Thông báo mời thầu

Gói thầu số 7: Toàn bộ phần chi phí xây dựng

Tìm thấy: 16:46 26/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa văn phòng Ban quản lý rừng phòng hộ Nam Đông
Tên gói thầu
Gói thầu số 7: Toàn bộ phần chi phí xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn ngân sách nhà nước năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Nam Đông, Thành phố Huế
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
06:00 31/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
277 /QĐ - BQL
Ngày phê duyệt
26/08/2024 16:43
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
BAN QUẢN LÝ RỪNG PHÒNG HỘ NAM ĐÔNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:45 26/08/2024
đến
06:00 31/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
06:00 31/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
4.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 31/08/2024 (29/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn thiết kế và xây dựng Nhà Mới Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 05 Trần Quốc Toản, Phường Tây Lộc, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế
2 Công ty TNHH MTV Tư vấn xây dựng PHP 186 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán KQH dân cư phía Bắc Hương Sơ (Khu vực 2), Phường Hương Sơ, Thành phố Huế, Tỉnh Thừa Thiên Huế
3 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG BL Tư vấn lập E-HSMT 37/63 Điện Biên Phủ, - Phường Trường An - Thành phố Huế - Tỉnh Thừa Thiên Huế
4 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NHẬT PHƯƠNG Tư vấn thẩm định E-HSMT 30 Điện Biên Phủ - Phường Phường Đúc - Thành phố Huế - Tỉnh Thừa Thiên Huế
5 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG BL Tư vấn đánh giá E-HSDT 37/63 Điện Biên Phủ, - Phường Trường An - Thành phố Huế - Tỉnh Thừa Thiên Huế
6 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NHẬT PHƯƠNG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 30 Điện Biên Phủ - Phường Phường Đúc - Thành phố Huế - Tỉnh Thừa Thiên Huế

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt
1
2
Máy trộn
1
3
Máy khoan
1
4
Ô tô tự đổ 5T (Có chứng nhận đăng ký xe và giấy kiểm định còn hiệu lực) Có giấy tờ gốc để đối chiếu tại buổi đối chiếu E-HSDT
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
I/ Khối nhà A:
2
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
125.455
m2
3
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
128.12
m2
4
Thi công trần bằng tấm nhựa khung xương trần nổi, Kt 60*60cm
31.9506
m2
5
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
10.7925
m2
6
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75
10.7925
m2
7
Lắp đặt dây đơn, loại dây CV-1.5mm2
106
m
8
Lắp đặt dây đơn, loại dây CV-2.5mm2
155
m
9
Lắp đặt dây đơn, loại dây CV-6.0mm2
82
m
10
Lắp đặt ống nhựa chìm bảo hộ dây dẫn - Đường kính ≤27mm
171.4
m
11
Lắp đặt đèn ống dài 1,2m, hộp đèn 2 bóng, 24W
6
bộ
12
Lắp đặt các automat 1 pha 16A
2
cái
13
Lắp đặt các automat 1 pha 40A
1
cái
14
Lắp đặt ổ cắm ba
8
cái
15
Lắp đặt công tắc 3 hạt
2
cái
16
Lắp đặt quạt ốp trần Senko 47w, 444x204x470mm
4
cái
17
Lắp đặt hộp nối, phân dây, công tắc, cầu chì, automat, KT ≤40cm2
4
hộp
18
Lắp đặt hộp điện tổng bằng tôn dày 1mm, sơn tĩnh điện, KT: H300*W200*D150mm
1
hộp
19
II/ Khối nhà B:
20
Tháo dỡ tấm lợp - Tôn
1.1736
100m2
21
Tháo dỡ các kết cấu thép - xà, dầm, giằng
0.0798
tấn
22
Tháo dỡ các kết cấu thép - vì kèo, xà gỗ
0.3188
tấn
23
Gia công xà gồ thép hộp 40x80x1,4mm
0.3985
tấn
24
Lắp dựng xà gồ thép
0.3985
tấn
25
Lắp dựng thép neo xà gồ
22.212
kg
26
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
36.48
1m2
27
Lợp thay thế mái loại tấm lợp tấm tôn 0,45mm
100.32
m2
28
Lắp cùm chống bão
301
cái
29
Lắp đặt diềm tôn, tôn úp nóc
28.4
m
30
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng bê tông xỉ trên mái
14.945
m2
31
Đục nhám mặt bê tông
14.945
m2
32
Vệ sinh bề mặt
14.945
m2
33
Quét dung dịch chống thấm mái, sênô, ô văng
14.945
m2
34
Láng nền sàn không đánh mầu dày 2cm, vữa XM M75, XM PCB30
14.945
m2
35
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
1.8347
100m2
36
III/ Sân:
37
Đục nhám mặt bê tông
276.83
m2
38
Vệ sinh nền
276.83
m2
39
Bù vữa 3cm tạo phẳng vữa XM M100
276.83
m2
40
Lát nền, sàn gạch ceramic 30x30cm, vữa XM M100
276.83
m2
41
IV/ Mái che
42
Tháo dỡ các kết cấu thép - cột thép
0.0456
tấn
43
Tháo dỡ các kết cấu thép - vì kèo, xà gỗ
0.0471
tấn
44
Tháo dỡ tấm lợp - Tôn
0.1586
100m2
45
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
2.25
m2
46
Phá dỡ nền - Nền bê tông, không cốt thép
0.45
m3
47
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng >1m, sâu ≤1m - Cấp đất IV
2.076
1m3
48
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
1.834
m3
49
Ván khuôn gia cố móng cột
2.32
m2
50
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng >250cm, M150, đá 2x4
0.05
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG BL như sau:

  • Có quan hệ với 29 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,49 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,36%, Xây lắp 92,86%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 1,78%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 39.250.438.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 38.818.423.605 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,10%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 7: Toàn bộ phần chi phí xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 7: Toàn bộ phần chi phí xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 32

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây