩm tra thiết kế 29/2 Đường số 15, KP3, Phường Hiệp Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cào bóc đường - Tài liệu chứng minh (Bản scan màu từ bản gốc (hoặc chứng thực/công chứng)): + Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. + Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
1
2
Cần cẩu ≥6T - Đặc điểm: Sức nâng ≥ 6T - Tài liệu chứng minh (Bản scan màu từ bản gốc (hoặc chứng thực/công chứng)): + Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. + Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
1
3
Cần cẩu ≥10T - Đặc điểm: Sức nâng ≥ 10T - Tài liệu chứng minh (Bản scan màu từ bản gốc (hoặc chứng thực/công chứng)): + Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. + Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
1
4
Ô tô tải thùng ≥ 2,5T - Đặc điểm: Tải trọng ≥ 2,5T - Tài liệu chứng minh (Bản scan màu từ bản gốc (hoặc chứng thực/công chứng)): + Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. + Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
1
5
Ô tô tự đổ ≥ 12T - Đặc điểm: Tải trọng ≥ 12T - Tài liệu chứng minh (Bản scan màu từ bản gốc (hoặc chứng thực/công chứng)): + Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. + Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
1
6
Máy lu rung - Đặc điểm: Lực rung≥25T - Tài liệu chứng minh (Bản scan màu từ bản gốc (hoặc chứng thực/công chứng)): + Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. + Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
1
7
Máy lu bánh lốp 16T - Đặc điểm: Trọng lượng≥16T - Tài liệu chứng minh (Bản scan màu từ bản gốc (hoặc chứng thực/công chứng)): + Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. + Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
1
8
Máy lu bánh thép 10T - Đặc điểm: Trọng lượng≥10T - Tài liệu chứng minh (Bản scan màu từ bản gốc (hoặc chứng thực/công chứng)): + Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. + Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
1
9
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa - Đặc điểm: Công suất ≥130CV - Tài liệu chứng minh (Bản scan màu từ bản gốc (hoặc chứng thực/công chứng)): + Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. + Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
1
10
Máy phun nhựa đường - Đặc điểm: Công suất≥190CV - Tài liệu chứng minh (Bản scan màu từ bản gốc (hoặc chứng thực/công chứng)): + Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. + Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
1
11
Ôtô tưới nước ≥ 5m3 - Đặc điểm: Dung tích bình chứa nước ≥5 m3 -- Tài liệu chứng minh (Bản scan màu từ bản gốc (hoặc chứng thực/công chứng)): + Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. + Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phần mặt đường
Theo quy định tại Chương V
2
Cào bóc lớp mặt đường bê tông nhựa hiện hữu dày trung bình 4cm
16.142
100m2
Theo quy định tại Chương V
3
Vận chuyển phế thải đổ bỏ, lớp cào bóc dày 4cm, cự ly 4Km
16.142
100m2
Theo quy định tại Chương V
4
Cào bóc lớp mặt đường bê tông nhựa hiện hữu dày trung bình 5cm
45.668
100m2
Theo quy định tại Chương V
5
Vận chuyển phế thải đổ bỏ, lớp cào bóc dày 5cm, cự ly 4Km
45.668
100m2
Theo quy định tại Chương V
6
Tưới dính bám mặt đường bằng nhũ tương CRS-1, tiêu chuẩn 0,5kg/m2
62.982
100m2
Theo quy định tại Chương V
7
Thảm bê tông nhựa chặt C12,5 dày trung bình 3cm bù vênh
5.138
100m2
Theo quy định tại Chương V
8
Thảm bê tông nhựa chặt C12,5 dày 5cm
17.379
100m2
Theo quy định tại Chương V
9
Thảm bê tông nhựa chặt C12,5 dày 7cm
45.668
100m2
Theo quy định tại Chương V
10
Phần bó vỉa, bó lề, vỉa hè
Theo quy định tại Chương V
11
Đục bỏ kết cấu bê tông hiện hữu
507.381
m3
Theo quy định tại Chương V
12
Vận chuyển bằng ô tô tự đổ 12T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất IV (1Km)
5.074
100m3
Theo quy định tại Chương V
13
Vận chuyển 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 12T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất IV (4Km)
5.074
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
14
Đào đất làm vỉa hè đất cấp II
2.653
100m3
Theo quy định tại Chương V
15
Vận chuyển bằng ô tô tự đổ 12T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II (1Km)
2.653
100m3
Theo quy định tại Chương V
16
Vận chuyển 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 12T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất II (4Km)
2.653
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
17
Bó vỉa
Theo quy định tại Chương V
18
Bê tông đá 1x2 M300
198.106
m3
Theo quy định tại Chương V
19
Bê tông lót móng đá 1x2 M150
65.712
m3
Theo quy định tại Chương V
20
Ván khuôn bó vỉa
9.252
100m2
Theo quy định tại Chương V
21
Bó lề
Theo quy định tại Chương V
22
Bê tông đá 1x2 M200
49.953
m3
Theo quy định tại Chương V
23
Bê tông lót móng đá 1x2 M150
9.991
m3
Theo quy định tại Chương V
24
Ván khuôn bó lề
0.12
100m2
Theo quy định tại Chương V
25
Vỉa hè loại 2
Theo quy định tại Chương V
26
Lát gạch terrazzo
2822.579
m2
Theo quy định tại Chương V
27
BTXM đá 1x2 M150 dày 5cm
141.129
m3
Theo quy định tại Chương V
28
Cấp phối đá dăm loại 2 vỉa hè, K>=95
2.843
100m3
Theo quy định tại Chương V
29
Lu lèn nền đào, K>=90
28.226
100m2
Theo quy định tại Chương V
30
Phần cải tạo hầm ga
Theo quy định tại Chương V
31
Xử lý cổ hầm ga hiện hữu
Theo quy định tại Chương V
32
Đào nền đường phục vụ nâng hầm ga
15.219
m3
Theo quy định tại Chương V
33
Đắp trả cấp phối đá dăm Dmax=25mm phui đào nâng cổ hầm ga
0.183
100m3
Theo quy định tại Chương V
34
Tháo dỡ nắp hầm ga hiện hữu (vận dụng định mức x HS 0,6)
70
1cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
35
Tháo dỡ đà hầm ga hiện hữu (vận dụng định mức x HS 0,6)
70
1cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
36
Đục bê tông tạo nhám
3.14
m3
Theo quy định tại Chương V
37
Bê tông đá 1x2 M200 nâng cổ hầm ga
5.767
m3
Theo quy định tại Chương V
38
Ván khuôn nâng cổ hầm ga
0.577
100m2
Theo quy định tại Chương V
39
Vận chuyển vật liệu thừa bằng ô tô tự đổ 12T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất IV (1Km)
0.184
100m3
Theo quy định tại Chương V
40
Vận chuyển vật liệu thừa 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 12T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất IV (4Km)
0.184
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
41
Hố thu nước
Theo quy định tại Chương V
42
Bê tông đá 1x2 M300 đổ tại chỗ (hầm ga dưới lòng đường)
6.304
m3
Theo quy định tại Chương V
43
Bê tông đá 1x2 M200 hố thu đúc sẵn (hầm ga trên vỉa hè)
5.136
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Bê tông lót móng đá 1x2 M150
3.544
m3
Theo quy định tại Chương V
45
Ván khuôn hố thu đúc sẵn
0.578
100m2
Theo quy định tại Chương V
46
Ván khuôn hố thu đổ tại chỗ
0.778
100m2
Theo quy định tại Chương V
47
Công tác gia công lắp dựng cốt thép đường kính cốt thép <= 10mm
0.6
tấn
Theo quy định tại Chương V
48
Lắp đặt hố thu nước
24
1cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
49
Nắp đan bê tông cốt thép
Theo quy định tại Chương V
50
Bê tông đá 1x2 M250
3.557
m3
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 4: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 4: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 52

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây