Thông báo mời thầu

Gói thầu TB-01

Tìm thấy: 15:58 17/04/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Nhà ở công vụ Học viện Hải quân (GĐ2)
Tên gói thầu
Gói thầu TB-01
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
NSNN
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 26/04/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
6741/QĐ-HQ
Ngày phê duyệt
08/04/2024 10:53
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Quân chủng Hải quân
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:56 17/04/2024
đến
09:00 26/04/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 26/04/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
137.400.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm ba mươi bảy triệu bốn trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/04/2024 (24/08/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh Công ty cổ phần BZ Việt Nam & Công ty TNHH cơ điện Phú Lương Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán, thiết kế kỹ thuật tổng thể
2 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Đại Sơn Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán, thiết kế kỹ thuật tổng thể
3 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Đại Sơn Tư vấn lập E-HSMT
4 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Đại Sơn Tư vấn đánh giá E-HSDT

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Tủ bếp dưới (Tủ bếp căn C-02 (14 căn))
40.88
md
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
450
480
2
Mặt đá (Tủ bếp căn C-02 (14 căn))
42
md
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
450
480
3
Máy hút mùi (Tủ bếp căn C-02 (14 căn))
14
bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
450
480
4
Chậu rửa + vòi bếp Inox (Tủ bếp căn C-02 (14 căn))
14
bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
450
480
5
Bản lề giảm chấn (Tủ bếp căn C-02 (14 căn))
560
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
450
480
6
Tủ bếp trên (Tủ bếp căn D-01 (14 căn))
40.6
md
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
450
480
7
Tủ bếp dưới (Tủ bếp căn D-01 (14 căn))
31.08
md
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
450
480
8
Mặt đá (Tủ bếp căn D-01 (14 căn))
42
md
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
450
480
9
Máy hút mùi (Tủ bếp căn D-01 (14 căn))
14
bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
450
480
10
Chậu rửa + vòi bếp Inox (Tủ bếp căn D-01 (14 căn))
14
bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
450
480
11
Bản lề giảm chấn (Tủ bếp căn D-01 (14 căn))
392
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
450
480
12
Giường ngủ
364
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
450
480
13
Tủ quần áo
364
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
450
480
14
Bàn ghế ăn
182
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
450
480
15
Tủ bếp trên (Tủ bếp căn A-01;02;04;06 (Tổng 56 căn))
151.2
md
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
450
480
16
Tủ bếp dưới (Tủ bếp căn A-01;02;04;06 (Tổng 56 căn))
113.12
md
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
450
480
17
Mặt đá (Tủ bếp căn A-01;02;04;06 (Tổng 56 căn))
113.12
md
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
450
480
18
Máy hút mùi (Tủ bếp căn A-01;02;04;06 (Tổng 56 căn))
56
bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
450
480
19
Chậu rửa 2 hộc + vòi bếp Inox (Tủ bếp căn A-01;02;04;06 (Tổng 56 căn))
56
bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
450
480
20
Bản lề giảm chấn (Tủ bếp căn A-01;02;04;06 (Tổng 56 căn))
1344
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
450
480
21
Tủ bếp trên (Tủ bếp căn A-03;05;07;08 (Tổng 56 căn))
151.2
md
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
450
480
22
Tủ bếp dưới (Tủ bếp căn A-03;05;07;08 (Tổng 56 căn))
113.12
md
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
450
480
23
Mặt đá (Tủ bếp căn A-03;05;07;08 (Tổng 56 căn))
113.12
md
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
450
480
24
Máy hút mùi (Tủ bếp căn A-03;05;07;08 (Tổng 56 căn))
56
bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
450
480
25
Chậu rửa + vòi bếp Inox (Tủ bếp căn A-03;05;07;08 (Tổng 56 căn))
56
bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
450
480
26
Bản lề giảm chấn (Tủ bếp căn A-03;05;07;08 (Tổng 56 căn))
1344
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
450
480
27
Tủ bếp trên (Tủ bếp căn B-01 (14 căn))
64.4
md
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
450
480
28
Tủ bếp dưới (Tủ bếp căn B-01 (14 căn))
54.88
md
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
450
480
29
Mặt đá (Tủ bếp căn B-01 (14 căn))
56
md
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
450
480
30
Máy hút mùi (Tủ bếp căn B-01 (14 căn))
14
bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
450
480
31
Chậu rửa + vòi bếp Inox (Tủ bếp căn B-01 (14 căn))
14
bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
450
480
32
Bản lề giảm chấn (Tủ bếp căn B-01 (14 căn))
672
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
450
480
33
Tủ bếp trên (Tủ bếp căn B-02 (14 căn))
64.4
md
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
450
480
34
Tủ bếp dưới (Tủ bếp căn B-02 (14 căn))
54.88
md
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
450
480
35
Mặt đá (Tủ bếp căn B-02 (14 căn))
56
md
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
450
480
36
Máy hút mùi (Tủ bếp căn B-02 (14 căn))
14
bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
450
480
37
Chậu rửa + vòi bếp Inox (Tủ bếp căn B-02 (14 căn))
14
bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
450
480
38
Bản lề giảm chấn (Tủ bếp căn B-02 (14 căn))
672
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
450
480
39
Tủ bếp trên (Tủ bếp căn C-01 (14 căn))
50.4
md
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
450
480
40
Tủ bếp dưới (Tủ bếp căn C-01 (14 căn))
40.88
md
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
450
480
41
Mặt đá (Tủ bếp căn C-01 (14 căn))
42
md
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
450
480
42
Máy hút mùi (Tủ bếp căn C-01 (14 căn))
14
bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
450
480
43
Chậu rửa + vòi bếp Inox (Tủ bếp căn C-01 (14 căn))
14
bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
450
480
44
Bản lề giảm chấn (Tủ bếp căn C-01 (14 căn))
560
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
450
480
45
Tủ bếp trên (Tủ bếp căn C-02 (14 căn))
50.4
md
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
450
480

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban QLDA đầu tư xây dựng Nhà ở Công vụ Học viện Hải quân (GĐ2) như sau:

  • Có quan hệ với 10 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,43 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 165.464.145.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 162.894.206.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,55%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu TB-01". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu TB-01" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 65

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây