Thông báo mời thầu

Gói thầu số 5: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:31 04/06/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp tiểu công viên khu dân cư Phú Thịnh 3, phường Bắc Cường, thành phố Lào Cai
Tên gói thầu
Gói thầu số 5: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
KHLCNT dự án: Cải tạo, nâng cấp tiểu công viên khu dân cư Phú Thịnh 3, phường Bắc Cường, thành phố Lào Cai
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu sử dụng đất ngân sách phường
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
10:00 13/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500250458_2506041450
Ngày phê duyệt
04/06/2025 15:28
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND PHƯỜNG BẮC CƯỜNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:29 04/06/2025
đến
10:00 13/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 13/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
26.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/06/2025 (11/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HIỀN LINH Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 141, đường Hoàng Trường Minh - Phường Bắc Cường - Thành phố Lào Cai - Tỉnh Lào Cai
2 Trung tâm tư vấn giám sát và quản lý dự án xây dựng tỉnh Lào Cai Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Trụ sở 3 trung tâm, Km3- Đại lộ Trần Hưng Đạo, phường Nam Cường, thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai - Phường Nam Cường - Thành phố Lào Cai - Tỉnh Lào Cai
3 CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP NGỌC MINH Tư vấn lập E-HSMT Số 142, đường Mường Than - Phường Kim Tân - Thành phố Lào Cai - Tỉnh Lào Cai
4 Công ty TNHH MTV Tư vấn xây dựng 538 Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 067, đường Đặng Trần Côn, phường Cốc Lếu, thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai - Phường Cốc Lếu - Thành phố Lào Cai - Tỉnh Lào Cai
5 CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP NGỌC MINH Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 142, đường Mường Than - Phường Kim Tân - Thành phố Lào Cai - Tỉnh Lào Cai
6 Công ty TNHH MTV Tư vấn xây dựng 538 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 067, đường Đặng Trần Côn, phường Cốc Lếu, thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai - Phường Cốc Lếu - Thành phố Lào Cai - Tỉnh Lào Cai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá
1
2
Máy đầm bàn
1
3
Máy hàn
1
4
Máy trộn bê tông
1
5
Ô tô tải tự đổ (Có đăng ký hoặc hóa đơn máy kèm theo, giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực)
1
6
Máy đào (máy xúc) (Có đăng ký hoặc hóa đơn máy kèm theo, giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực)
1
7
Máy lu (Có đăng ký hoặc hóa đơn máy kèm theo, giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực)
1
8
Máy rải cấp phối đá dăm, bê tông nhựa (Có đăng ký hoặc hóa đơn máy kèm theo, giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ:
2
Phá dỡ kết cấu bê tông
217.69
m3
3
Xúc đá hỗn hợp lên phương tiện vận chuyển
2.177
100m3
4
Vận chuyển đá hỗn hợp, phạm vi khoảng 6km
2.177
100m3
5
San đá bãi thải
2.177
100m3
6
Đào gốc cây, đường kính gốc cây ≤40cm
11
gốc
7
Vận chuyển cây kích thước bầu 0,6x0,6x0,6m
11
cây
8
Bó vỉa, rãnh tam giác
9
LÁT ĐÁ: Đào xúc đất, đất cấp III
0.916
100m3
10
Bê tông nền, M150, đá 2x4
80.168
m3
11
Rải bạt kẻ
11.4525
100m2
12
Lát nền Đá xanh đen, ghi, xanh, băm mặt Thanh Hóa hoặc tương đương (300x300x50)mm, vữa XM M100
1145.25
m2
13
BỒN HOA: Đệm VXM M50 dày 3cm
0.308
m3
14
Xây bồn hoa bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm -Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75
4.309
m3
15
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75
41.734
m2
16
BÓ VỈA: Bê tông móng, M150, đá 2x4
2.7
m3
17
Đệm VXM M100 dày 2cm
1.08
m3
18
Bó vỉa thẳng hè, Bó vỉa đá Loại 1
450
m
19
RÃNH TAM GIÁC: Bê tông móng rãnh tam giác, rộng ≤250cm, M150, đá 2x4
4.2
m3
20
Đệm VXM M100 dày TB 3cm
2.52
m3
21
Bê tông rãnh tam giác, bê tông M200, đá 1x2
4.2
m3
22
Rãnh thu nước mặt:
23
Đào móng, đất cấp III (Đào KC cũ)
0.017
100m3
24
Đệm VXM M50 dày 5cm
0.2
m3
25
VK rãnh thu nước mặt
0.163
100m2
26
Cốt thép rãnh thu nước mặt
0.185
tấn
27
Bê tông rãnh thu nước mặt M250, đá 1x2
0.55
m3
28
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn
10
1cấu kiện
29
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, KL ≤50kg/1 cấu kiện
0.12
tấn
30
Gia công tấm chắn rác Grating mạ kẽm
0.4
tấn
31
Bản lề
20
cái
32
Lắp dựng tấm chắn rác
4.136
m2
33
Ông UPVC D150
7
m
34
Cống dọc:
35
Ván khuôn mái bờ kênh mương
4.32
100m2
36
Ván khuôn cống
0.469
100m2
37
Gia công, lắp đặt cốt thép ống cống, ĐK ≤10mm
0.393
tấn
38
Bê tông ống cống, bê tông M200, đá 1x2
31.2
m3
39
Bê tông ống cống, bê tông M250, đá 1x2
3.145
m3
40
Lắp đặt cống hộp đơn
8.5
1 đoạn cống
41
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn tấm đan
0.72
100m2
42
Gia công, lắp đặt tấm đan
1.867
tấn
43
Bê tông tấm đan, bê tông M250, đá 1x2
12
m3
44
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg
240
1cấu kiện
45
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
7.642
m3
46
Nối cống hộp đơn bằng phương pháp xảm vữa xi măng
7.5
mối nối
47
Đào móng, đất cấp III
1.621
100m3
48
Đắp cát, độ chặt Y/C K = 0,85
0.705
100m3
49
Hố ga đổ tại chỗ:
50
Đào móng, đất cấp III
0.178
100m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND PHƯỜNG BẮC CƯỜNG như sau:

  • Có quan hệ với 11 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.780.796.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.758.928.284 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,28%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 5: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 5: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 50

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây