Thông báo mời thầu

Gói thầu số 5: Chi phí xây lắp

Tìm thấy: 18:09 22/09/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Chỉnh trang khuôn viên và trụ sở cơ quan Liên đoàn Lao động tỉnh năm 2024
Tên gói thầu
Gói thầu số 5: Chi phí xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Kinh phí thường xuyên năm 2024 của Liên đoàn Lao động tỉnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Huế, Thành phố Huế
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:00 28/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
252/QĐ-LĐLĐ
Ngày phê duyệt
20/09/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Liên đoàn Lao động tỉnh Thừa Thiên Huế
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:07 22/09/2024
đến
07:00 28/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:00 28/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.800.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu tám trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/09/2024 (26/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV Thương mại và Xây dựng An Việt Huế Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Phường Thủy Xuân, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế
2 Công ty TNHH Tư vấn đấu thầu xây lắp KK Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Phường Thuận Lộc, Thành phố Huế, Tỉnh Thừa Thiên Huế
3 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Song Tý Tư vấn lập E-HSMT số 287 Bùi Thị Xuân, phường Phường Đúc, thành phố Huế
4 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Anh Sơn Tư vấn thẩm định E-HSMT LK5 - 18, Khu C, Royal Park, phường Thủy Vân, Thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế
5 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Song Tý Tư vấn đánh giá E-HSDT số 287 Bùi Thị Xuân, phường Phường Đúc, thành phố Huế
6 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Anh Sơn Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu LK5 - 18, Khu C, Royal Park, phường Thủy Vân, Thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ: - Đặc điểm thiết bị <= 10T, (tải trọng hàng cc theo tk <= 10T). Có giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực (bản sao công chứng). Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu , với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: bản phô tô hóa đơn máy hoặc cà vẹt) * (Khi đối chiếu phải có bản gốc gồm cà vẹt và giấy kiểm định và bản gốc chứng từ hợp lệ) - Trường hợp Nhà thầu không cung cấp bản gốc hoặc cung cấp không đầy đủ theo yêu cầu của bên mời thầu trong quá trình đối chiếu hồ sơ thì EHSDT của Nhà thầu sẽ bị đánh giá là không đạt ở nội dung này và E-HSDT của Nhà thầu sẽ bị loại.
1
2
Máy cắt gạch 1.7kW
1
3
Máy khoan bê tông 0.75kW
1
4
Máy trộn bê tông 250L
1
5
Máy đầm dùi 1.5kW
1
6
Máy hàn 23KW
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sửa chữa nội thất phòng khách
2
Phá dỡ kết cấu gạch đá
3.192
m3
3
Tháo dỡ kết cấu cửa
12.4
1 m2
4
Tháo dỡ Khuôn cửa gỗ đơn
20.9
m
5
Tháo dỡ gỗ đóng tường
16.58
m2
6
Tháo dỡ trần
15
m2
7
Lắp dựng khuôn cửa đơn Vữa XM cát mịn M25
6.1
m
8
Lắp dựng cửa vào khuôn
3.12
m2
9
Phá dỡ nền gạch lá nem
57.33
1 m2
10
Lát nền, sàn Gạch Ceramic vân gỗ 15x90cm, XM cát mịn M75
57.33
1 m2
11
Xây tường bằng gạch 6 lỗ (9.5x13.5x20),vữa XM M75
0.936
1 m3
12
Trát tường ngoài, Vữa XM M75
3.12
1 m2
13
Trát tường trong, Vữa XM M75
9.75
1 m2
14
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt Tường cột, trụ
75.835
m2
15
Bả 1 lớp bằng bột bả vào tường
27.87
1m2
16
Sơn trần, tường trong nhà đã bả 1 nước lót, 2 nước phủ
24.75
1m2
17
Sơn tường ngoài nhà đã bả 1 nước lót, 2 nước phủ
3.12
1m2
18
Sơn tường, trần trong nhà không bả 1 nước lót, 2 nước phủ
75.835
1m2
19
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt Gỗ
23.85
m2
20
Sơn PU kết cấu gỗ bằng sơn các loại 1 nước lót, 2 nước phủ
23.85
1m2
21
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao chống ẩm khung chìm dày 9mm
15
1m2
22
SXLD khung xương ván MDF 17mm mặt ngoài ốp ván MDF phủ Melamin
24.22
1m2
23
SXLD khung xương ván MDF 17mm mặt ngoài ốp lam nhựa
15.11
1m2
24
SXLD khung xương ván MDF 17mm mặt ngoài ốp ván MDF phủ Melamin chạy rãnh
20.385
1m2
25
SXLD khung xương ván MDF 17mm mặt ngoài ốp ván MDF sơn đỏ
2.597
1m2
26
SXLĐ hệ đèn Led dây hắc sáng thanh nhôm profile, nguồn Led
11.3
1 m
27
SXLĐ bộ chữ Inox vàng KT 3.6 x 0.185m
1
Bộ
28
SXLĐ bộ chữ Inox vàng KT 2.4m x 0.165m
1
Bộ
29
SXLĐ bộ LOGO 0.7mx x 0.7m Mika dán decal đèn led hắc sáng
1
Bộ
30
SXLĐ Trống đồng bán kính 1m
1
Cái
31
Cải tạo nâng cấp nhà bảo vệ
32
Phần móng
33
Đào móng
16.9
1 m3
34
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0.90
11.481
1 m3
35
Bê tông đá dăm lót móng, vữa bê tông đá dăm 4x6 M100
1.352
1 m3
36
Bê tông móng, vữa bê tông đá dăm 1x2 M300 độ sụt 2-4cm
1.047
1 m3
37
Bê tông xà, dầm, giằng nhà.Vữa bê tông đá dăm 1x2 M300 độ sụt 2-4cm
1.362
1 m3
38
Bê tông cột, vữa bê tông đá dăm 1x2 M300 độ sụt 2-4cm
0.45
1 m3
39
SXLD và tháo dỡ ván khuôn móng cột
3.2
1 m2
40
SXLD và tháo dỡ ván khuôn xà dầm, giằng
9.96
1 m2
41
SXLD và tháo dỡ ván khuôn móng cột cột vuông, chữ nhật
6
1 m2
42
SXLD cốt thép móng, đường kính cốt thép d<=10mm
0.031
Tấn
43
SXLD cốt thép xà, dầm, giằng. Đường kính cốt thép d<=10 mm
0.033
Tấn
44
SXLD cốt thép xà, dầm, giằng. Đường kính cốt thép d<=18 mm
0.078
Tấn
45
Xây tường thẳng bằng bờ lô (10x20x30)cm,vữa XM M75
4.662
1 m3
46
Đắp đất tôn nền công trình (dùng đất đào tại chổ), độ chặt yêu cầu K=0.90
3.024
1 m3
47
Bê tông nền, vữa bê tông đá dăm 2x4 M150 độ sụt 2-4cm
1.008
1 m3
48
Phần thân
49
Bê tông cột, vữa bê tông đá dăm 1x2 M300 độ sụt 2-4cm
0.552
1 m3
50
Bê tông xà, dầm, giằng nhà.Vữa bê tông đá dăm 1x2 M300 độ sụt 2-4cm
3.263
1 m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 5: Chi phí xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 5: Chi phí xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 46

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây