Thông báo mời thầu

Gói thầu số 5: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:18 20/01/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp ao Chùa Cũ thôn Lương Sơn xã Phú Nghĩa
Tên gói thầu
Gói thầu số 5: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
KHLCNT Dự án: Cải tạo, nâng cấp ao Chùa Cũ thôn Lương Sơn xã Phú Nghĩa
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 30/01/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
178/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
20/01/2026 17:15
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Phú Nghĩa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:15 20/01/2026
đến
09:00 30/01/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 30/01/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
150.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/01/2026 (30/04/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Kiến Hưng Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật Số 11 A10, ngõ 8 Quang Trung, Phường Hà Đông, Thành phố Hà Nội
2 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng số 1 Hà Nội Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 21A4, tập thể Vi Ba, tổ dân phố 5, Phường Hà Đông
3 Phòng kinh tế xã Phú Nghĩa Đơn vị thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Thôn Thanh Nê, Xã Phú Nghĩa, Thành phố Hà Nội
4 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Ruby Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Số II - 26 Khu tái định cư, Phường Việt Hưng, thành phố Hà Nội
5 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Bắc Á Tư vấn thẩm định E-HSMT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 45, Phường Hà Đông, thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 7T (tải trọng hàng hóa) (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT).
2
2
Máy đào dung tích gầu ≥ 0,8m3 (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT).
1
3
Máy lu (lực rung) ≥ 16T (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT).
1
4
Máy ủi ≥ 110CV (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT).
1
5
Máy cắt uốn thép ≥ 5kW (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT).
1
6
Máy trộn bê tông ≥ 250l (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT).
1
7
Xe nâng (Chiều cao làm việc ≥ 12m (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
TRỒNG CÂY BỒN TIỂU CẢNH
2
Đệm vữa đáy móng, dày 2cm, vữa XM mác 100, PCB30
66.08
m2
3
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75, PCB30
25.96
m3
4
Công tác ốp đá granit tự nhiên vào tường sử dụng keo dán
60.18
m2
5
Trồng, chăm sóc, cây trồng mảng, cây hoa lưu niên.
187.91
m2/tháng
6
Mua cây nguyệt quế:
96.45
m2
7
Mua cây Thanh táo
66.34
m2
8
Mua đất mầu trồng cây
162.5
m3
9
LAN CAN INOX QUANH AO
10
Ván khuôn dầm neo
1.3845
100m2
11
Đổ bê tông dầm neo , bê tông móng, đá 1x2, mác 250, PCB30
27.69
m3
12
Cốt thép dầm neo
2.2567
tấn
13
Trát dầm neo, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
253.83
m2
14
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 1 nước phủ
253.83
m2
15
Đổ bê tông cột trụ lan can , đá 1x2, mác 250, PCB30
7.66
m3
16
Ván khuôn đổ cột trụ lan can
1.4756
100m2
17
Công tác gia công lắp dựng cốt thép cột trụ lan can đường kinh D=14
1.0503
tấn
18
Công tác gia công lắp dựng cốt thép cột trụ lan can đường kinh D=6
0.1686
tấn
19
Trát mặt ngoài cột trụ lan can chều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 100
147.56
m2
20
Sơn dầm - 1 nước lót, 1 nước phủ
147.56
1m2
21
Sản xuất lan can Inox 304
3.0153
tấn
22
Lắp dựng lan can
408.98
m2
23
KÈ NỀN ĐƯỜNG
24
Đào móng kè , đất cấp I
1264.1685
m3
25
Đắp đất móng ngoài kè , độ chặt yêu cầu K=0,90
1.511
100m3
26
Đắp móng trong kè , độ chặt yêu cầu K=0,95
0.4786
100m3
27
Vận chuyển đất ra vị trí đổ, đất cấp I
8.8127
100m3
28
Đóng cọc tre gia cố đáy móng kè , chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp I
314.244
100m
29
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
104.74
m3
30
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày <= 60cm, vữa XM mác 100
822.23
m3
31
Xây đá hộc, xây tường thẳng, chiều dày <= 60cm, cao <=2 m, vữa XM mác 100
1746.25
m3
32
Quét nhựa bitum và dán bao tải, 1 lớp bao tải 2 lớp nhựa
3.8514
m2
33
Ống nhựa PVC D60
2.55
100m
34
Vải địa KT
6.83
m2
35
RÃNH THOÁT NƯỚC
36
Đào móng rãnh , đất cấp III
15.5685
m3
37
Đắp đất móng rãnh , độ chặt yêu cầu K=0,95
0.0139
100m3
38
Vận chuyển đất ra vị trí đổ, đất cấp III
0.14
100m3
39
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
54.03
m3
40
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
1.1156
100m2
41
Đổ bê tông , bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150
75.45
m3
42
Xây tường rãnh vữa XM mác 75
172.11
m3
43
Trát tường trong, dày 1,5 cm, vữa XM mác 75
858.94
m2
44
Ván khuôn mũ mố
3.194
100m2
45
Cốt thép mũ mố đường kính D<10
1.4948
tấn
46
Bê tông mũ mố mác 200 đá 1x2
25.23
m3
47
Ván khuôn bản rãnh
3.5918
100m2
48
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
7.4223
tấn
49
Bê tông bản rãnh đá 1x2, mác 250
62.85
m3
50
Mua nắp hố ga Composite loại 850x850 tải trọng P=125KN
16
Bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 5: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 5: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 82

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây