Thông báo mời thầu

Gói thầu số 7: Toàn bộ phần chi phí xây dựng

Tìm thấy: 17:20 19/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa nhà Trạm Kiểm lâm cửa rừng lòng hồ Tả Trạch
Tên gói thầu
Gói thầu số 7: Toàn bộ phần chi phí xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn Ngân sách nhà nước năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Hương Thuỷ, Thành phố Huế
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
06:00 24/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
293/QĐ-KLHTh
Ngày phê duyệt
19/08/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Hạt kiểm lâm thị xã Hương Thủy
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:18 19/08/2024
đến
06:00 24/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
06:00 24/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
4.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/08/2024 (22/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn thiết kế và xây dựng Nhà Mới Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 05 Trần Quốc Toản, Phường Tây Lộc, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế
2 Công ty TNHH MTV Tư vấn xây dựng PHP 186 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán KQH dân cư phía Bắc Hương Sơ (Khu vực 2), Phường Hương Sơ, Thành phố Huế, Tỉnh Thừa Thiên Huế
3 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG BL Tư vấn lập E-HSMT 37/63 Điện Biên Phủ, - Phường Trường An - Thành phố Huế - Tỉnh Thừa Thiên Huế
4 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NHẬT PHƯƠNG Tư vấn thẩm định E-HSMT 30 Điện Biên Phủ - Phường Phường Đúc - Thành phố Huế - Tỉnh Thừa Thiên Huế
5 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG BL Tư vấn đánh giá E-HSDT 37/63 Điện Biên Phủ, - Phường Trường An - Thành phố Huế - Tỉnh Thừa Thiên Huế
6 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NHẬT PHƯƠNG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 30 Điện Biên Phủ - Phường Phường Đúc - Thành phố Huế - Tỉnh Thừa Thiên Huế

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt
1
2
Máy trộn
1
3
Máy khoan
1
4
Ô tô tự đổ 5T (Có chứng nhận đăng ký xe và giấy kiểm định còn hiệu lực) Có giấy tờ gốc để đối chiếu tại buổi đối chiếu E-HSDT
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
/I. Khối nhà chính
2
Tháo dỡ trần
88.5444
m2
3
Tháo dỡ các kết cấu thép - xà, dầm, giằng
0.2724
tấn
4
Gia công xà gồ thép 30*60*1,4mm
0.2847
tấn
5
Lắp dựng xà gồ thép
0.2847
tấn
6
Thi công trần la phong bằng tôn dày 0.35mm
88.5444
m2
7
Lắp đặt nẹp gỗ
102.56
m
8
Lắp đặt máng xối Inox U500 dày 1mm
32.14
m
9
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 89mm
31.5
m
10
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 89mm
14
cái
11
Lắp đặt kẹp ống
14
cái
12
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
30.24
m2
13
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt - kim loại
18.24
m2
14
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
384.4743
m2
15
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
14.464
m2
16
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
5.5432
m2
17
Vệ sinh bề mặt tường
5.5432
m2
18
Trát tường ngoài dày 2cm, vữa XM M75
5.5432
m2
19
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
18.24
1m2
20
Bả bằng bột bả vào tường tạo phẳng
40.4481
m2
21
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
218.7924
m2
22
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
185.6887
m2
23
Tháo hoa sắt cửa
18.24
m2
24
Lắp dựng hoa sắt cửa
18.24
m2
25
Sản xuất, lắp dựng cửa đi 1 cánh hệ nhôm Xingfa kính trắng dày 6,38mm
9.2
m2
26
Phụ kiện cửa đi 1 cánh, cửa nhôm Xingfa
5
bộ
27
Sản xuất, lắp dựng cửa sổ 2 cánh mở quay hệ nhôm Xingfa kính trắng dày 6,38m
14.4
m2
28
Phụ kiện cửa sổ 2 cánh mở quay, cửa nhôm Xingfa
8
bộ
29
Sản xuất, lắp dựng ô gió mở hất hệ nhôm Xingfa kính trắng dày 6,38mm
1.2
m2
30
Phụ kiện ô gió mở hất, nhôm Xingfa
4
bộ
31
Sản xuất, lắp dựng ô kính cố định hệ nhôm Xingfa kính trắng dày 6,38mm
7.24
m2
32
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
276.544
m2
33
Lắp đặt ống nhựa PPR đường kính 20mm bằng phương pháp hàn, chiều dày 4,1mm
57
m
34
Lắp đặt côn, cút nhựa PPR đường kính 20mm, chiều dày 4,1mm bằng phương pháp hàn
18
cái
35
Lắp đặt co ren nhựa PPR đường kính 20mm, chiều dày 4,1mm bằng phương pháp hàn
16
cái
36
Lắp đặt tê nhựa PPR đường kính 20mm, chiều dày 4,1mm bằng phương pháp hàn
13
cái
37
Lắp đặt tê ren nhựa PPR đường kính 20mm, chiều dày 4,1mm bằng phương pháp hàn
12
cái
38
Lắp đặt chậu bát Inox 1 vòi C74 KT: 680x460x320mm
1
bộ
39
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi (vòi rứa chén)
1
bộ
40
Tháo dỡ chậu rửa
1
bộ
41
Tháo dỡ bệ xí
1
bộ
42
Lắp đặt chậu Lavabo treo tường Caesar P2220 KT: 460x550x200mm
1
bộ
43
Lắp đặt vòi lavabo lạnh Caesar B101C
1
bộ
44
Lắp đặt xi phong
2
cái
45
Lắp đặt bàn cầu 2 khối Caesar CD1320 KT:730x380x740mm
1
bộ
46
Lắp đặt van ba ngã
1
cái
47
Lắp đặt vòi xịt vệ sinh
1
cái
48
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
2
cái
49
Lắp đặt vòi sen lạnh Caesar S043C
1
bộ
50
Lắp đặt phễu thu - Đường kính 100mm
2
cái

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG BL như sau:

  • Có quan hệ với 29 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,49 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,36%, Xây lắp 92,86%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 1,78%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 39.250.438.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 38.818.423.605 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,10%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 7: Toàn bộ phần chi phí xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 7: Toàn bộ phần chi phí xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 54

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây