Thông báo mời thầu

Gói thầu số 5: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 13:53 08/01/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa hư hỏng nền, mặt đường và hệ thống ATGT đoạn: Km348+866 - Km349+800 (T+P), Km349+800 - Km350+500 (P), Km350+500 - Km351+200 (T+P), Km351+900 - Km352+600 (T+P), Km352+600 - Km352+750 (T+P), Km352+750 - Km353+000 (P), Km353+000 - Km353+500 (T+P), Km353+500 - Km355+200 (P), Km355+200 - Km356+800 (T+P), Km356+800 - Km358+100 (T+P), Km358+100 - Km358+600 (P), Km358+600 - Km359+200 (T+P), Km359+200 - Km359+900 (T), Km359+900 - Km360+000 (T+P), Km360+000 - Km360+600 (P), Km361+300 - Km361+540 (T+P), Km361+540 - Km362+00 (T+P), Km362+00 - Km365+390 (T), Km366+210 - Km366+300 (P+T), Km366+300 - Km367+300 (P), Km367+300 - Km367+400 (P+T), Km367+400 - Km368+400 (P); Xử lý điểm mất ATGT tại Km363+300; Bổ sung, sửa chữa rãnh thoát nước: Km349+350 - Km350+300 (P), Km348+950 - Km349+650 (T), Km359+930 - Km360+524 (P), Km362+800 - Km363+010(T), Km363+387 - Km363+680 (T), Quốc lộ 1, tỉnh Thanh Hóa
Tên gói thầu
Gói thầu số 5: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa hư hỏng nền, mặt đường và hệ thống ATGT đoạn: Km348+866 - Km349+800 (T+P), Km349+800 - Km350+500 (P), Km350+500 - Km351+200 (T+P), Km351+900 - Km352+600 (T+P), Km352+600 - Km352+750 (T+P), Km352+750 - Km353+000 (P), Km353+000 - Km353+500 (T+P), Km353+500 - Km355+200 (P), Km355+200 - Km356+800 (T+P), Km356+800 - Km358+100 (T+P), Km358+100 - Km358+600 (P), Km358+600 - Km359+200 (T+P), Km359+200 - Km359+900 (T), Km359+900 - Km360+000 (T+P), Km360+000 - Km360+600 (P), Km361+300 - Km361+540 (T+P), Km361+540 - Km362+00 (T+P), Km362+00 - Km365+390 (T), Km366+210 - Km366+300 (P+T), Km366+300 - Km367+300 (P), Km367+300 - Km367+400 (P+T), Km367+400 - Km368+400 (P); Xử lý điểm mất ATGT tại Km363+300; Bổ sung, sửa chữa rãnh thoát nước: Km349+350 - Km350+300 (P), Km348+950 - Km349+650 (T), Km359+930 - Km360+524 (P), Km362+800 - Km363+010(T), Km363+387 - Km363+680 (T), Quốc lộ 1, tỉnh Thanh Hóa
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Nhà nước (Nguồn kinh phí sự nghiệp chi hoạt động kinh tế đường bộ)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 27/01/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
7/QĐ-KQLĐBI
Ngày phê duyệt
08/01/2026 13:51
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Khu Quản lý đường bộ I
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:52 08/01/2026
đến
09:00 27/01/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 27/01/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
1.576.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một tỷ năm trăm bảy mươi sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/01/2026 (26/06/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG GIAO THÔNG ĐỨC NHẬT Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 337 Bùi Thị Xuân - - Phường Thuận Hóa - Thành phố Huế
2 Ban Quản lý dự án 3 Tư vấn lập E-HSMT Tổ 23 - - Phường Lĩnh Nam - Thành phố Hà Nội
3 Ban Quản lý dự án 3 Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 23 - - Phường Lĩnh Nam - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Phòng thí nghiệm hiện trường/trạm thí nghiệm hiện trường: - Có Giấy chứng nhận đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng, phù hợp với tính chất của gói thầu. - Tài liệu chứng minh: bản chụp được chứng thực tài liệu chứng minh thông tin kê khai tại Mẫu số 06B, Mẫu số 06C Chương IV.
1
2
Trạm trộn BTN công suất ≥ 80T/h: - Đáp ứng các quy định của TCVN 13567-5:2024 và các quy định khác nếu có của pháp luật. - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật của công việc gói thầu; hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động theo thời gian tiến độ thi công gói thầu. - Tài liệu chứng minh: bản chụp được chứng thực tài liệu chứng minh thông tin kê khai tại Mẫu số 06B, Mẫu số 06C Chương IV.
1
3
Máy cào bóc mặt đường: - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật của công việc gói thầu. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động theo thời gian tiến độ thi công gói thầu. - Tài liệu chứng minh: bản chụp được chứng thực tài liệu chứng minh thông tin kê khai tại Mẫu số 06B, Mẫu số 06C Chương IV.
2
4
Xe tưới nhựa đường 190CV: - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật của công việc gói thầu. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động theo thời gian tiến độ thi công. - Tài liệu chứng minh: bản chụp được chứng thực tài liệu chứng minh thông tin kê khai tại Mẫu số 06B, Mẫu số 06C Chương IV.
2
5
Máy rải bê tông nhựa nóng - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật của công việc gói thầu. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động theo thời gian tiến độ thi công. - Tài liệu chứng minh: bản chụp được chứng thực tài liệu chứng minh thông tin kê khai tại Mẫu số 06B, Mẫu số 06C Chương IV.
2
6
Lu bánh thép (6-8) tấn: - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật của công việc gói thầu, có tổng trọng lượng (6-8) tấn; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động theo thời gian tiến độ thi công gói thầu. - Tài liệu chứng minh: bản chụp được chứng thực tài liệu chứng minh thông tin kê khai tại Mẫu số 06B, Mẫu số 06C Chương IV.
2
7
Lu bánh thép (10-12) tấn: - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật của công việc gói thầu, có tổng trọng lượng sau gia tải (10-12) tấn; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động. - Tài liệu chứng minh: bản chụp được chứng thực tài liệu chứng minh thông tin kê khai tại Mẫu số 06B, Mẫu số 06C Chương IV.
2
8
Lu bánh hơi (tối thiểu 7 bánh) ≥ 16 tấn: (10-16) tấn - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật của công việc gói thầu, có tổng trọng lượng sau gia tải ≥ 16 tấn. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động theo thời gian tiến độ thi công gói thầu.
2
9
Lu bánh hơi ≥ 25 tấn: - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật của công việc gói thầu, có tổng trọng lượng sau gia tải ≥ 25 tấn. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động theo thời gian tiến độ thi công gói thầu. - Tài liệu chứng minh: bản chụp được chứng thực tài liệu chứng minh thông tin kê khai tại Mẫu số 06B, Mẫu số 06C Chương IV.
2
10
Máy đào dung tích gầu ≥ 0,5m3: - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật của công việc gói thầu. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động theo thời gian tiến độ thi công gói thầu. - Tài liệu chứng minh: bản chụp được chứng thực tài liệu chứng minh thông tin kê khai tại Mẫu số 06B, Mẫu số 06C Chương IV.
2
11
Xe ô tô gắn cẩu tự hành sức nâng ≥ 2,5 T: - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật của công việc gói thầu. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động theo thời gian tiến độ thi công gói thầu. - Tài liệu chứng minh: bản chụp được chứng thực tài liệu chứng minh thông tin kê khai tại Mẫu số 06B, Mẫu số 06C Chương IV.
2
12
Thiết bị thi công sơn kẻ đường: - Có tính năng kỹ thuật phù hợp với công việc gói thầu và TCVN 8791:2011, Mục 5.4.4 Bảng 8. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động theo thời gian tiến độ thi công gói thầu. - Tài liệu chứng minh: bản chụp được chứng thực tài liệu chứng minh thông tin kê khai tại Mẫu số 06B, Mẫu số 06C Chương IV.
2
13
Máy trộn bê tông 250l: - Có tính năng kỹ thuật phù hợp với công việc gói thầu. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động theo thời gian tiến độ thi công gói thầu. - Tài liệu chứng minh: bản chụp được chứng thực tài liệu chứng minh thông tin kê khai tại Mẫu số 06B, Mẫu số 06C Chương IV.
2
14
Lu rung ≥ 25 tấn: - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật của công việc gói thầu, có tổng trọng lượng rung ≥ 25 tấn. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động theo thời gian tiến độ thi công gói thầu. - Tài liệu chứng minh: bản chụp được chứng thực tài liệu chứng minh thông tin kê khai tại Mẫu số 06B, Mẫu số 06C Chương IV.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Thay mới + bổ sung mới
1271
cái
Theo quy định tại Chương V
2
Bổ sung tấm hạ đầu hộ lan
Theo quy định tại Chương V
3
Cung cấp, lắp đặt hoàn thiện Tấm đầu 1, L=2,634m, tôn dày 3mm theo thiết kế
5
tấm
Theo quy định tại Chương V
4
Cung cấp, lắp đặt Cột thép D140mm dày 4,5mm, L=1.8m (bao gồm nắp bịt đầu cọc)
5
cột
Theo quy định tại Chương V
5
Bổ sung tấm cuối (bo tròn), L=1.28m
4
cái
Theo quy định tại Chương V
6
Đảm bảo ATGT trong quá trình thi công
1
toàn bộ
Theo quy định tại Chương V
7
Sửa chữa nền, mặt đường
Theo quy định tại Chương V
8
Sửa chữa mặt đường BTN bị nứt rạn mai rùa; lún vệt bánh xe nhẹ và vừa (KC1)
Theo quy định tại Chương V
9
Cào bóc mặt đường BTN cũ dày trung bình 7cm
166226
m2
Theo quy định tại Chương V
10
Tưới nhũ tương dính bám, tiêu chuẩn 0,5kg/m2
166226
m2
Theo quy định tại Chương V
11
Hoàn trả bằng BTNC 16 (sử dụng phụ gia kháng hằn lún) dày 7cm
166226
m2
Theo quy định tại Chương V
12
Sửa chữa mặt đường BTN bị nứt rạn mai rùa, lún vệt bánh xe, đẩy trồi nặng (KC2)
Theo quy định tại Chương V
13
Cào bóc mặt đường BTN cũ dày trung bình 15cm
9320.5
m2
Theo quy định tại Chương V
14
Tưới nhũ tương thấm bám, tiêu chuẩn 1,0kg/m2
9320.5
m2
Theo quy định tại Chương V
15
Hoàn trả bằng BTNC 19 dày 8cm
9320.5
m2
Theo quy định tại Chương V
16
Tưới nhũ tương dính bám, tiêu chuẩn 0,5kg/m2
9320.5
m2
Theo quy định tại Chương V
17
Hoàn trả bằng BTNC 16 (sử dụng phụ gia kháng hằn lún) dày 7cm
9320.5
m2
Theo quy định tại Chương V
18
Xử lý điểm mất ATGT tại Km363+300
Theo quy định tại Chương V
19
Giải phân cách cứng di động
Theo quy định tại Chương V
20
Tháo dỡ, lắp đặt lại dải phân cách (di chuyển đến vị trí mới)
69
m
Theo quy định tại Chương V
21
Tháo dỡ, lắp đặt hoàn thiện lưới chống chói (75 khoang 2m) theo thiết kế
150
m
Theo quy định tại Chương V
22
Hệ thống biển báo
Theo quy định tại Chương V
23
Bổ sung biển I.423 (KT: 1.2x1.2m)
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
24
Bổ sung biển I.409 (KT: 1.2x1.2m)
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
25
Cắt thu hồi biển bảo
4
biển
Theo quy định tại Chương V
26
Nền đường (sửa chữa rãnh thoát nước dọc)
Theo quy định tại Chương V
27
Đào khuôn rãnh, lề đường
4570.14
m3
Theo quy định tại Chương V
28
Đắp đất hoàn trả rãnh (tận dụng)
1601.29
m3
Theo quy định tại Chương V
29
Gia cố lề đường phạm vi bổ sung rãnh dọc
Theo quy định tại Chương V
30
Bê tông xi măng f'c=20MPa dày 22cm theo thiết kế
321.31
m2
Theo quy định tại Chương V
31
Lớp CPĐD loại I dày 10cm
1460.52
m2
Theo quy định tại Chương V
32
Bổ sung rãnh chữ nhật chịu lực BTCT (B=0.6m)
Theo quy định tại Chương V
33
Phần thân rãnh chữ nhật chịu lực
Theo quy định tại Chương V
34
Sản xuất, lắp đặt rãnh chữ nhật chịu lực BTCT f'c=25MPa (B=0.6m), H = 60cm
609
ck
Theo quy định tại Chương V
35
Sản xuất, lắp đặt rãnh chữ nhật chịu lực BTCT f'c=25MPa (B=0.6m), H = 55cm
525
ck
Theo quy định tại Chương V
36
Sản xuất, lắp đặt rãnh chữ nhật chịu lực BTCT f'c=25MPa (B=0.6m), H = 65cm
461
ck
Theo quy định tại Chương V
37
Sản xuất, lắp đặt rãnh chữ nhật chịu lực BTCT f'c=25MPa (B=0.6m), H = 75cm
48
ck
Theo quy định tại Chương V
38
Sản xuất, lắp đặt rãnh chữ nhật chịu lực BTCT f'c=25MPa (B=0.6m), H = 85cm
100
ck
Theo quy định tại Chương V
39
Sản xuất, lắp đặt rãnh chữ nhật chịu lực BTCT f'c=25MPa (B=0.6m), H = 95cm
6
ck
Theo quy định tại Chương V
40
Sản xuất, lắp đặt rãnh chữ nhật chịu lực BTCT f'c=25MPa (B=0.6m), H = 105cm
16
ck
Theo quy định tại Chương V
41
Sản xuất, lắp đặt rãnh chữ nhật chịu lực BTCT f'c=25MPa (B=0.6m), H = 115cm
14
ck
Theo quy định tại Chương V
42
Lớp đệm dày 5cm (vật liệu tận dụng)
124.91
m3
Theo quy định tại Chương V
43
Sản xuất, lắp đặt Tấm bản BTCT chịu lực đúc sẵn (KT: 100x84x15cm) theo thiết kế
2616
tấm
Theo quy định tại Chương V
44
Sản xuất, lắp đặt Tấm bản BTCT chịu lực đúc sẵn (KT: 100x90x15cm) theo thiết kế
54
tấm
Theo quy định tại Chương V
45
Phần thân rãnh đổ tại chỗ
Theo quy định tại Chương V
46
Bê tông xi măng f'c=25MPa theo thiết kế
60.81
m3
Theo quy định tại Chương V
47
Thép D≤ 10
4939.5
kg
Theo quy định tại Chương V
48
Cống hộp qua đường ngang
Theo quy định tại Chương V
49
Phần rãnh hộp đúc sẵn
Theo quy định tại Chương V
50
Sản xuất, lắp đặt rãnh hộp chịu lực BTCT f'c=25MPa (B=0.6m), H = 60cm
17
ck
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 5: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 5: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 92

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây