Thông báo mời thầu

Gói thầu TB-01: Cung cấp, lắp đặt thiết bị

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 15:15 02/02/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm thiết bị phòng mổ của Bệnh viện Răng Hàm Mặt Trung ương Hà Nội
Tên gói thầu
Gói thầu TB-01: Cung cấp, lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
KHLCNT Dự toán: Mua sắm thiết bị phòng mổ của Bệnh viện Răng Hàm Mặt Trung ương Hà Nội
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Quỹ phát triển hoạt động sự nghiệp của bệnh viện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Hoàn Kiếm, Thành phố Hà Nội
Thời điểm đóng thầu
08:00 02/03/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
151/QĐ-BVRHMTWHN
Ngày phê duyệt
02/02/2026 15:13
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Răng Hàm Mặt Trung ương Hà Nội
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:13 02/02/2026
đến
08:00 02/03/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 02/03/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
650.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/03/2026 (30/06/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ VÀ ĐẦU TƯ TÀI CHÍNH BƯU ĐIỆN Tư vấn thẩm định giá Phòng 308 Tầng 3, Tòa nhà 142 Lê Duẩn - Phường Khâm Thiên - Quận Đống Đa - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIC-COM Tư vấn lập E-HSMT Xóm Đức Hậu - - Xã An Châu - Tỉnh Nghệ An
3 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG AC Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 15 ngách 82/12 Trần Cung - - Phường Nghĩa Đô - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIC-COM Tư vấn đánh giá E-HSDT Xóm Đức Hậu - - Xã An Châu - Tỉnh Nghệ An
5 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG AC Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 15 ngách 82/12 Trần Cung - - Phường Nghĩa Đô - Thành phố Hà Nội

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Cửa trượt tự động 1 cánh chuyên dụng cho phòng mổ kích thước 1600x2100 mm
8
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 40B Tràng Thi, phường Hoàn Kiếm, thành phố Hà Nội
2
Bộ điều khiển cho cửa trượt tự động
8
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 40B Tràng Thi, phường Hoàn Kiếm, thành phố Hà Nội
3
Cửa mở tay 2 cánh chuyên dụng cho phòng sạch kích thước 1600x2100 mm
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 40B Tràng Thi, phường Hoàn Kiếm, thành phố Hà Nội
4
Bồn rửa tay vô trùng 3 vòi
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 40B Tràng Thi, phường Hoàn Kiếm, thành phố Hà Nội
5
Hộp van khu vực 4 loại khí 0, A4, A7, V (Phòng mổ)
8
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 40B Tràng Thi, phường Hoàn Kiếm, thành phố Hà Nội
6
Hộp đầu giường phòng mổ 4 loại khí 1500mm (O2, A4, A7, V)
8
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 40B Tràng Thi, phường Hoàn Kiếm, thành phố Hà Nội
7
Hộp đầu giường phòng mổ 4 loại khí (O2, A4, V, AGSS)
8
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 40B Tràng Thi, phường Hoàn Kiếm, thành phố Hà Nội
8
Van chặn khí D15
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 40B Tràng Thi, phường Hoàn Kiếm, thành phố Hà Nội
9
Van chặn khí D12
8
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 40B Tràng Thi, phường Hoàn Kiếm, thành phố Hà Nội
10
Bộ điều phối khí oxy chuyển đổi tự động (2x10 chai)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 40B Tràng Thi, phường Hoàn Kiếm, thành phố Hà Nội
11
Hệ thống nén khí trung tâm
1
Hệ thống
Theo quy định tại Chương V
Số 40B Tràng Thi, phường Hoàn Kiếm, thành phố Hà Nội
12
Hệ thống máy hút chân không trung tâm
1
Hệ thông
Theo quy định tại Chương V
Số 40B Tràng Thi, phường Hoàn Kiếm, thành phố Hà Nội
13
Bộ điều chỉnh lưu lượng oxy kèm bình làm ẩm
10
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 40B Tràng Thi, phường Hoàn Kiếm, thành phố Hà Nội
14
Bộ hút dịch gắn tường
10
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 40B Tràng Thi, phường Hoàn Kiếm, thành phố Hà Nội
15
Bộ hút dịch di động phòng mổ
8
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 40B Tràng Thi, phường Hoàn Kiếm, thành phố Hà Nội
16
Đầu cắm khí oxy
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 40B Tràng Thi, phường Hoàn Kiếm, thành phố Hà Nội
17
Đầu cắm khí nén 4bar
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 40B Tràng Thi, phường Hoàn Kiếm, thành phố Hà Nội
18
Đầu cắm khí nén 7bar
7
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 40B Tràng Thi, phường Hoàn Kiếm, thành phố Hà Nội
19
Đầu cắm khí hút thải gây mê AGSS
7
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 40B Tràng Thi, phường Hoàn Kiếm, thành phố Hà Nội
20
Tủ điện TB Phòng mổ + CS, OC
1
Tủ
Theo quy định tại Chương V
Số 40B Tràng Thi, phường Hoàn Kiếm, thành phố Hà Nội
21
Tủ điện AHU + CDU
1
Tủ
Theo quy định tại Chương V
Số 40B Tràng Thi, phường Hoàn Kiếm, thành phố Hà Nội
22
Tủ điện AHU
6
Tủ
Theo quy định tại Chương V
Số 40B Tràng Thi, phường Hoàn Kiếm, thành phố Hà Nội
23
Tủ biến áp y tế cách ly chuyên dụng IPS - 8KVA cho phòng mổ KT: 1800 x 500x350mm
8
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 40B Tràng Thi, phường Hoàn Kiếm, thành phố Hà Nội
24
Bảng điều khiển thông tin phòng mổ tập trung
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 40B Tràng Thi, phường Hoàn Kiếm, thành phố Hà Nội
25
Công tắc chênh áp suất
8
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 40B Tràng Thi, phường Hoàn Kiếm, thành phố Hà Nội
26
Cảm biến chênh áp ống gió
8
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 40B Tràng Thi, phường Hoàn Kiếm, thành phố Hà Nội
27
Công tắc báo quá nhiệt
8
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 40B Tràng Thi, phường Hoàn Kiếm, thành phố Hà Nội
28
Cảm biến chênh áp phòng
8
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 40B Tràng Thi, phường Hoàn Kiếm, thành phố Hà Nội
29
Thermostat màn hình cảm ứng tích hợp nhiệt độ, độ ẩm
8
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 40B Tràng Thi, phường Hoàn Kiếm, thành phố Hà Nội
30
Đèn trần chuyên dụng chiếu sáng trong phòng mổ tích hợp khung xương trần
64
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 40B Tràng Thi, phường Hoàn Kiếm, thành phố Hà Nội
31
Bộ ổ cắm điện cách ly chuyên dụng cho phòng mổ
8
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 40B Tràng Thi, phường Hoàn Kiếm, thành phố Hà Nội
32
Bộ ổ cắm điện công suất lớn (cho máy X-quang, các máy y tế công suất cao)
8
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 40B Tràng Thi, phường Hoàn Kiếm, thành phố Hà Nội
33
Đồng hồ chênh áp thay lọc Hepa
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 40B Tràng Thi, phường Hoàn Kiếm, thành phố Hà Nội
34
Đồng hồ chênh áp phòng
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 40B Tràng Thi, phường Hoàn Kiếm, thành phố Hà Nội
35
Tủ đựng dụng cụ cho phòng mổ
16
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 40B Tràng Thi, phường Hoàn Kiếm, thành phố Hà Nội
36
Đèn báo mổ/Đèn báo phẫu thuật
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 40B Tràng Thi, phường Hoàn Kiếm, thành phố Hà Nội
37
Đồng hồ kỹ thuật số chuyên dụng cho phòng mổ
7
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 40B Tràng Thi, phường Hoàn Kiếm, thành phố Hà Nội
38
Cánh tay khí treo trần (2O, 2A4, SA7, AGSS)
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 40B Tràng Thi, phường Hoàn Kiếm, thành phố Hà Nội
39
Đèn đọc phim X-Quang
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 40B Tràng Thi, phường Hoàn Kiếm, thành phố Hà Nội
40
UPS 3P 40kVA. Backup 15P tại 40KW
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 40B Tràng Thi, phường Hoàn Kiếm, thành phố Hà Nội
41
Bộ xử lý không khí AHU
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 40B Tràng Thi, phường Hoàn Kiếm, thành phố Hà Nội
42
CDU 1
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 40B Tràng Thi, phường Hoàn Kiếm, thành phố Hà Nội
43
CDU 2
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 40B Tràng Thi, phường Hoàn Kiếm, thành phố Hà Nội
44
IYBP-66B
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 40B Tràng Thi, phường Hoàn Kiếm, thành phố Hà Nội
45
IYBP-33B
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 40B Tràng Thi, phường Hoàn Kiếm, thành phố Hà Nội
46
AHU KIT
8
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 40B Tràng Thi, phường Hoàn Kiếm, thành phố Hà Nội
47
FCU + Dàn nóng xử lý không khí hành lang sạch
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 40B Tràng Thi, phường Hoàn Kiếm, thành phố Hà Nội
48
Hộp lọc chảy tầng Laminar loại 1
6
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 40B Tràng Thi, phường Hoàn Kiếm, thành phố Hà Nội
49
Hộp lọc chảy tầng Laminar loại 2
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 40B Tràng Thi, phường Hoàn Kiếm, thành phố Hà Nội
50
Hepa Filter Unit (HFU)
6
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 40B Tràng Thi, phường Hoàn Kiếm, thành phố Hà Nội

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu TB-01: Cung cấp, lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu TB-01: Cung cấp, lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 102

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây