Thông báo mời thầu

Gói thầu số 8

Tìm thấy: 09:40 31/08/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng Đội Trinh sát ngoại biên và cải tạo, sửa chữa, nâng cấp nhà công tác nghiệp vụ và đối ngoại Biên phòng/Bộ Chỉ huy BĐBP tỉnh Quảng Bình
Tên gói thầu
Gói thầu số 8
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
NSNN chi thường xuyên cho QP
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
- Thành phố Đồng Hới, Tỉnh Quảng Bình
- Huyện Minh Hoá, Tỉnh Quảng Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 09/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 2454/QĐ-BCH
Ngày phê duyệt
19/08/2024 09:24
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bộ chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Quảng Bình
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:38 31/08/2024
đến
09:00 09/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 09/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
220.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/09/2024 (06/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG THÀNH HƯNG Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 65 Tôn Đức Thắng - Phường Nam Lý - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
2 CÔNG TY CỔ PHẦN 198 HÀ NỘI Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 10, ngách 28/9, ngõ 28 phố Chu Huy Mân - Phường Phúc Đồng - Quận Long Biên - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG AN HƯNG Tư vấn lập E-HSMT 63 Nguyễn Đăng Tuân, Tiểu khu 2 - Phường Nam Lý - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TỔNG HỢP TIẾN MINH Tư vấn thẩm định E-HSMT 184 Nguyễn Thị Định - Xã Bảo Ninh - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG AN HƯNG Tư vấn đánh giá E-HSDT 63 Nguyễn Đăng Tuân, Tiểu khu 2 - Phường Nam Lý - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TỔNG HỢP TIẾN MINH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 184 Nguyễn Thị Định - Xã Bảo Ninh - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
7 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG NAM Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 12 đường Trần Văn Chuẩn - Phường Nam Lý - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào (Dung tích gàu ≥ 0,5m3. Có Giấy chứng nhận đăng ký; Giấy chứng nhận ATKT theo quy định, hợp đồng thuê máy và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê trong trường hợp đi thuê).
2
2
Ô tô tự đổ (Trọng tải ≥7T. Có Giấy chứng nhận đăng ký; Giấy chứng nhận ATKT&BVMT theo quy định; hợp đồng thuê máy và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê trong trường hợp đi thuê)
2
3
Máy ủi >=75CV(Có Giấy chứng nhận đăng ký; Giấy chứng nhận ATKT&BVMT theo quy định; hợp đồng thuê máy và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê trong trường hợp đi thuê)
1
4
Máy trộn bê tông ≥250L (kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu, hợp đồng thuê máy và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê trong trường hợp đi thuê)
2
5
Máy đầm cóc (kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu, hợp đồng thuê máy và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê trong trường hợp đi thuê)
2
6
Máy đầm dùi (kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu, hợp đồng thuê máy và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê trong trường hợp đi thuê)
4
7
Máy đầm bàn (kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu, hợp đồng thuê máy và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê trong trường hợp đi thuê)
2
8
Máy hàn (kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu, hợp đồng thuê máy và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê trong trường hợp đi thuê)
1
9
Máy phát điện (kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu, hợp đồng thuê máy và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê trong trường hợp đi thuê)
1
10
Máy thủy bình hoặc toàn đạc (có tài liệu chứng minh sở hữu, hợp đồng thuê máy và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê trong trường hợp đi thuê)
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt ĐK >10mm, chiều cao ≤28m
461.6
kg
2
Đắp cát nền nhà bằng máy đầm đất cầm tay 70kg
100.6682
m3
3
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M100, đá 2x4, PCB30
16.5013
m3
4
Xây tường ngoài nhà bằng 2 lỗ không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày 22cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB40
42.3821
m3
5
Xây tường ngoài nhà bằng 2 lỗ không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày 22cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB40-Tường đỡ mái
0.957
m3
6
Xây tường trong nhà bằng 2 lỗ không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày 22cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB40
38.1026
m3
7
Xây tường trong nhà bằng gạch 2 lỗ không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày 11cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB40
11.7958
m3
8
Xây lan can bằng gạch rỗng 6 lỗ không nung10x15x22cm - Chiều dày >10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, XM PCB40
0.888
m3
9
Xây hộp kỹ thuật bằng gạch 2 lỗ không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày 6cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB40
1.7938
m3
10
Xây bổ cột, trụ bằng gạch 2 lỗ không nung 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB40
13.4669
m3
11
Xây tường thu hồi bằng gạch rỗng 6 lỗ không nung10x15x22cm - Chiều dày >10cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, XM PCB40
17.8743
m3
12
Gia công xà gồ, cầu phong, li tô thép tráng kẽm
2813.6457
kg
13
Lắp dựng xà gồ thép
2813.6457
kg
14
Lợp mái ngói 22v/m2, chiều cao ≤16m, vữa XM M75, PCB40
226.5048
m2
15
Lắp đặt ống nhựa PVC thống dầm, thoát nước tràn D60mm (L=300)
9
m
16
Lắp đặt ống nhựa PVC thoát nước đứng D110mm
40.12
m
17
Lắp đặt cút nhựa - Đường kính 110mm
8
cái
18
Rọ sắt chắc rác bằng Inox
4
cái
19
Láng sê nô, mái hắt, máng nước dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
62.2944
m2
20
Quét 2 nước dung dịch chống thấm mái, sê nô
96.9244
m2
21
Gia công lắp dựng thang lên mái bằng thép tròn fi 20
26.676
kg
22
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 1 nước phủ chống rỉ
0.192
1m2
23
Nắp tôn che lỗ lên mái bằng tôn phẳng khung thép hộp KT 700x700(Khoán gọn)
1
cái
24
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40 (Có trát keo xi măng Kvl=1,25; Knc=1,1)
257.3746
m2
25
Trát xà dầm, vữa XM M75, PCB40 (Có trát keo xi măng Kvl=1,25; Knc=1,1)
371.0584
m2
26
Trát trần, vữa XM M75, PCB40 (Có trát keo xi măng Kvl=1,25; Knc=1,1)
364.745
m2
27
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
206.1215
m2
28
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
905.1837
m2
29
Trát chân móng dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
40.348
m2
30
Trát gờ chỉ, vữa XM M75, PCB40
111.8
m
31
Bê tông lót bậc cấp, ram dốc SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M100, đá 2x4, PCB30
2.0592
m3
32
Xây bậc cấp, ram dốc bằng gạch đặc không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB40
7.8259
m3
33
Lát đá granit tự nhiên màu xám bậc tam cấp, vữa XM M75, PCB40
31.002
m2
34
Xây bậc thang bằng gạch đặc không nung 6,5x10,5x22cm vữa XM M75, PCB40
0.7236
m3
35
Lát đá granit tự nhiên màu xám bậc cầu thang, vữa XM M75, PCB40
16.3462
m2
36
Gia công lan can cầu thang bằng ống
127.0829
kg
37
Lắp dựng lan can sắt
11.8998
m2
38
Sơn tĩnh điện 2 nước lan can
8.7674
1m2
39
Lát nền, sàn gạch Granite 600x600 vữa XM M75, PCB40
290.1039
m2
40
Lát nền, sàn gạch ceramic 300x300 chống trượt vữa XM M75, PCB40
17.6491
m2
41
Ốp tường vệ sinh gạch ceramic 300x600 cao 3m vữa XM M75, PCB40
10.8122
m2
42
Lát đá granit tự nhiên màu đen mặt bệ các loại, vữa XM M75, PCB40
6.47
m2
43
Khung đỡ lavabo bằng Inox
5
bộ
44
Đóng trần thạch cao khung xương nổi KT 600x600x3mm (Khoán gọn)
17.73
m2
45
Cửa đi 1 cánh mở quay khung nhôm Xingfa dày 2mm hệ 55, kính an toàn dày 6,38mm Khoán gọn bao gồm phụ kiện)
39.2994
m2
46
Cửa đi 2 cánh mở quay khung nhôm Xingfa dày 2mm hệ 55, kính an toàn dày 6,38mm Khoán gọn bao gồm phụ kiện)
6.4796
m2
47
Cửa sổ 2 cánh mở quay khung nhôm Xingfa dày 1,4mm hệ 55, kính an toàn dày 6,38mm Khoán gọn bao gồm phụ kiện)
26.8464
m2
48
Cửa sổ 1 cánh mở hất khung nhôm Xingfa dày 1,4mm hệ 55, kính an toàn dày 6,38mm Khoán gọn bao gồm phụ kiện)
19.3759
m2
49
Vách kính cố định khung nhôm Xingfa dày 1,4mm hệ 55, kính an toàn dày 6,38mm Khoán gọn bao gồm phụ kiện)
7.235
m2
50
Lắp dựng hoa sắt Inox cửa sổ (Khoán gọn)
8.64
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG AN HƯNG như sau:

  • Có quan hệ với 52 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,15 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 7,89%, Xây lắp 57,89%, Tư vấn 31,58%, Phi tư vấn 2,64%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 154.297.188.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 153.109.756.765 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,77%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 8". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 8" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 80

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây