Thông báo mời thầu

Gói thầu TB-03

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 10:13 19/04/2024
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Nhà ở công vụ Học viện Hải quân (GĐ2)
Tên gói thầu
Gói thầu TB-03
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
NSNN
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 08/05/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
6745/QĐ-HQ
Ngày phê duyệt
08/04/2024 09:53
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Quân chủng Hải quân

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:11 19/04/2024
đến
09:00 08/05/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 08/05/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.300.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu ba trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/05/2024 (05/09/2024)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh Công ty cổ phần BZ Việt Nam & Công ty TNHH cơ điện Phú Lương Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán, thiết kế kỹ thuật tổng thể
2 Công ty cổ phần dịch vụ tư vấn và đầu tư xây dựng đô thị Việt Nam Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán, thiết kế kỹ thuật tổng thể
3 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Đại Sơn Tư vấn lập E-HSMT
4 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Đại Sơn Tư vấn đánh giá E-HSDT

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 09:26 28/04/2024 09:10 28/04/2024 09:00 08/05/2024 09:10 28/04/2024 09:00 08/05/2024 Nhằm tăng thêm thời gian để lựa chọn nhà thầu nộp hồ sơ dự thầu

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Tất cả hồ sơ quan tâm, hồ sơ dự sơ tuyển, hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất không đáp ứng được các yêu cầu của hồ sơ mời quan tâm, hồ sơ mời sơ tuyển, hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu
Số quyết định
13203/QĐ-HQ
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 17/06/2024
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
16:52 17/06/2024

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Camera IP, cấp nguồn PoE, độ phân giải 4MP, loại bán cầu (Hệ thống camera giám sát)
72
cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
420
480
2
Camera IP, cấp nguồn PoE, độ phân giải 4MP, loại thân trụ (Hệ thống camera giám sát)
8
cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
420
480
3
Đầu ghi hình Camera IP 32 kênh (Hệ thống camera giám sát)
3
cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
420
480
4
Ổ cứng 6T (Hệ thống camera giám sát)
15
cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
420
480
5
Màn hình hiển thị 55 inch (Hệ thống camera giám sát)
3
cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
420
480
6
Bộ lưu điện 6Kva (Hệ thống camera giám sát)
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
420
480
7
Patch 24 cổng (Hệ thống camera giám sát)
4
cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
420
480
8
Thiết bị chuyển mạch 24 cổng 1G PoE, 4 SFP (Hệ thống camera giám sát)
4
cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
420
480
9
Module quang 1G (SFP) (Hệ thống camera giám sát)
8
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
420
480
10
Tủ Rack trung tâm 42U, cửa lưới (hệ thống thông tin liên lạc)
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
420
480
11
Tủ rack tầng loại 15U, cửa lưới (hệ thống thông tin liên lạc)
14
cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
420
480
12
Patch 24 cổng (hệ thống thông tin liên lạc)
30
cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
420
480
13
Router (hệ thống thông tin liên lạc)
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
420
480
14
Tường lửa (hệ thống thông tin liên lạc)
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
420
480
15
Thiết bị chuyển mạch lớp 3, 24-port 1G SFP (hệ thống thông tin liên lạc)
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
420
480
16
Switch 48 port 1G, 2SFP (hệ thống thông tin liên lạc)
14
bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
420
480
17
Switch 24 port 1G, 2SFP (hệ thống thông tin liên lạc)
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
420
480
18
Module quang (SFP) 1G (hệ thống thông tin liên lạc)
30
cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
420
480
19
Bộ lưu điện 6Kva (hệ thống thông tin liên lạc)
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
420
480
20
Bộ điều khiển trung tâm (âm thanh thông báo)
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
420
480
21
Âm ly khuyếch đại 240W (âm thanh thông báo)
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
420
480
22
Bàn gọi (âm thanh thông báo)
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
420
480
23
Bàn phím cho bàn gọi (âm thanh thông báo)
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
420
480
24
Bộ chuyển đổi 6 vùng (âm thanh thông báo)
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
420
480
25
DVD Player (âm thanh thông báo)
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
420
480
26
Open rack 19'' 42U (âm thanh thông báo)
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
420
480
27
Bộ lưu điện 6Kva (âm thanh thông báo)
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
420
480
28
Loa âm trần 6W (âm thanh thông báo)
45
bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
420
480
29
Loa treo tường 6W (âm thanh thông báo)
30
bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
420
480
30
Loa kèn (âm thanh thông báo)
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
420
480

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban QLDA đầu tư xây dựng Nhà ở Công vụ Học viện Hải quân (GĐ2) như sau:

  • Có quan hệ với 10 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,43 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 165.464.145.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 162.894.206.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,55%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu TB-03". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu TB-03" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 99

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây