Thông báo mời thầu

Gói thầu số 5: Xây lắp

Tìm thấy: 16:57 27/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Trụ sở Thanh tra thị xã Duy Tiên
Tên gói thầu
Gói thầu số 5: Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn chi thường xuyên ngân sách thị xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Duy Tiên, Tỉnh Hà Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:55 04/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
63/QĐ-TTr
Ngày phê duyệt
25/11/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Thanh tra thị xã Duy Tiên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:55 27/11/2024
đến
16:55 04/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:55 04/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/12/2024 (03/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THẢO NGUYÊN Đơn vị tư vấn lập BC KTKT Tổ dân phố số 3 - Phường Hòa Mạc - Thị xã Duy Tiên - Tỉnh Hà Nam
2 CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI LỘC VƯỢNG LAND Đơn vị thẩm tra thiết kế BVTC và dự toán Tổ dân phố 4 - Phường Hòa Mạc - Thị xã Duy Tiên - Tỉnh Hà Nam
3 Công ty TNHH Dịch vụ kỹ thuật Minh An Đơn vị tư vấn LCNT Số 105 đường Lý Thái Tổ - Phường Lê Hồng Phong - Thành phố Phủ Lý - Tỉnh Hà Nam
4 Phòng Tài chính - Kế hoạch thị xã Duy Tiên Đơn vị thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu Phường Hòa Mạc, thị xã Duy Tiên, tỉnh Hà Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá, công suất ≥ 1,7kW
1
2
Máy trộn vữa, công suất ≥ 80 lít
1
3
Máy trộn bê tông, công suất ≥ 250 lít
1
4
Máy hàn điện 23kW
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt máy điều hoà 2 cục - Loại máy Treo tường
1
máy
2
Bảo ôn ống đồng, ống cách nhiệt xốp - Đường kính 9,5mm
0.05
100m
3
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, đoạn ống dài 6m - Đường kính 21mm
0.05
100m
4
Dây tín hiệu dàn nóng và lạnh CU/PVC/PVC (2x1.5)
5
m
5
Gía đỡ dàn nóng
1
cái
6
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, đoạn ống dài 6m - Đường kính 125mm
0.256
100m
7
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, đoạn ống dài 6m - Đường kính 48mm
0.36
100m
8
Lắp đặt ống nhựa PPR đường kính 25mm, chiều dày 2,8mm
0.582
100m
9
Bê tông nền, M250, đá 2x4
28.59
m3
10
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤33cm
2.41
m3
11
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.051
100m2
12
Bê tông lót móng, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6
0.54
m3
13
Xây tường thẳng bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75
2.41
m3
14
Trát tường ngoài, dày 1,5cm, Vữa XM M75
34.2
m2
15
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả, 1 nước lót + 2 nước phủ
34.2
m2
16
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
443.45
m2
17
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75
428.15
m2
18
Đắp phào đơn, vữa XM M75
306
m
19
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả, 1 nước lót + 2 nước phủ
396.68
m2
20
Tháo dỡ cửa
6.6
m2
21
Gia công cổng Inox
0.144
tấn
22
Lắp dựng cổng inox
6.6
m2
23
Mua bản lề
8
cái
24
Mua móc cổng
1
cái
25
Cạo rỉ các kết cấu thép
8.8
m2
26
Sơn sắt thép, 1 nước lót + 2 nước phủ
8.8
1m2
27
Bốc xếp, vận chuyển phế thải trong phạm vi 5km
9.14
m3
28
Tháo dỡ gạch ốp tường
33.14
m2
29
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
6.42
m2
30
Phá lớp vữa trát tường trong và ngoài
57.43
m2
31
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75
23.58
m2
32
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75
36.77
m2
33
Ốp tường trụ, cột - Tiết diện gạch 300x600, vữa XM M75
33.14
m2
34
Lát nền, sàn gạch - Tiết diện gạch 300x300, vữa XM M75
6.42
m2
35
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả, 1 nước lót + 2 nước phủ
36.77
m2
36
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả, 1 nước lót + 2 nước phủ
23.58
m2
37
Tháo dỡ cửa
3.78
m2
38
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
3.78
m2
39
Cửa đi 1 cánh nhôm hệ 55 dày 1.4mm, kính dày 6,38mm
3.78
m2
40
Phụ kiện cửa đi 1 cánh
3
bộ
41
Tháo dỡ bệ xí
3
bộ
42
Tháo dỡ chậu rửa
2
bộ
43
Lắp đặt xí bệt
3
bộ
44
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
2
bộ
45
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
2
bộ
46
Bốc xếp, vận chuyển phế thải trong phạm vi 5km
1.43
m3
47
Lắp đặt đèn ống dài 1,2m, hộp đèn 2 bóng
3
bộ
48
Lắp đặt ống nhựa chìm bảo hộ dây dẫn - Đường kính ≤15mm
14.38
m
49
Lắp đặt dây dẫn 2x1,5mm2
26.38
m
50
Lắp đặt công tắc 1 hạt
3
cái

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty TNHH Dịch vụ kỹ thuật Minh An như sau:

  • Có quan hệ với 59 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,39 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 6,56%, Xây lắp 73,77%, Tư vấn 16,39%, Phi tư vấn 3,28%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 312.206.656.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 309.778.717.400 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,78%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 5: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 5: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 64

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây