Thông báo mời thầu

Gói thầu số 6: Thi công xây lắp

Tìm thấy: 08:29 08/05/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trụ sở UBND xã Thuận Thiên, huyện Kiến Thụy; Hạng mục; Sửa chữa nhà làm việc 2 tầng và công trình phụ trợ
Tên gói thầu
Gói thầu số 6: Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 17/05/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 69/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
08/05/2024 08:25
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Thuận Thiên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:27 08/05/2024
đến
09:00 17/05/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 17/05/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/05/2024 (15/08/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG VIỆT LINH Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 46/71 Trần Phú - Phường Lương Khánh Thiện - Quận Ngô Quyền - Thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TƯỜNG LÂM Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 636 đường Ngô Gia Tự - Phường Thành Tô - Quận Hải An - Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUANG KHẢI Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 235 đường Trần Kiên - Phường Bắc Sơn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TƯỜNG LÂM Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 636 đường Ngô Gia Tự - Phường Thành Tô - Quận Hải An - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUANG KHẢI Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 235 đường Trần Kiên - Phường Bắc Sơn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Đầm dùi ≥1,1 KW
1
2
Máy cắt uốn cắt thép ≥ 2,5KW
1
3
Máy hàn ≥23 KW
1
4
Máy trộn bê tông ≥250l
1
5
Máy trộn vữa ≥80l
1
6
Ô tô tự đổ 5 tấn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
5.675
100m2
2
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
3.411
100m2
3
Xây bịt cửa bằng gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, chiều dày <=33cm, vữa XM M75, PCB40
1.646
m3
4
Trát tường ngoài xây bịt chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB40
7.48
m2
5
Trát tường trong xây bịt, chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB40
7.48
m2
6
Trát lại má cửa, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
40.675
m2
7
Bê tông xốp tôn nền wc tầng 2
2.864
m3
8
Chống thấm nền sàn WC và seno mái
134.32
m2
9
Láng chống thấm nền sàn, dày 2cm, vữa XM mác 75, PCB40
16.848
m2
10
Láng seno mái chiều dày 3,0 cm, vữa XM M75, PCB40 đánh dốc về lỗ thoát nước mái
112.82
m2
11
Lát nền, sàn bằng gạch granite 600x600mm, vữa XM M75, PCB40
311.083
m2
12
Ốp chân tường, viền tường, viền trụ, cột bằng gạch granite 600x120mm ngoài nhà
8.704
m2
13
Ốp chân tường, viền tường, viền trụ, cột bằng gạch granite 600x120mm trong nhà
18.582
m2
14
Lát nền, sàn WC bằng gạch chống trơn 300x300mm, vữa XM M100, PCB30
16.848
m2
15
Ốp tường, trụ, cột bằng gạch Ceramic 300x600mm, vữa XM M75, PCB40
61.617
m2
16
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM mác 75, PCB30
14.097
m2
17
Nhân công vệ sinh, mài bóng lại lớp granito cầu thang
25.525
m2
18
Sơn lại lan can cầu thang - 1 nước lót, 2 nước phủ
8.866
m2
19
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường ngoài nhà
575.94
m2
20
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường trong nhà
649.039
m2
21
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần ngoài nhà
257.481
m2
22
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần ( trong nhà)
283.676
m2
23
Sơn tường, cột, dầm, trần ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
833.421
m2
24
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
932.715
m2
25
Lợp mái che tường bằng tôn Ausnam ( hoặc tương đương ) dày 0.45mm
1.561
100m2
26
Tôn úp nóc K600
33.5
m
27
Ke chống bão
156
bộ
28
Vận chuyển vật liệu lên cao bằng vận thăng lồng <= 3T - tấm lợp các loại
1.561
100m2
29
Vệ sinh, sơn lại mái ngói dán vảy cá
21.02
m2
30
Gia công, lắp dựng cửa đi 2 cánh hệ 55 Xingfa hoặc tương đương, kính an toàn 2 lớp 6,38 mm, độ dày thanh nhôm chịu lực 1.8÷2.0mm. (bao gồm phụ kiện đồng bộ trừ hít cửa và lắp đặt hoàn thiện)
36.96
m2
31
Gia công, lắp dựng cửa đi 1 cánh hệ 55 Xingfa hoặc tương đương, kính an toàn 2 lớp 6,38 mm, độ dày thanh nhôm chịu lực 1.8÷2.0mm. (bao gồm phụ kiện đồng bộ trừ hít cửa và lắp đặt hoàn thiện)
3.6
m2
32
Gia công, lắp dựng Cửa sổ hệ 55 Xingfa hoặc tương đương, kính an toàn 2 lớp 6,38 mm trắng trong, độ dày thanh nhôm chịu lực 1.4 mm (bao gồm phụ kiện đồng bộ và lắp đặt hoàn thiện).
32
m2
33
Gia công, lắp dựng Cửa sổ hất 1 cánh hệ 55 Xingfa hoặc tương đương, kính an toàn 2 lớp 6,38 mm trắng trong, độ dày thanh nhôm chịu lực 1.4 mm) (bao gồm phụ kiện đồng bộ và lắp đặt hoàn thiện).
0.72
m2
34
Hít cửa đi
24
bộ
35
Gia công, lắp dựng lan can, hoa sắt Inox 304
199.166
kg
36
Lắp đặt vách ngăn compact 12mm (bao gồm cửa, phụ kiện đồng bộ)
18.66
m
37
Công tác ốp đá granit tự nhiên Bàn đá chậu rửa
2.675
m2
38
Bộ khung Inox đỡ bàn đá
2
bộ
39
PHẦN ĐIỆN
40
Lắp đặt đèn led tuýp liền máng gắn tường dài 1,2m 40W
13
bộ
41
Lắp đặt đèn led panel ốp trần D200 -12W
16
bộ
42
Lắp đặt quạt trần
6
cái
43
Bản mã lắp treo quạt trần
6
cái
44
Lắp đặt quạt điện-Quạt treo tường
10
cái
45
Lắp đặt ổ cắm đơn
10
cái
46
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
2
cái
47
Dây điện 2CV(1x1.5)mm2
20
m
48
Lắp đặt ống sun mềm D16
20
m
49
1. PHẦN THIẾT BỊ WC INAX
50
Lắp đặt chậu xí bệt
4
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 6: Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 6: Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 43

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây