Thông báo mời thầu

Gói thầu số 4: Xây lắp

Tìm thấy: 16:05 02/10/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa vỉa hè đường Man Thiện, phường Hiệp Phú, phường Tăng Nhơn Phú A
Tên gói thầu
Gói thầu số 4: Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa vỉa hè đường Man Thiện, phường Hiệp Phú, phường Tăng Nhơn Phú A
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố Thủ Đức
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 12/10/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Số quyết định phê duyệt
216/QĐ-PTHT
Ngày phê duyệt
02/10/2025 16:03
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRUNG TÂM PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG KỸ THUẬT THÀNH PHỐ THỦ ĐỨC
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:04 02/10/2025
đến
09:00 12/10/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 12/10/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
99.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín mươi chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/10/2025 (10/05/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Dịch vụ Thiên Lộc Gia Tư vấn lập E-HSMT Số 489/21C Lê Đức Thọ, Phường An Hội Đông, Thành phố Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây lắp Điện thành phố Buôn Ma Thuột Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 313/12/8 Phan Bội Châu, Phường Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
3 Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Dịch vụ Thiên Lộc Gia Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 489/21C Lê Đức Thọ, Phường An Hội Đông, Thành phố Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây lắp Điện thành phố Buôn Ma Thuột Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 313/12/8 Phan Bội Châu, Phường Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
5 Công ty TNHH MTV Thiết kế Xây dựng và Thương mại Mai Trang Việt Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật Số 23 Đường số 16, Khu phố 5, Phường Hiệp Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
6 Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư xây dựng Lê Gia Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật Số 92/12 Đường số 2, Phường Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ_tải trọng hàng hóa cho phép ≥ 12 tấn. Tài liệu chứng minh (bản gốc hoặc bản chụp được công chứng/chứng thực): Đối với thiết bị: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng hoặc hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật; Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
2
2
Máy đào một gầu_dung tích gầu ≥ 0,4 m3 Tài liệu chứng minh (bản gốc hoặc bản chụp được công chứng/chứng thực): Đối với thiết bị: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng hoặc hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật; Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
1
3
Máy rải cấp phối đá dăm - công suất: 50m3/h – 60m3/h Tài liệu chứng minh (bản gốc hoặc bản chụp được công chứng/chứng thực): Đối với thiết bị: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng hoặc hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật; Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
1
4
Xe lu bánh hơi tự hành_trọng lượng ≥ 16 tấn Tài liệu chứng minh (bản gốc hoặc bản chụp được công chứng/chứng thực): Đối với thiết bị: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng hoặc hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật; Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
1
5
Xe lu bánh thép tự hành_trọng lượng ≥ 10 tấn Tài liệu chứng minh (bản gốc hoặc bản chụp được công chứng/chứng thực): Đối với thiết bị: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng hoặc hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật; Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
1
6
Xe lu rung tự hành_trọng lượng ≥ 25 tấn Tài liệu chứng minh (bản gốc hoặc bản chụp được công chứng/chứng thực): Đối với thiết bị: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng hoặc hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật; Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
1
7
Máy ủi hoặc máy san_công suất ≥ 110 CV Tài liệu chứng minh (bản gốc hoặc bản chụp được công chứng/chứng thực): Đối với thiết bị: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng hoặc hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật; Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
1
8
Ô tô tưới nước_dung tích ≥ 5m3 Tài liệu chứng minh (bản gốc hoặc bản chụp được công chứng/chứng thực): Đối với thiết bị: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng hoặc hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật; Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
VỈA HÈ
Theo quy định tại Chương V
2
NỀN VỈA HÈ
Theo quy định tại Chương V
3
Đào đất bằng máy đào 0,4 m3, đất cấp IV
31.211
100m3
Theo quy định tại Chương V
4
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 12 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
31.211
100m3
Theo quy định tại Chương V
5
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp IV
31.211
100m3
Theo quy định tại Chương V
6
Bù cấp phối đá dăm
1.04
100m3
Theo quy định tại Chương V
7
Lu nền vỉa hè K>=0.90
185.783
100m2
Theo quy định tại Chương V
8
BÓ VỈA LOẠI 6 LÀM MỚI
Theo quy định tại Chương V
9
Bê tông lót móng đá 1x2, M150
15.83
m3
Theo quy định tại Chương V
10
Bê tông đá 1x2, M300
47.5
m3
Theo quy định tại Chương V
11
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
1.74
100m2
Theo quy định tại Chương V
12
BÓ NỀN - BÓ VỈA GỐC CÂY
Theo quy định tại Chương V
13
Đổ bê tông bó nền, đá 1x2, mác 200, PC40
151.245
m3
Theo quy định tại Chương V
14
Bê tông lót móng, đá 1x2, vữa mác 150, PC40
36.38
m3
Theo quy định tại Chương V
15
Vữa lót dày 3cm, vữa XM mác 100, PC40
315.789
m2
Theo quy định tại Chương V
16
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
27.874
100m2
Theo quy định tại Chương V
17
VỈA HÈ
Theo quy định tại Chương V
18
Lát vỉa hè bằng gạch Terrazo, vữa XM mác 75, PC40
18578.282
m2
Theo quy định tại Chương V
19
Bê tông đá 1x2, M150, dày 5cm
928.914
m3
Theo quy định tại Chương V
20
ĐẢM BẢO GIAO THÔNG
Theo quy định tại Chương V
21
1. Hàng rào thép (KT1.5x1.2m) (KH: 1,5%*3 tháng +5%*38 lần sử dụng)Max 70%
Theo quy định tại Chương V
22
Gia công hàng rào song sắt
23.4
m2
Theo quy định tại Chương V
23
Lắp đặt, tháo dỡ hàng rào thép
780
m
Theo quy định tại Chương V
24
Sơn phản quang
18.59
m2
Theo quy định tại Chương V
25
2. Biển báo công trường (KH: 1,5%*3tháng +5%*38 lần sử dụng), Max 70%
Theo quy định tại Chương V
26
Cung cấp biển báo tam giác cạnh 70
6
cái
Theo quy định tại Chương V
27
Cung cấp biển báo tròn D70cm
2
cái
Theo quy định tại Chương V
28
Cung cấp biển báo hình chữ nhật 127.5cm x 40cm
4
cái
Theo quy định tại Chương V
29
Dây phản quang
4026.93
m
Theo quy định tại Chương V
30
Đèn báo hiệu
4
cái
Theo quy định tại Chương V
31
Nhân công điều tiết giao thông (bậc 3/7)
90
công
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 4: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 4: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 111

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây