Thông báo mời thầu

Gói thầu số 6: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:28 20/09/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa nghĩa trang liệt sỹ xã Ngũ Lão, huyện Thủy Nguyên
Tên gói thầu
Gói thầu số 6: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách huyện phân bổ cho các xã thực hiện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
16:45 27/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 119
Ngày phê duyệt
19/09/2024 16:24
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Ngũ Lão
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:26 20/09/2024
đến
16:45 27/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:45 27/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/09/2024 (26/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ ĐO ĐẠC BẢN ĐỒ 268 Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn 7 (tại nhà ông Trần Văn Thắng) - Xã Thuỷ Triều - Huyện Thuỷ Nguyên - Thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI MINH NGỌC Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 117 đường 25/10 - Thị trấn Núi Đèo - Huyện Thuỷ Nguyên - Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TƯỜNG LÂM Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 636 đường Ngô Gia Tự - Phường Thành Tô - Quận Hải An - Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUANG KHẢI Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 235 đường Trần Kiên - Phường Bắc Sơn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TƯỜNG LÂM Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 636 đường Ngô Gia Tự - Phường Thành Tô - Quận Hải An - Thành phố Hải Phòng
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUANG KHẢI Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 235 đường Trần Kiên - Phường Bắc Sơn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào xúc
1
2
Ô tô vận chuyển
1
3
Máy hàn điện
1
4
Máy trộn bê tông
1
5
Máy cắt gạch đá
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Theo quy định tại Chương V
2
1, Tường rào:
Theo quy định tại Chương V
3
a, Phá dỡ:
Theo quy định tại Chương V
4
Phá dỡ kết cấu
9.7864
m3
Theo quy định tại Chương V
5
Bốc xếp Vận chuyển phế thải lên xe
9.7864
m3
Theo quy định tại Chương V
6
Vận chuyển phế thải
9.7864
m3
Theo quy định tại Chương V
7
b. Xây mới:
Theo quy định tại Chương V
8
Đào móng chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
1.0365
100m3
Theo quy định tại Chương V
9
Đào móng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất II
5.4552
m3
Theo quy định tại Chương V
10
Đóng cọc tre chiều dài cọc 2,5m, mật độ 25 cọc/m2 - Cấp đất II
42.1781
100m
Theo quy định tại Chương V
11
Vét bùn đầu cọc dày 10 cm
6.7485
m3
Theo quy định tại Chương V
12
Phủ cát đen đầu cọc dày 10cm
6.7485
m3
Theo quy định tại Chương V
13
Ván khuôn bê tông lót móng, ván khuôn gỗ
0.2454
100m2
Theo quy định tại Chương V
14
Bê tông lót móng, M100, đá 4x6, PCB30
6.7485
m3
Theo quy định tại Chương V
15
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày > 33cm, vữa XM mác 75
16.5645
m3
Theo quy định tại Chương V
16
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75
16.1964
m3
Theo quy định tại Chương V
17
Lắp dựng cốt thép giằng chống thấm, ĐK ≤10mm
0.0919
tấn
Theo quy định tại Chương V
18
Lắp dựng cốt thép giằng chống thấm, ĐK ≤18mm
0.3396
tấn
Theo quy định tại Chương V
19
Ván khuôn giằng chống thấm, ván khuôn gỗ
0.2454
100m2
Theo quy định tại Chương V
20
Đổ bê tông giằng chống thấm, đá 1x2, mác 200
4.0491
m3
Theo quy định tại Chương V
21
Đắp đất hố móng công trình
36.3684
m3
Theo quy định tại Chương V
22
Vận chuyển đất Cấp II
0.7274
100m3
Theo quy định tại Chương V
23
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây cột, trụ, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
3.9093
m3
Theo quy định tại Chương V
24
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
25.5098
m3
Theo quy định tại Chương V
25
Trát trụ tường rào, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
64.9317
m2
Theo quy định tại Chương V
26
Trát tường rào, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB40
488.824
m2
Theo quy định tại Chương V
27
Sơn tường rào không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
553.7557
m2
Theo quy định tại Chương V
28
2, Mộ:
Theo quy định tại Chương V
29
a, Phá dỡ:
Theo quy định tại Chương V
30
Tháo dỡ gạch ốp vỏ mộ
125.985
m2
Theo quy định tại Chương V
31
Bốc xếp Vận chuyển phế thải
5.0394
m3
Theo quy định tại Chương V
32
Vận chuyển phế thải
5.0394
m3
Theo quy định tại Chương V
33
b, cải tạo:
Theo quy định tại Chương V
34
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra rộng > 1m, sâu <= 1m, đất cấp II
21.4432
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn bê tông lót móng
0.0538
100m2
Theo quy định tại Chương V
36
Đổ bê tông lót móng mộ, đá 4x6, vữa mác 100
1.7784
m3
Theo quy định tại Chương V
37
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75
6.2913
m3
Theo quy định tại Chương V
38
Cát đen tôn trong mộ
4.1877
m3
Theo quy định tại Chương V
39
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan nắp mộ
0.0395
tấn
Theo quy định tại Chương V
40
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn nắp đan mộ
0.028
100m2
Theo quy định tại Chương V
41
Đổ bê tông đúc sẵn, Bê tông tấm đan nắp mộ, đá 1x2, mác 200
0.378
m3
Theo quy định tại Chương V
42
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn
10
1 cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
43
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
7.1477
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Vận chuyển đất cấp II
0.143
100m3
Theo quy định tại Chương V
45
Trát mộ, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
25.857
m2
Theo quy định tại Chương V
46
Ốp gạch tường vỏ mộ tiết diện gạch 300x450mm
151.182
m2
Theo quy định tại Chương V
47
Nhân công cắt mòi
60
mộ
Theo quy định tại Chương V
48
Sản xuất, lắp đặt bia ghi tên liệt sỹ
10
cái
Theo quy định tại Chương V
49
Sản xuất, lắp đặt bát hương
10
cái
Theo quy định tại Chương V
50
Sản xuất, lắp đặt lọ hoa
10
lộ
Theo quy định tại Chương V

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TƯỜNG LÂM như sau:

  • Có quan hệ với 104 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,06 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 1,61%, Xây lắp 83,23%, Tư vấn 10,97%, Phi tư vấn 4,19%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 586.611.976.284 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 573.310.466.707 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,27%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 6: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 6: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 43

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây