Thông báo mời thầu

Gói thầu số 6: Chi phí xây dựng + Thiết bị

Tìm thấy: 11:07 18/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Tuyến điện hạ thế - TBA khu tư bường tổ 2, ấp 4
Tên gói thầu
Gói thầu số 6: Chi phí xây dựng + Thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách hỗ trợ và nhân dân đóng góp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tân Phú, Tỉnh Đồng Nai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
16:00 25/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
243/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
18/12/2024 11:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHÚ AN
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:05 18/12/2024
đến
16:00 25/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 25/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
6.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/12/2024 (24/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH TV&XD Thiện Mỹ Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ 13B, KP. Hương Phước, Phường Phước Tân, Thành phố Biên Hoà, Tỉnh Đồng Nai, Việt Nam
2 Công ty TNHH Xây dựng Giao thông Công Minh Tư vấn lập E-HSMT Số K4/84, khu phố 2, Phường Bửu Hòa, Thành phố Biên Hoà, Tỉnh Đồng Nai, Việt Nam, Phường Bửu Hòa, Thành phố Biên Hoà, Tỉnh Đồng Nai
3 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THUẬN KIẾN PHÁT Tư vấn thẩm định E-HSMT 273, hẻm 179, đường Nguyễn Văn Tiên - Phường Tân Phong - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai
4 Công ty TNHH Xây dựng Giao thông Công Minh Tư vấn đánh giá E-HSDT Số K4/84, khu phố 2, Phường Bửu Hòa, Thành phố Biên Hoà, Tỉnh Đồng Nai, Việt Nam, Phường Bửu Hòa, Thành phố Biên Hoà, Tỉnh Đồng Nai
5 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THUẬN KIẾN PHÁT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 273, hẻm 179, đường Nguyễn Văn Tiên - Phường Tân Phong - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần trục ô tô > 5 Tấn
1
2
Máy trộn vữa, bê tông. Dung tích bồn ≥ 250 lít.
1
3
Máy hàn điện. Công suất ≥ 14 kW.
1
4
Máy đo điện trở nối đất, có giấy chứng nhận kiểm định (còn hiệu lực đến ngày có thời điểm đóng thầu).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phần móng và tiếp địa đường dây nỗi
2
Đào hố móng kiểm tra đất cấp III rộng <=1m, sâu >1m
0.887
m3
3
Đắp đất hố móng trụ cấp 3
0.113
m3
4
Bê tông sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng, ximăng PC40, chiều rộng >250cm, mác 100÷200
0.671
m3
5
Đào rãnh tiếp địa đất cấp 3
1.35
m3
6
Đắp đất rãnh tiếp địa cấp 3 (độ chặt k = 0.85)
1.35
m3
7
Rãi dây tiếp địa
0.9
10 mét
8
Đóng cọc tiếp địa đất cấp III, L=2,5m
0.4
10 cọc
9
Trụ BTLT 8,5m F300 dự ứng lực, K=2
1
trụ
10
Dựng trụ BTLT <=10,5m thủ công + cơ giới (cẩu)
1
trụ
11
Phần dây, sứ và phụ kiện
12
Cáp nhôm ABC 4x120mm2 x1,02
792
mét
13
Boulon móc 16x250+ 1 long đền vuông D18-50x50x3/Zn
12
bộ
14
Ghíp nối IPC 120-35(25) - 2BL
112
cái
15
Nắp bịt đầu cáp ABC120mm2
27
cái
16
Kẹp treo cáp ABC4x120mm2
21
cái
17
Kẹp ngừng cáp ABC4x120mm2
19
cái
18
Hộp phân phối 9 cực rỗng
24
cái
19
Cáp đồng bọc CV25 (5m/hộp, trung tính 2 sợi)
120
mét
20
Móc treo chữ A
11
cái
21
Ống PVC D114x4,9mm
12
m
22
Co 90 độ PVC 114
3
cái
23
Cổ dê kẹp ống PVC Þ 114
6
bộ
24
Keo silicon bít miệng ống
4
chai
25
Băng keo cách điện hạ thế
4
cuộn
26
Tiếp địa cố định cáp ABC 95mm2
27
cái
27
Đầu cosse ép Cu-Al 120mm2 + chụp
18
cái
28
Kẹp ép WR cỡ dây 120mm2
6
cái
29
Thanh đồng nối dài đầu cực Aptomas
6
cái
30
Biển số trụ, cảnh báo an toàn
14
bộ
31
Lắp đặt dây đống xuống thiết bị <= 95mm2
120
1 mét
32
Ép Đầu cosse 120mm2
18
cái
33
Lắp ống nhựa D<=114
12
mét
34
Kéo dây ABC-(3)4x120mm2 chiều cao<10m, khu vực thành phố, thị trấn
0.776
km
35
Lắp đặt hộp domino
24
1 hộp
36
A.PHẦN THIẾT BỊ
37
Máy biến áp 12,7/0,22-0,44kV 100kVA- amorphous
1
máy
38
FCO 24kV - 100A
1
cái
39
Dây chảy 8K
1
Sợi
40
LA 18kV 10kA
1
cái
41
Biến dòng 600V - 250/5A
2
cái
42
MCCB 3 cực 400V -250A - 35KA (chỉnh định dòng)
1
cái
43
Điện kế 1 pha 2 dây 220V-5A
2
cái
44
Lắp đặt máy biến áp phân phối 1pha 100KVA-12,7/0,22-0,44kV
1
1 máy
45
Lắp đặt FCO 22kV
1
cái
46
Lắp đặt chống sét van LA 24kV composite
1
cái
47
B. PHẦN VẬT LIỆU
48
Boulon 16x300+ 2 long đền vuông D18-50x50x3/Zn
2
bộ
49
Giá đỡ FCO, LA 1 pha
1
Bộ
50
Bộ tiếp địa Trạm 1 pha :
1
Bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 6: Chi phí xây dựng + Thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 6: Chi phí xây dựng + Thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 52

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây