Thông báo mời thầu

Gói thầu số 5: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 19:12 30/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng nhà làm việc Công sở xã Cẩm Tú, tỉnh Thanh Hóa.
Tên gói thầu
Gói thầu số 5: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện dự án: Xây dựng nhà làm việc Công sở xã Cẩm Tú, tỉnh Thanh Hóa
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh hỗ trợ 10.234.000.000 đồng, ngân sách xã và các nguồn huy động hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Cẩm Tú, Tỉnh Thanh Hoá
Thời điểm đóng thầu
15:00 10/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
654/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
30/06/2026 19:07
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Tú
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
19:11 30/06/2026
đến
15:00 10/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 10/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
150.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/07/2026 (07/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn XD Tiến Thịnh Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Phố Đại Từ 2, Phường Đông Sơn, Tỉnh Thanh Hóa
2 Công ty TNHH công nghệ xây dựng SUNRISE Tư vấn lập E-HSMT P523 N3 D2 Mai Xuân Dương, phường Hạc Thành, tỉnh Thanh Hóa
3 Công ty TNHH công nghệ xây dựng SUNRISE Tư vấn đánh giá E-HSDT P523 N3 D2 Mai Xuân Dương, phường Hạc Thành, tỉnh Thanh Hóa

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn điện
2
2
Cần cẩu, sức nâng >= 6 tấn
1
3
Máy cắt cốt thép
2
4
Máy đầm bê tông, đầm bàn
2
5
Máy đầm bê tông, đầm dùi
2
6
Máy đầm đất cầm tay
2
7
Máy đào một gầu - dung tích gầu >= 0,80 m3
1
8
Máy khoan bê tông cầm tay
2
9
Máy lu rung
1
10
Máy trộn vữa bê tông
2
11
Máy ủi
1
12
Ô tô tự đổ - trọng tải >= 7 T
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Gia công xà gồ thép
0.0615
tấn
2
Lắp dựng xà gồ thép
0.0615
tấn
3
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
0.1653
100m2
4
Ke chống bão (4 cái/m2)
66.12
cái
5
Tôn úp nóc khổ 600mm
8.436
m
6
Lát nền, sàn - Gạch KT 600x600mm, vữa XM M75
10.9564
m2
7
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
67.526
m2
8
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
55.7316
m2
9
Đào móng tam cấp thủ công, đất C2
0.0518
1m3
10
Bê tông lót móng M100, đá 4x6
0.0518
m3
11
Xây bậc tam cấp gạch bê tông đặc kích thước: 6x10,5x22cm, VXM M75
0.0675
m3
12
Trát thành tam cấp dày 1,5cm, vữa XM M75
0.45
m2
13
Lát gạch bậc tam cấp KT 600x600mm, vữa XM M75
0.9
m2
14
Sản xuất, lắp dựng cửa đi nhôm hệ 1 cánh mở quay, kính an toàn dày 6,38mm (phụ kiện lặp dựng)
2.07
m2
15
Sản xuất, lắp dựng cửa sổ nhôm hệ 2 cánh mở quay, kính an toàn dày 6,38mm (phụ kiện lắp dựng)
7.2
m2
16
Sản xuất, lắp dựng hoa sắt cửa sổ, sắt vuông 14x14mm (sơn hoàn thiện)
7.2
m2
17
Lắp đặt đèn ống dài 1,2m, hộp đèn 1 bóng
2
bộ
18
Lắp đặt quạt treo tường
1
cái
19
Lắp đặt công tắc 2 hạt
1
cái
20
Lắp đặt ổ cắm đôi
3
cái
21
Lắp đặt hộp đế âm tường KT 100x60mm
3
hộp
22
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x2,5mm2
40
m
23
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x1,5mm2
20
m
24
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, 15A
1
cái
25
Lắp đặt ống nhựa PVC - Đường kính 75mm
0.05
100m
26
Lắp đặt cút nhựa - Đường kính 75mm
2
cái
27
Lắp đặt ống nhựa PVC - Đường kính 34mm
0.005
100m
28
Cầu chắn rác
1
cái
29
NHÀ XE
30
Đào móng, - Cấp đất II
0.0562
100m3
31
Ván khuôn bê tông lót móng
0.019
100m2
32
Bê tông lót móng M100, đá 4x6
1.896
m3
33
Ván khuôn móng
0.1776
100m2
34
Bê tông móng M200, đá 1x2
2.424
m3
35
Xây tường thẳng gạch bê tông 10,5x6x22cm - vữa XM M75, XM
1.584
m3
36
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75
7.2
m2
37
Thi công móng cấp phối đá dăm, độ chặt yêu cầu K>=0,95, lớp trên
0.096
100m3
38
Nilon tái sinh
48
m2
39
Bê tông nền, M200, đá 1x2
4.8
m3
40
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤9m
0.2689
tấn
41
Gia công xà gồ thép
0.1856
tấn
42
Gia công cột bằng thép hình
0.206
tấn
43
Lắp vì kèo thép
0.269
tấn
44
Lắp dựng xà gồ thép
0.186
tấn
45
Lắp cột thép các loại
0.093
tấn
46
Bulon M18 L=0,7m
24
cái
47
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
30.788
1m2
48
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
0.508
100m2
49
Ke chống bão (4 cái/m2)
203.2
cái
50
SÂN KHUÔN VIÊN, CỔNG TƯỜNG RÀO

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 5: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 5: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 26

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây