Thông báo mời thầu

Gói thầu TB-QB: Cung cấp lắp đặt thiết bị

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 18:48 19/12/2022
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Đầu tư xây dựng trụ sở Cục Quản lý thị trường tỉnh Quảng Bình
Tên gói thầu
Gói thầu TB-QB: Cung cấp lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn Ngân sách Trung ương
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:30 29/12/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1305
Ngày phê duyệt
16/12/2022 18:46
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Cục Quản lý thị trường tỉnh Quảng Bình
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:47 19/12/2022
đến
09:30 29/12/2022
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 29/12/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/12/2022 (28/04/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG QBCC Tư vấn lập E-HSMT Tầng 2, Tòa nhà 08 tầng, Số 07 Đường Nguyễn Văn Linh - Phường Nam Lý - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
2 CÔNG TY TNHH THUỶ ÚT Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu phố 5 - Phường Ba Đồn - Thị Xã Ba Đồn - Tỉnh Quảng Bình
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG QBCC Tư vấn đánh giá E-HSDT Tầng 2, Tòa nhà 08 tầng, Số 07 Đường Nguyễn Văn Linh - Phường Nam Lý - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
4 CÔNG TY TNHH THUỶ ÚT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu phố 5 - Phường Ba Đồn - Thị Xã Ba Đồn - Tỉnh Quảng Bình

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
- Bàn họp gỗ sơn PU mặt lượn, Chân Bàn ghép hộp chữ nhật
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Đức Ninh Đông, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
120
180
2
- Ghế họp cao cấp lưng trung khung thép mạ, Đệm tựa liền bọc da PVC hoặc tương đương
32
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Đức Ninh Đông, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
120
180
3
- Bàn làm việc mặt hình chữ nhật, yếm và chân bàn được ốp nổi trang trí
7
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Đức Ninh Đông, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
120
180
4
- Ghế lưng trung bọc PVC, da công nghiệp hoặc da thật mặt tiếp xúc người sử dụng
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Đức Ninh Đông, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
120
180
5
- Bàn làm việc mặt hình chử nhật sử dụng chất liệu Veneer kết hợp Melamine hoặc tương đương
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Đức Ninh Đông, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
120
180
6
- Bàn họp gỗ công nghiệp Melamine mặt hình chữ nhật hoặc tương đương
8
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Đức Ninh Đông, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
120
180
7
- Ghế lưới khung thép mạ được bọc vải lưới chịu lực, chân thép mạ
48
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Đức Ninh Đông, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
120
180
8
- Bàn liền hộc gỗ công nghiệp Melamine hộc liền 3 ngăn kéo, 1 khay bàn phím hoặc tương đương
27
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Đức Ninh Đông, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
120
180
9
- Ghế lưới nhân viên khung thép mạ được bọc vải lưới chịu lực, chân thép mạ
30
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Đức Ninh Đông, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
120
180
10
- Tủ để tài liệu 2 khoang, khoang trên cánh kính, khoang dưới cánh mở
39
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Đức Ninh Đông, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
120
180
11
- Ghế lưng thấp có đệm bằng nhựa, chân đế thép dập mạ Ni - Cr bóng sáng
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Đức Ninh Đông, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
120
180
12
- Ghế phòng chờ khung thép sơn tĩnh điện kết hợp mạ Ni - Cr, đệm tựa ghế có đục lỗ
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Đức Ninh Đông, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
120
180
13
- Bàn phòng giao dịch 1 cửa làm từ gỗ công nghiệp phủ Melamne cao cấp hoặc tương đương
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Đức Ninh Đông, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
120
180
14
- Bàn họp gỗ sơn PU mặt lượn, chân bàn ghép hộp hình chữ nhật
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Đức Ninh Đông, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
120
180
15
- Bàn họp gỗ sơn PU mặt lượn, chân bàn ghép hộp hình chữ nhật
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Đức Ninh Đông, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
120
180
16
- Tủ tài liệu gỗ sơn PU có 2 buồng, khoang trên cánh kính, khoang dưới cánh mở
6
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Đức Ninh Đông, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
120
180
17
- Giá thư viện 4 khoang sử dụng 2 mặt, 5 tầng. Các đợt và thanh chắn có thể di động điều chỉnh độ cao
8
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Đức Ninh Đông, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
120
180
18
- Ghế họp cao cấp lưng trung khung thép mạ. Đệm tựa liền bọc da PVC hoặc tương đương
44
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Đức Ninh Đông, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
120
180
19
- Ghế cao cấp bọc da thật tại phần tiếp xúc với người sử dụng , có thể điều chỉnh độ cao và độ ngã của ghế
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Đức Ninh Đông, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
120
180
20
- Bàn họp trực tuyến đặt mẫu riêng, dùng gỗ công nghiệp sơn phủ PU
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Đức Ninh Đông, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
120
180
21
- Ghế lãnh đạo cao cấp , chân tĩnh, khung gỗ tự nhiên. Đệm bọc da thật màu nâu ở phần tiếp xúc với người sữ dụng
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Đức Ninh Đông, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
120
180
22
- Bàn lãnh đạo cao cấp dùng gỗ Veneer. Gồm 2 ổ cắm chìm trên mặt bàn được sơn phủ 2K chống trầy xước
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Đức Ninh Đông, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
120
180
23
- Giá thư viện 2 khoang sử dụng 2 mặt, 5 tầng. Các đợt cố định và thanh trụ bằng thép hộp
7
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Đức Ninh Đông, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
120
180
24
Bàn hội trường yếm sát đất, khung bằng gỗ tự nhiên ACACIA. Mặt bàn bằng Veneer hoặc tương đương KT bàn 1500x500x750
28
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Đức Ninh Đông, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
120
180
25
Bàn hội trường yếm sát đất, khung bằng gỗ tự nhiên ACACIA. Mặt bàn bằng Veneer hoặc tương đương - KT bàn 1200x500x750
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Đức Ninh Đông, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
120
180
26
Ghế hội trường khung gỗ tự nhiên, đệm và tựa ghế bọc da PVC chất lượng cao hoặc tương đương
185
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Đức Ninh Đông, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
120
180
27
Bục phát biểu gỗ công nghiệp sơn pu, KT 800x600x1200mm
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Đức Ninh Đông, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
120
180
28
Bục để tượng Bác gỗ công nghiệp sơn PU, KT 765x600x1200mm
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Đức Ninh Đông, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
120
180
29
Am thờ tượng Bác bằng gỗ sổi tự nhiên, phun PU cao cấp, gồm án thờ và bàn quỳ
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Đức Ninh Đông, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
120
180
30
Tủ tài liệu gỗ sơn PU có 2 buồng, phía trên là 2 khoang cánh kính, phía dưới là 3 khoang cánh mở
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Đức Ninh Đông, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
120
180
31
TT: Tủ cá nhân gỗ tự nhiên, mua sẳn
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Đức Ninh Đông, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
120
180
32
GG: Giường gỗ tự nhiên, mua sẳn.
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Đức Ninh Đông, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
120
180
33
Tượng Bác
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Đức Ninh Đông, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
120
180
34
Phong màn hội trường, khẩu hiệu
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Đức Ninh Đông, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
120
180
35
Rèm cửa sổ KT 2,8x2,1m
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Đức Ninh Đông, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
120
180
36
Rèm cửa sổ KT 1,8x2,1m
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Đức Ninh Đông, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
120
180
37
Rèm cửa sổ KT 1,05x2,1m
26
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Đức Ninh Đông, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
120
180
38
Rèm cửa sổ KT 1,2x2,1m
29
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Đức Ninh Đông, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
120
180
39
Rèm cửa sổ KT 5,2x2,1m
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Đức Ninh Đông, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
120
180
40
Xe nâng, chuyển hàng
1
Xe
Theo quy định tại Chương V
Phường Đức Ninh Đông, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
120
180
41
Kệ để Pallet bằng sắt sơn tỉnh điện KT 6000x1000x3500
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Đức Ninh Đông, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
120
180
42
Tấm Pallet nhựa
80
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Đức Ninh Đông, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
120
180
43
Kệ để Pallet bằng sắt sơn tỉnh điện KT 2650x1700x3000
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Đức Ninh Đông, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
120
180
44
Cụm nén dàn ngưng giải nhiệt gió 7.5Hp, sử dụng máy nén BITZER hoặc tương đương
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Đức Ninh Đông, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
120
180
45
Dàn nóng ECOCOOL - DD 7,5 Hp hoặc tương đương
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Đức Ninh Đông, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
120
180
46
Tủ điều khiển tự động 3 pha 100A ( trọn bộ )
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Đức Ninh Đông, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
120
180
47
Dàn nóng ECOCOOL hoặc tương đương
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Đức Ninh Đông, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
120
180
48
Kết cấu khung treo dàn lạnh, dàn nóng và phụ kiện ống chờ nước ngưng
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Đức Ninh Đông, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
120
180
49
Phụ kiện ống dẫn ga, lắp đặt kho bảo ôn
15
M
Theo quy định tại Chương V
Phường Đức Ninh Đông, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
120
180

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu TB-QB: Cung cấp lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu TB-QB: Cung cấp lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 84

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây