Thông báo mời thầu

Gói thầu số SX-02

Tìm thấy: 10:22 13/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm vật tư, vật liệu thực hiện sản xuất sản phẩm Quốc phòng tại PX.CKCT/Nhà máy Z756
Tên gói thầu
Gói thầu số SX-02
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cung cấp vật tư, vật liệu thực hiện sản xuất sản phẩm Quốc phòng tại PX.CKCT/Nhà máy Z756
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
NSQP
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Long Bình, Tỉnh Đồng Nai
Thời điểm đóng thầu
14:00 22/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
44.2/QĐ-756
Ngày phê duyệt
13/07/2026 10:19
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 756
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:21 13/07/2026
đến
14:00 22/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 22/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/07/2026 (19/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn thiết kế Xây dựng Gia Bảo Tư vấn lập E-HSMT Số 103/12/2A Đường Số 20, Phường Hiệp Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH Một thành viên 756 Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 6 đường số 1, Khu công nghiệp Long Bình, Phường Long Bình, Thành phố Đồng Nai
3 Công ty Cổ phần Tư vấn thiết kế Xây dựng Gia Bảo Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 103/12/2A Đường Số 20, Phường Hiệp Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH Một thành viên 756 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 6 đường số 1, Khu công nghiệp Long Bình, Phường Long Bình, Thành phố Đồng Nai

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Băng keo trong
50
cuộn
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy Z756
5
10
2
Bẹn cáp
100
cái
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy Z756
5
10
3
Bẹn cáp
100
cái
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy Z756
5
10
4
Bố cao su sợi vải
2
cái
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy Z756
5
10
5
Bộ gá làm tôi luyện
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy Z756
5
10
6
Bộ gá mài
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy Z756
5
10
7
Bộ gá mài
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy Z756
5
10
8
Bộ gá nhiệt luyện
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy Z756
5
10
9
Bộ gá phay
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy Z756
5
10
10
Bộ gá tiện
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy Z756
5
10
11
Bộ gá tiện
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy Z756
5
10
12
Bộ gá tiện
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy Z756
5
10
13
Bố ma sát
80
tấm
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy Z756
5
10
14
Bộ quay tời
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy Z756
5
10
15
Bulon
46
cái
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy Z756
5
10
16
Bulon
8
cái
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy Z756
5
10
17
Bulon
16
cái
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy Z756
5
10
18
Bulon
28
cái
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy Z756
5
10
19
Bulong +đai ốc +đệm
6
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy Z756
5
10
20
Chì đầu cáp
40
kg
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy Z756
5
10
21
Đá mài phẳng
3
viên
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy Z756
5
10
22
Dao phay
8
cái
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy Z756
5
10
23
Dao phay
10
cái
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy Z756
5
10
24
Dao phay
4
cái
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy Z756
5
10
25
Dao tiện
236
cái
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy Z756
5
10
26
Dao tiện
201
cái
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy Z756
5
10
27
Dao tiện rãnh
20
cái
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy Z756
5
10
28
Dây cáp
100
cái
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy Z756
5
10
29
Dây cáp
100
Sợi
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy Z756
5
10
30
Dây cáp
90
m
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy Z756
5
10
31
Dây Mo
12
cuộn
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy Z756
5
10
32
Dây thép mạ kẽm
200
Đoạn
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy Z756
5
10
33
Dung dịch thấm nguội làm cứng mặt
353
lít
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy Z756
5
10
34
Dung môi pha sơn
6.5
lít
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy Z756
5
10
35
Giấy bao gói (VCI)
45
kg
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy Z756
5
10
36
Keo dán
4
kg
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy Z756
5
10
37
Khuôn dập định hình
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy Z756
5
10
38
Lò xo
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy Z756
5
10
39
Lưỡi cưa vòng
4
cái
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy Z756
5
10
40
Lưỡi cưa vòng
4
cái
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy Z756
5
10
41
Màng PE
2
cuộn
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy Z756
5
10
42
Mỡ bảo quản
73.49
hộp
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy Z756
5
10
43
Mũi khoan
3
cái
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy Z756
5
10
44
Mũi khoan
3
cái
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy Z756
5
10
45
Mũi khoan tâm
17
cái
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy Z756
5
10
46
Mũi ta rô M6
2
cái
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy Z756
5
10
47
Mũi ta rô M8x1,25
4
cái
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy Z756
5
10
48
Nước tưới nguội
659.2
lít
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy Z756
5
10
49
Ốc xiết cáp
200
cái
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy Z756
5
10
50
Ốc xiết cáp
200
cái
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy Z756
5
10

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số SX-02". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số SX-02" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 30

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây