Thông báo mời thầu

Gói thầu số 6: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 13:57 16/12/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kế hoạch LCNT công trình: Trường TH số 1 Nậm Xây, xã Nậm Xây, huyện Văn Bàn
Tên gói thầu
Gói thầu số 6: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Trung ương + Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:00 26/12/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
565/QĐ-QLDA
Ngày phê duyệt
15/12/2022 13:53
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban QLDA-ĐTXD huyện Văn Bàn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:55 16/12/2022
đến
08:00 26/12/2022
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 26/12/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/12/2022 (26/03/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ A.R.R.A 79 Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 2, Ngõ 48, Phố Đàm Quang Trung - Phường Long Biên - Quận Long Biên - Thành phố Hà Nội
2 Trung tâm Giám định chất lượng xây dựng tỉnh Lào Cai Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Km3, Đạị lộ Trần Hưng Đạo - Phường Nam Cường - Thành phố Lào Cai - Tỉnh Lào Cai
3 Phòng Kinh tế - Hạ tầng huyện Văn Bàn Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Trụ sở hợp khối các cơ quan huyện Văn Bàn; Thị trấn Khánh Yên, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
4 Trung tâm Giám định chất lượng xây dựng tỉnh Lào Cai Tư vấn lập E-HSMT Km3, Đạị lộ Trần Hưng Đạo - Phường Nam Cường - Thành phố Lào Cai - Tỉnh Lào Cai
5 Tổ thẩm định - Ban QLDA ĐTXD huyện Văn Bàn Tư vấn thẩm định E-HSMT Trụ sở hợp khối các cơ quan huyện Văn Bàn; Thị trấn Khánh Yên, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
6 Trung tâm Giám định chất lượng xây dựng tỉnh Lào Cai Tư vấn đánh giá E-HSDT Km3, Đạị lộ Trần Hưng Đạo - Phường Nam Cường - Thành phố Lào Cai - Tỉnh Lào Cai
7 Tổ thẩm định - Ban QLDA ĐTXD huyện Văn Bàn Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Trụ sở hợp khối các cơ quan huyện Văn Bàn; Thị trấn Khánh Yên, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ LỚP HỌC
2
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra, rộng >1 m, sâu >1 m, đất cấp III
6.218
m3
3
Đào móng công trình, chiều rộng móng <=6 m, đất cấp III
1.555
100m3
4
Bê tông lót móng, đá 4x6, chiều rộng <=250 cm, mác 100
8.028
m3
5
Bê tông móng, đá 1x2, chiều rộng <=250 cm, mác 250
22.75
m3
6
Bê tông cột, đá 1x2, tiết diện cột >0,1 m2, mác 250
3.817
m3
7
Ván khuôn cho bê tông đổ tại chỗ, ván khuôn gỗ, móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.623
100m2
8
Ván khuôn cho bê tông đổ tại chỗ, ván khuôn gỗ, cột vuông, chữ nhật
0.509
100m2
9
Công tác sản xuất lắp dựng cốt thép bê tông tại chỗ, cốt thép cổ móng đường kính <=10 mm, cột, trụ cao <= 4 m
0.142
tấn
10
Công tác sản xuất lắp dựng cốt thép bê tông tại chỗ, cốt thép cổ móng, đường kính <=18 mm, cột, trụ cao <= 4 m
1.238
tấn
11
Công tác sản xuất lắp dựng cốt thép bê tông tại chỗ, cốt thép móng, đường kính <=18 mm
0.741
tấn
12
Đào móng băng, rộng ≤3m, sâu ≤2m - Cấp đất III
5.408
1m3
13
Đào móng công trình, chiều rộng móng <=6 m, đất cấp III
1.171
100m3
14
Bê tông lót móng, đá 4x6, chiều rộng <=250 cm, mác 100
5.938
m3
15
Xây Gạch bê tông không nung 6,0x10,5x22, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 50
44.118
m3
16
Bê tông xà dầm, giằng nhà M250, đá 1x2, PCB40
20.465
m3
17
Ván khuôn gỗ dầm giằng móng
2.143
100m2
18
Lắp dựng cốt thép dầm, giằng móng, ĐK ≤10mm,
1.034
tấn
19
Lắp dựng cốt thép dầm, giằng móng, ĐK ≤18mm,
1.159
tấn
20
Lắp dựng cốt thép dầm, giằng móng, ĐK >18mm,
1.454
tấn
21
Trát tường ngoài, dày 1,5 cm, vữa XM mác 75
59.946
m2
22
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
59.946
m2
23
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
4.135
100m3
24
Bê tông cột, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤28m, M250, đá 1x2, PCB40
12.947
m3
25
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
2.001
100m2
26
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.647
tấn
27
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
2.558
tấn
28
Trát trụ cột, dày 1,5 cm, vữa XM mác 75
84.765
m2
29
Sơn cột nhà không bả bằng sơn Ici Dulux (hoặc tương đương), 1 nước lót, 2 nước phủ
84.765
m2
30
Bê tông xà dầm, giằng nhà, đá 1x2, mác 250
33.983
m3
31
Ván khuôn cho bê tông đổ tại chỗ, ván khuôn gỗ, ván khuôn xà dầm, giằng
2.145
100m2
32
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
1.959
100m2
33
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
1.859
tấn
34
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
4.528
tấn
35
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
1.808
tấn
36
Trát xà dầm, vữa XM mác 75
192.408
m2
37
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn Ici Dulux (hoặc tương đương), 1 nước lót, 2 nước phủ
192.408
m2
38
Trát xà dầm, vữa XM M75, PCB30
173.808
m2
39
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
173.808
m2
40
Bê tông sàn mái, đá 1x2, mác 250
95.283
m3
41
Ván khuôn cho bê tông đổ tại chỗ, ván khuôn gỗ, ván khuôn sàn mái
3.341
100m2
42
Ván khuôn gỗ sàn mái
3.859
100m2
43
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
7.378
tấn
44
Trát trần, vữa XM mác 75
334.1
m2
45
Sơn trần nhà không bả bằng sơn Ici Dulux (hoặc tương đương), 1 nước lót, 2 nước phủ
334.1
m2
46
Trát trần, vữa XM mác 75
385.9
m2
47
Sơn trần nhà không bả bằng sơn Ici Dulux (hoặc tương đương), 1 nước lót, 2 nước phủ
385.9
m2
48
Bê tông lanh tô,lanh tô liền mái hắt,máng nước,tấm đan..., đá 1x2, mác 200
8.534
m3
49
Ván khuôn cho bê tông đổ tại chỗ, ván khuôn gỗ, ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt.
1.172
100m2
50
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.505
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 6: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 6: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 42

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây