Thông báo mời thầu

Gói thầu số 7: Chi phí xây dựng

Tìm thấy: 08:47 15/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên gói thầu
Gói thầu số 7: Chi phí xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Khen thưởng nông thôn mới
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tân Phú, Tỉnh Đồng Nai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 24/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
Số: 234/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
09/08/2024 11:31
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHÚ XUÂN
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:45 15/08/2024
đến
09:00 24/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 24/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
12.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/08/2024 (22/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH TMXD Trường Minh Phú Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 598/24 tổ 01 KP 5 P. Trảng Dài, TP. Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai
2 Công ty CPĐTXD Minh Thông Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 188 Phó Đức Chính Thôn 2 xã Đạm Bri, TP. Bảo Lộc, tỉnh Lâm Đồng
3 Công ty TNHH XD Tân Minh Quang DN Tư vấn lập E-HSMT Tổ 4 ấp 4 xã Trà Cổ, huyện Tân Phú, tỉnh Đồng Nai
4 Công ty TNHH TVXD Thành Hưng Phú Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ 7 khu 7 thị trấn Tân Phú, huyện Tân Phú, tỉnh Đồng Nai
5 Công ty TNHH XD Tân Minh Quang DN Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 4 ấp 4 xã Trà Cổ, huyện Tân Phú, tỉnh Đồng Nai
6 Công ty TNHH TVXD Thành Hưng Phú Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ 7 khu 7 thị trấn Tân Phú, huyện Tân Phú, tỉnh Đồng Nai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào dung tích gầu ≥ 0.5m3
1
2
Ô tô tải tự đỗ ≥ 5T
2
3
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
2
4
Xe lu bánh thép ≥ 10T
1
5
Xe lu bánh lốp ≥ 12T
1
6
Máy uốn thép ≥ 3Kw
1
7
Máy đầm cóc ≥ 70kg
1
8
Máy đầm bê tông, đầm thước công suất 1kw
1
9
Máy kinh vĩ hoặc thủy bình
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
*Nền đường
2
*Mặt đường
3
*Tín hiệu giao thông
4
Đào vét hữu cơ, đánh cấp nền đường, đất cấp I
1.985
100m3
5
Vận chuyển đất thừa đổ đi CL 1000m bằng ô tô 10T, đất cấp I
1.985
100m3
6
Đào nền đường bằng máy đào 0.8m3, đất cấp 3
6.358
100m3
7
Vận chuyển đất đào nền, đào rảnh lề (lẫn tạp chất) đổ đi bằng ô tô tự đổ 10T cự ly vận chuyển <=1000m, đất cấp 3, (70%)
4.451
100m3
8
Lu lèn nền nguyên thổ
20.281
m2
9
Đắp bù vênh đất cấp 3 bằng máy đầm 16T K>=0,95
0.219
100m3
10
Đắp lề, taluy máy đầm 16T K>=0,95
4.208
100m3
11
Cung cấp đất để đắp (Đất san lấp)
135.3989
m3
12
Làm mặt đường cấp phối đá dăm loại I, dày 10cm
2.027
100m3
13
Rải lớp giấy dầu cách ly
20.281
100m2
14
Bê tông xi măng mặt đường đá 1x2 M250, dày 16cm
325.689
m3
15
Lắp dựng ván khuôn thép mặt đường bê tông xi măng
2.138
100m2
16
Thi công cọc tiêu bê tông cốt thép 0,12x0,12x1,125m
18
cái
17
Bê tông đá 1x2 đổ bệ cọc M200
0.72
m3
18
Ván khuôn đổ bê tông bệ cọc tiêu
0.1008
100m2
19
Cung cấp biển báo phản quang, loại biển tam giác D=70cm
6
cái
20
Cung cấp biển báo phản quang, loại biển tròn D=70cm
1
cái
21
Cung cấp biển báo phản quang, loại biển hình chữ nhật kích thước 30x50 cm
4
cái
22
Cung cấp trụ đỡ biển báo D90 H=2.65m
2
cái
23
Cung cấp trụ đỡ biển báo D90 H=2.7m
7
cái
24
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại biển tròn D70
1
cái
25
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70 cm
6
cái
26
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại biển chữ nhật 30x50 cm
2
cái
27
Bêtông lót móng chân trụ biển báo đá 1x2 M150
0.441
m3
28
Bê tông móng biển báo đá 1x2 M.200
1.008
m3
29
Ván khuôn thép chân trụ biển báo
0.085
100m2
30
Cung cấp bu lông M16, L=50cm mạ kẽm
18
cái
31
Cung cấp bu lông nối biển báo D10, L=120mm mạ kẽm
22
cái
32
S/x thép tấm mạ kẽm dày 10mm chân trụ đỡ
0.064
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 7: Chi phí xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 7: Chi phí xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 63

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây