Thông báo mời thầu

Gói thầu số 6: Xây lắp

Tìm thấy: 15:34 25/04/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, cải tạo tuyến đường từ nhà ông Đức đến nhà ông Nhàn TDP Đông Ngoại, phường Châu Giang, thị xã Duy Tiên
Tên gói thầu
Gói thầu số 6: Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nâng cấp, cải tạo tuyến đường từ nhà ông Đức đến nhà ông Nhàn TDP Đông Ngoại, phường Châu Giang, thị xã Duy Tiên
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách phường và các nguồn vốn khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Duy Tiên, Tỉnh Hà Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 04/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500163796_2504251352
Ngày phê duyệt
25/04/2025 14:28
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân phường Châu Giang
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:30 25/04/2025
đến
08:00 04/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 04/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
70.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/05/2025 (01/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần thương mại Lộc Vượng Land Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ dân phố số 4, phường Hoà Mạc, thị xã Duy Tiên, tỉnh Hà Nam
2 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng Thành Lộc Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 172, đường Trần Nhân Tông, Thị Trấn Vĩnh Trụ, Huyện Lý Nhân, Tỉnh Hà Nam
3 Công Ty TNHH Đầu Tư Xây Dựng NDH Tư vấn lập E-HSMT TDP số 3, Phường Hòa Mạc, Thị xã Duy Tiên, Tỉnh Hà Nam
4 Công ty TNHH dịch vụ kỹ thuật Minh An Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 105, đường Lý Thái Tổ, Phường Lê Hồng Phong, Thành phố Phủ Lý, Tỉnh Hà Nam.
5 Công Ty TNHH Đầu Tư Xây Dựng NDH Tư vấn đánh giá E-HSDT TDP số 3, Phường Hòa Mạc, Thị xã Duy Tiên, Tỉnh Hà Nam
6 Công ty TNHH dịch vụ kỹ thuật Minh An Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 105, đường Lý Thái Tổ, Phường Lê Hồng Phong, Thành phố Phủ Lý, Tỉnh Hà Nam.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy Đào. Dung tích gầu ≥ 0,4m3, hoạt động tốt.
1
2
Máy ủi. Công suất ≥75Cv, hoạt động tốt.
1
3
Máy lu. Công suất ≥ 9T, hoạt động tốt.
1
4
Máy lu bánh lốp. Công suất ≥ 16T, hoạt động tốt.
1
5
Máy đầm dùi. Công suất ≥ 1,5kW, hoạt động tốt.
1
6
Máy đầm cóc. Lực đầm ≥ 70kg, hoạt động tốt.
2
7
Máy trộn bê tông. Công suất ≥250 lít, hoạt động tốt.
1
8
Máy trộn vữa. Công suất ≥80 lít, hoạt động tốt.
1
9
Ô tô tự đổ. Tải trọng ≥ 5T, hoạt động tốt.
1
10
Máy nén khí hoặc máy thổi bụi, hoạt động tốt.
1
11
Máy phun tưới nhựa đường, hoạt động tốt.
1
12
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa. Công suất ≥ 130CV, hoạt động tốt.
1
13
Xe nâng chiều cao nâng ≥ 12m hoặc cần cẩu lắp trên ô tô tải có tải trọng ≥6T , hoạt động tốt.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày >60cm, vữa XM M100, PCB40
579.61
m3
2
Xây tường thẳng bằng đá hộc - Chiều dày >60cm, chiều cao >2m, vữa XM M100, PCB40
554.1
m3
3
Bê tông xà dầm, giằng, M250, đá 1x2, PCB40
18.7
m3
4
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.9349
100m2
5
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.7697
tấn
6
Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu 2 lớp giấy 3 lớp nhựa
129.66
m2
7
Lắp đặt ống nhựa PVC đường kính 60mm
0.897
100m
8
Vải địa kỹ thuật
0.0621
100m2
9
Thi công tầng lọc đá dăm 1x2
0.0267
100m3
10
Đóng cọc tre - Cấp đất I
38.9525
100m
11
Tấm chắn cót ép
467.43
m2
12
Đắp đập tạm, độ chặt Y/C K = 0,90
8.1956
100m3
13
Đào phá đập tạm- Cấp đất I
8.1956
100m3
14
ĐẢM BẢO AN TOÀN GIAO THÔNG
15
Bê tông đế cột M150, đá 1x2, PCB40
0.68
m3
16
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn đế cột
0.09
100m2
17
Ống nhựa PVC D90
67.5
m
18
Bê tông lõi cột M150, đá 1x2, PCB40
0.43
m3
19
Sơn bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
19.08
1m2
20
Gia công barie
0.1088
tấn
21
Dây giăng PVC
300
m
22
Đèn chiếu sáng
3
cái
23
Biển báo chữ nhật 25x120cm
2
biển
24
Biển báo tam giác gắn vào barie
4
biển
25
Đèn xoay cảnh báo
4
cái
26
Nhân công điều tiết giao thông
240
công
27
DI CHUYỂN ĐIỆN
28
Kẹp néo
14
cái
29
Cột bê tông PC.I.10-190-5,0
6
cột
30
Cáp nhôm vặn xoắn 4x70 lắp đặt mới
246
m
31
Cáp Cu/XLPE/PVC 4x25 xuống công tơ
7
m
32
Cáp Cu/XLPE/PVC 2x25 xuống công tơ
91
m
33
Dây sau công tơ Cu/XLPE/PVC 4x25
8
m
34
Dây sau công tơ Cu/PVC/PVC 2x10
320
m
35
Ghíp cá sấu 2 bulong
30
cái
36
Ghíp nhôm 3 bulong
8
cái
37
Kẹp bổ trợ
22
cái
38
Tấm ốp cột vòng đơn
9
cái
39
Bộ chia co nhiệt 2x16/25
13
bộ
40
Bộ chia co nhiệt 4x25/50
1
bộ
41
Gen co nhiệt D8
5.2
m
42
Gen co nhiệt D10
0.8
m
43
Lạt nhựa
80
cái
44
Đai thép cố định dây sau công tơ
40
cái
45
Ống HDPE D50/40 luồn cáp sau công tơ
6.4
m
46
Biển tên cột
7
biển
47
Tiếp địa lặp lại Rll
1
bộ
48
Xà lệch hạ thế trên cột tròn đơn
8
bộ
49
Thu hồi cột bê tông hiện trạng
6
cột
50
Tháo cáp vặn xoắn
245
m

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NDH như sau:

  • Có quan hệ với 63 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,29 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,98%, Xây lắp 94,12%, Tư vấn 2,94%, Phi tư vấn 1,96%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 625.953.084.869 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 623.231.821.158 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,43%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 6: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 6: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 44

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây