Thông báo mời thầu

Gói thầu số 5 (Xây dựng)

Tìm thấy: 23:42 29/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng Kho lưu trữ, nhà Truyền thống và trang thiết bị tại Trụ sở Thành ủy
Tên gói thầu
Gói thầu số 5 (Xây dựng)
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Long khánh, Tỉnh Đồng Nai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 09/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Số quyết định phê duyệt
235/QĐ-QLDA
Ngày phê duyệt
28/11/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án thành phố Long Khánh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
23:40 29/11/2024
đến
09:00 09/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 09/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
45.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/12/2024 (07/06/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư Xây dựng Đông Nam Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 669D Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH Phú Khánh Nam Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 366, đường 21 tháng 4, Khu phố 1, Phường Phú Bình, Thành phố Long khánh, Tỉnh Đồng Nai
3 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Anh Hiếu Tư vấn lập E-HSMT Số 2/4 Liên Khu 2-10 - Phường Bình Hưng Hòa A - Quận Bình Tân - Thành phố Hồ Chí Minh
4 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Giao Thông Số 10 Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 110/15/15 Bà Hom, Phường 13, Quận 6, Thành phố Hồ Chí Minh
5 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Anh Hiếu Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 2/4 Liên Khu 2-10 - Phường Bình Hưng Hòa A - Quận Bình Tân - Thành phố Hồ Chí Minh
6 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Giao Thông Số 10 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 110/15/15 Bà Hom, Phường 13, Quận 6, Thành phố Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm dùi công suất: ≥ 1,5 kW (Đơn vị tính: chiếc) Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với máy móc thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu phải có xác nhận quyền sở hữu là hoá đơn tài chính chứng minh sở hữu máy móc của nhà thầu. - Đối với máy móc thiết bị nhà thầu huy động phải có hợp đồng nguyên tắc thuê mướn máy móc, thiết bị (Nếu thuê của cá nhân thì kèm theo căn cước công dân); hoá đơn tài chính chứng minh sở hữu máy móc thuộc sở hữu của bên cho thuê. (Tài liệu chứng minh: Bản scan bản gốc hoặc bản scan bản pho tô có chứng thực của cơ quan có thẩm quyền)
1
2
Máy khoan bê tông (Đơn vị tính: chiếc) Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. [Tài liệu chứng minh: Bản scan (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn bán hàng và hợp đồng thuê thiết bị nếu nhà thầu đi thuê]. (Tài liệu chứng minh: Bản scan bản gốc hoặc bản scan bản pho tô có chứng thực của cơ quan có thẩm quyền)
1
3
Máy trộn bê tông dung tích ≥ 250 lít (Đơn vị tính: chiếc) Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. [Tài liệu chứng minh: Bản scan (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn bán hàng và hợp đồng thuê thiết bị nếu nhà thầu đi thuê]. (Tài liệu chứng minh: Bản scan bản gốc hoặc bản scan bản pho tô có chứng thực của cơ quan có thẩm quyền)
1
4
Máy hàn điện công suất ≥ 10 kW (Đơn vị tính: chiếc) Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. [Tài liệu chứng minh: Bản scan (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn bán hàng và hợp đồng thuê thiết bị nếu nhà thầu đi thuê]. (Tài liệu chứng minh: Bản scan bản gốc hoặc bản scan bản pho tô có chứng thực của cơ quan có thẩm quyền)
1
5
Máy cắt gạch (Đơn vị tính: chiếc) Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. [Tài liệu chứng minh: Bản scan (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn bán hàng và hợp đồng thuê thiết bị nếu nhà thầu đi thuê].
1
6
Máy đào (Đơn vị tính: chiếc) Dung tích gàu >= 0,8m3 Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. [Tài liệu chứng minh: Bản scan (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): Giấy đăng ký xe và giấy chứng nhận an toàn hoặc giấy kiểm định xe còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu và hợp đồng thuê thiết bị nếu nhà thầu đi thuê].
1
7
Xe cần cẩu (Đơn vị tính: chiếc) Tải trọng >= 16 tấn Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. [Tài liệu chứng minh: Bản scan (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): Giấy đăng ký xe và giấy chứng nhận an toàn hoặc giấy kiểm định xe còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu và hợp đồng thuê thiết bị nếu nhà thầu đi thuê].
1
8
Máy thủy bình (Đơn vị tính: chiếc) Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. [Tài liệu chứng minh: Bản scan (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): Hóa đơn VAT hoặc hóa đơn bán hàng và giấy chứng nhận an toàn hoặc giấy chứng nhiện hiệu chuẩn còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu và hợp đồng thuê thiết bị nếu nhà thầu đi thuê].
1
9
Đà giáo (Đơn vị tính: bộ) Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. [Tài liệu chứng minh: Bản scan (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): Hóa đơn VAT hoặc hóa đơn bán hàng và hợp đồng thuê thiết bị nếu nhà thầu đi thuê].
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
CẢI TẠO SỬA CHỮA NHÀ TRUYỀN THỐNG
2
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
184.432
m2
3
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
190.48
m2
4
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
5.102
m3
5
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt bê tông
389.65
m2
6
Tháo dỡ trần
145.83
m2
7
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
98.42
m2
8
Phá dỡ nền bê tông không cốt thép
1.416
m3
9
Tháo dỡ lan can
8.32
m2
10
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
162.62
m2
11
Lát đá bậc tam cấp
7.56
m2
12
Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x18, chiều dày <=10cm, chiều cao <=6m, vữa XM mác 75
5.887
m3
13
Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x18, chiều dày <=10cm, chiều cao <=6m, vữa XM mác 75
3.191
m3
14
Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x18, chiều dày <=10cm, chiều cao <=6m, vữa XM mác 75
7.607
m3
15
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 4x8x18, chiều dày <=10cm, chiều cao <=6m, vữa XM mác 75
0.174
m3
16
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng đá 1x2, vữa bê tông mác 250
2.156
m3
17
Ván khuôn bằng ván ép công nghiệp có khung xương, cột chống bằng hệ giáo ống, ván khuôn xà, dầm, giằng, chiều cao <= 28m
0.25
100m2
18
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.04
tấn
19
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép > 10mm, chiều cao <= 6m
0.198
tấn
20
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <=6m đá 1x2, vữa bê tông mác 250
0.82
m3
21
Ván khuôn bằng ván ép công nghiệp có khung xương, cột chống bằng hệ giáo ống, ván khuôn xà, dầm, giằng, chiều cao <= 28m
0.099
100m2
22
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.023
tấn
23
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.079
tấn
24
Khoan tạo lỗ bê tông bằng máy khoan, lỗ khoan D<=16mm, chiều sâu khoan <=20cm (Khoan tạo lỗ cấy thép + ramset)
84
lỗ khoan
25
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
137.701
m2
26
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
97.58
m2
27
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
6.797
m2
28
Bả bằng bột bả vào tường trong
270.037
m2
29
Bả bằng bột bả vào tường ngoài
529.593
m2
30
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
270.037
m2
31
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
529.593
m2
32
Lát nền gạch granite 600x600 vữa M75
70.93
m2
33
Lát nền, thảm đá hoa văn cổ điển
9.72
m2
34
Thi công mặt sàn lát gỗ công nghiệp mặt sàn 1400x160
65.7
m2
35
Lát đá granit ngạch cửa + bệ lan can
3.17
m2
36
Lát nền gạch granite 400x400 vữa M75
36.16
m2
37
Láng sê nô, chiều dày 3cm, vữa XM mác 75
71.88
m2
38
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
71.88
m2
39
Thi công trần bằng tấm thạch cao 9mm khung chìm
143.5
m2
40
Đắp phào kép, vữa XM mác 75
30.348
m
41
Đắp phào kép, vữa XM mác 75
89.472
m
42
Trát trang trí cột mặt tiền dày 10cm
1.392
m2
43
CC con tiện xi măng lan can
31
bộ
44
Lắp đặt các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng cấu kiện <= 25kg
31
cấu kiện
45
CC con bọ xi măng
6
con
46
Lắp đặt các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng cấu kiện <= 50kg
6
cấu kiện
47
Dán hoa văn trang trí tường vòm
1
cấu kiến
48
CC con bọ xi măng trang trí tường vòm
6
cái
49
Lắp đặt các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng cấu kiện <= 25kg
6
cấu kiện
50
Trát gờ chỉ tường mặt tiền,Sê nô vữa XM mác 75
219.306
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 5 (Xây dựng)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 5 (Xây dựng)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 118

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây