Thông báo mời thầu

Gói thầu số 7: Toàn bộ phần chi phí xây dựng

Tìm thấy: 16:48 26/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Văn phòng Hạt Kiểm lâm huyện Nam Đông
Tên gói thầu
Gói thầu số 7: Toàn bộ phần chi phí xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn ngân sách nhà nước năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Nam Đông, Thành phố Huế
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
06:00 31/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
190/QĐ-HKL
Ngày phê duyệt
23/08/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Hạt Kiểm lâm huyện Nam Đông
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:46 26/08/2024
đến
06:00 31/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
06:00 31/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
4.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 31/08/2024 (29/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Phúc Nguyên Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 205/14 Bà Triệu, Phường Xuân Phú, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế
2 Công ty TNHH MTV Tư vấn xây dựng PHP 186 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán KQH dân cư phía Bắc Hương Sơ (Khu vực 2), Phường Hương Sơ, Thành phố Huế, Tỉnh Thừa Thiên Huế
3 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG BL Tư vấn lập E-HSMT 37/63 Điện Biên Phủ, - Phường Trường An - Thành phố Huế - Tỉnh Thừa Thiên Huế
4 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NHẬT PHƯƠNG Tư vấn thẩm định E-HSMT 30 Điện Biên Phủ - Phường Phường Đúc - Thành phố Huế - Tỉnh Thừa Thiên Huế
5 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG BL Tư vấn đánh giá E-HSDT 37/63 Điện Biên Phủ, - Phường Trường An - Thành phố Huế - Tỉnh Thừa Thiên Huế
6 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NHẬT PHƯƠNG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 30 Điện Biên Phủ - Phường Phường Đúc - Thành phố Huế - Tỉnh Thừa Thiên Huế

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt
1
2
Máy trộn
1
3
Máy khoan
1
4
Ô tô tự đổ 5T (Có chứng nhận đăng ký xe và giấy kiểm định còn hiệu lực) Có giấy tờ gốc để đối chiếu tại buổi đối chiếu E-HSDT
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤100kg
17
1 cấu kiện
2
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.0536
100m2
3
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0371
tấn
4
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2
0.2682
m3
5
Trát xà dầm, vữa XM M75
5.3644
m2
6
V/ Sân:
7
Đào nền đường bằng thủ công - Cấp đất III
10.455
1m3
8
Đệm bột đá tạo mặt phẳng
0.0209
100m3
9
Trải bạt xanh đỏ
0.4182
100m2
10
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M250, đá 1x2
4.182
m3
11
Đục nhám mặt bê tông
6.8245
m2
12
Vệ sinh nền bê tông
6.8245
m2
13
Bù vữa nền, sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M100
6.8245
m2
14
Lát sân, nền đường vỉa hè bằng gạch Terrazzo, vữa XM M100
49.22
m2
15
Đục lỗ thông đan bê tông - Chiều dày ≤11cm, tiết diện lỗ ≤0,04m2
24
lỗ
16
I/Mái che:
17
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤28m
236.2428
m2
18
Tháo dỡ các kết cấu thép - xà, dầm, giằng
0.1276
tấn
19
Tháo dỡ các kết cấu thép - vì kèo, xà gỗ
1.0107
tấn
20
Tháo dỡ các kết cấu thép - cột thép
0.2778
tấn
21
Tháo dỡ tấm lợp - Tấm che tường
1.6444
100m2
22
Chặt cây ở mặt đất bằng phẳng, đường kính gốc cây ≤40cm
1
cây
23
Đào gốc cây, đường kính gốc cây ≤40cm
1
gốc
24
Phá dỡ nền - Nền bê tông, không cốt thép
2.3715
m3
25
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng >1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
18.3015
1m3
26
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
12.263
m3
27
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.24
100m2
28
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng >250cm, M200, đá 4x6
1.1315
m3
29
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2
4.907
m3
30
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.1356
tấn
31
Đắp bột đá công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.0062
100m3
32
Trải bạt xanh đỏ
0.1238
100m2
33
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M250, đá 1x2
1.2375
m3
34
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, KL ≤10kg/1 cấu kiện
0.0238
tấn
35
Khoan lỗ sắt thép tôn dày 5 - 22mm, lỗ khoan Fi 14 - 27mm, ngang cần
4.4
10 lỗ
36
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, KL ≤10kg/1 cấu kiện
0.0238
tấn
37
GCLD Bulong neo móng cột M16*450mm
7
bộ
38
GCLD Bulong vít nở M16
4
bộ
39
GCLD Bulong vít nở M16
2
bộ
40
Gia công cột bằng thép ống
0.3789
tấn
41
Lắp cột thép các loại
0.3789
tấn
42
Gia công vì kèo thép hộp 50x100x1,4mm, khẩu độ ≤9m
0.6378
tấn
43
Gia công vì kèo thép hộp 30x60x1,4mm, khẩu độ ≤9m
0.1773
tấn
44
Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
0.8151
tấn
45
Gia công xà gồ thép thép hộp 50x100x1,4mm
0.6449
tấn
46
Gia công xà gồ thép hộp 20x20x1,2mm
0.0288
tấn
47
Lắp dựng xà gồ thép
0.6737
tấn
48
Gia công hệ khung dàn thép hộp 20x20x1,2mm
0.1137
tấn
49
Gia công hệ khung dàn thép hộp 20x40x1,4mm
0.137
tấn
50
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo trên cạn
0.2507
tấn

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG BL như sau:

  • Có quan hệ với 29 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,49 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,36%, Xây lắp 92,86%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 1,78%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 39.250.438.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 38.818.423.605 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,10%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 7: Toàn bộ phần chi phí xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 7: Toàn bộ phần chi phí xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 36

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây