Thông báo mời thầu

Gói thầu thi công

Tìm thấy: 10:55 22/06/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy trì hệ thống điện chiếu sáng trên địa bàn thị xã Bình Long năm 2023
Tên gói thầu
Gói thầu thi công
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn Ngân sách thị xã năm 2023 - 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Bình Long, Tỉnh Bình Phước
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 04/07/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
33/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
22/06/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng thị xã Bình Long
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:54 22/06/2023
đến
10:00 04/07/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 04/07/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
150.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/07/2023 (02/10/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ Phần đầu tư xây lắp Đất Việt Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Đường Hoàng Văn Thái, khu phố Phú Cường, phường Tân Phú, thành phố Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước
2 Phòng Quản lý đô thị thị xã Bình Long Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán đường Lê Quý Đôn, phường Hưng Chiến, thị xã Bình Long, tỉnh Bình Phước
3 Công ty TNHH Kiểm định xây dựng HP Tư vấn lập E-HSMT Số 08, Nguyễn Phúc Chu, phường 15, Q. Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH đầu tư xây lắp Cát Tường Tư vấn thẩm định E-HSMT Đường Đặng Trần Côn, Phường Tiến Thành, thành phố Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước
5 Công ty TNHH Kiểm định xây dựng HP Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 08, Nguyễn Phúc Chu, phường 15, Q. Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh
6 Công ty TNHH đầu tư xây lắp Cát Tường Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Đường Đặng Trần Côn, Phường Tiến Thành, thành phố Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Xe thang - chiều dài thang hoặc xe ô tô tải có gắn cần cẩu: 9 m - Đặc điểm thiết bị: hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Bản scan màu hoặc Bản phô tô có chứng thực của cơ quan quản lý Nhà nước thời hạn không quá 06 tháng tính đến thời điểm đóng thầu); kèm theo giấy đăng ký và đăng kiểm còn hạn sử dụng theo qui định.
1
2
Xe tải 5T - Đặc điểm thiết bị: hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Bản scan màu hoặc Bản phô tô có chứng thực của cơ quan quản lý Nhà nước thời hạn không quá 06 tháng tính đến thời điểm đóng thầu); kèm theo giấy đăng ký và đăng kiểm còn hạn sử dụng theo qui định.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
DUY TRÌ HỆ THỐNG ĐIỆN CHIẾU SÁNG
2
Duy trì choá đèn led, bộ đèn led chiều cao cột <10mThành phần công việc:- Chuẩn bị mặt bằng, tháo choá, kiểm tra tiếp xúc, vệ sinh choá, kính- Lắp choá, giám sát an toàn- Vệ sinh, dọn dẹp hiện trường.
2713
1 bộ
3
Duy trì đèn trang tríThành phần công việc:- Chuẩn bị mặt bằng, tháo choá, kiểm tra tiếp xúc, vệ sinh choá, kính- Lắp choá, giám sát an toàn- Vệ sinh, dọn dẹp hiện trường.
134
1 bộ
4
Duy trì trạm biến áp
2190
1 trạm/ngày
5
Duy trì tủ điều khiển bằng thủ công
32120
1 trạm/ngày
6
SỬA CHỮA HỆ THỐNG ĐIỆN CHIẾU SÁNG
7
Thay dây lên đènThành phần công việc:- Chuẩn bị, hạ dây cũ, luồn cửa cột- Kéo dây mới, cắt điện- Vệ sinh, dọn dẹp hiện trường
10.4418
40m
8
Thay bóng đèn led bằng cơ giới, chiều cao cột H<10m, bóng đèn công suất 400W Thành phần công việc:- Chuẩn bị mặt bằng, kiểm tra vật tư- Sửa chữa chi tiết tháo lốp cũ, lắp lốp mới- Giám sát an toàn, hoàn thiện- Vệ sinh, dọn dẹp hiện trường.
0.05
20 bóng
9
Thay bóng đèn led bằng cơ giới, chiều cao cột H<10m, bóng đèn công suất 300W Thành phần công việc:- Chuẩn bị mặt bằng, kiểm tra vật tư- Sửa chữa chi tiết tháo lốp cũ, lắp lốp mới- Giám sát an toàn, hoàn thiện- Vệ sinh, dọn dẹp hiện trường.
0.05
20 bóng
10
Thay bóng đèn led bằng cơ giới, chiều cao cột H<10m, bóng đèn công suất 250W Thành phần công việc:- Chuẩn bị mặt bằng, kiểm tra vật tư- Sửa chữa chi tiết tháo lốp cũ, lắp lốp mới- Giám sát an toàn, hoàn thiện- Vệ sinh, dọn dẹp hiện trường.
0.25
20 bóng
11
Thay bóng đèn led bằng cơ giới, chiều cao cột H<10m, bóng đèn công suất 200W Thành phần công việc:- Chuẩn bị mặt bằng, kiểm tra vật tư- Sửa chữa chi tiết tháo lốp cũ, lắp lốp mới- Giám sát an toàn, hoàn thiện- Vệ sinh, dọn dẹp hiện trường.
0.05
20 bóng
12
Thay bóng đèn led bằng cơ giới, chiều cao cột H<10m, bóng đèn công suất 150W Thành phần công việc:- Chuẩn bị mặt bằng, kiểm tra vật tư- Sửa chữa chi tiết tháo lốp cũ, lắp lốp mới- Giám sát an toàn, hoàn thiện- Vệ sinh, dọn dẹp hiện trường.
12.45
20 bóng
13
Thay bóng đèn led bằng cơ giới, chiều cao cột H<10m, bóng đèn công suất 100W Thành phần công việc:- Chuẩn bị mặt bằng, kiểm tra vật tư- Sửa chữa chi tiết tháo lốp cũ, lắp lốp mới- Giám sát an toàn, hoàn thiện- Vệ sinh, dọn dẹp hiện trường.
7.3
20 bóng
14
Thay bóng đèn led bằng cơ giới, chiều cao cột H<10m, bóng đèn công suất 70W Thành phần công việc:- Chuẩn bị mặt bằng, kiểm tra vật tư- Sửa chữa chi tiết tháo lốp cũ, lắp lốp mới- Giám sát an toàn, hoàn thiện- Vệ sinh, dọn dẹp hiện trường.
0.2
20 bóng
15
Thay bóng đèn led bằng cơ giới, chiều cao cột H<10m, bóng đèn công suất 50W Thành phần công việc:- Chuẩn bị mặt bằng, kiểm tra vật tư- Sửa chữa chi tiết tháo lốp cũ, lắp lốp mới- Giám sát an toàn, hoàn thiện- Vệ sinh, dọn dẹp hiện trường.
0.45
20 bóng
16
Thay chóa cầu trụ đèn trang trí bóng thả Thành phần công việc:- Chuẩn bị mặt bằng, kiểm tra vật tư- Sửa chữa chi tiết tháo lốp cũ, lắp lốp mới- Giám sát an toàn, hoàn thiện- Vệ sinh, dọn dẹp hiện trường.
4
1 bộ
17
Thay chóa cầu trụ đèn trang trí đèn hình nấmThành phần công việc:- Chuẩn bị mặt bằng, kiểm tra vật tư- Sửa chữa chi tiết tháo lốp cũ, lắp lốp mới- Giám sát an toàn, hoàn thiện- Vệ sinh, dọn dẹp hiện trường.
2
1 bộ
18
Thay chóa cầu trụ đèn trang trí bóng treo ngượcThành phần công việc:- Chuẩn bị mặt bằng, kiểm tra vật tư- Sửa chữa chi tiết tháo lốp cũ, lắp lốp mới- Giám sát an toàn, hoàn thiện- Vệ sinh, dọn dẹp hiện trường.
49
1 bộ
19
Thay bóng đèn trụ đèn trang trí 20w Thành phần công việc:- Chuẩn bị mặt bằng, kiểm tra vật tư- Sửa chữa chi tiết tháo lốp cũ, lắp lốp mới- Giám sát an toàn, hoàn thiện- Vệ sinh, dọn dẹp hiện trường.
26
bóng
20
Thay bóng đèn trụ đèn trang trí 7w Thành phần công việc:- Chuẩn bị mặt bằng, kiểm tra vật tư- Sửa chữa chi tiết tháo lốp cũ, lắp lốp mới- Giám sát an toàn, hoàn thiện- Vệ sinh, dọn dẹp hiện trường.
22
bóng
21
Thay cáp ngầm trên nền đất Thành phần công việc:- Chuẩn bị mặt bằng, kiểm tra vật tư- Cắt bỏ đoạn cáp ngầm cũ, đấu nối, thay cáp ngầm mới- Giám sát an toàn, hoàn thiện- Vệ sinh, dọn dẹp hiện trường.
2.5
40m
22
Thay cột đèn, cột sắt Thành phần công việc:- Chuẩn bị mặt bằng, kiểm tra vật tư- Tháo dỡ cột đèn, cột sắt cũ, lắp dựng cột đèn, cột sắt mới- Giám sát an toàn, hoàn thiện- Vệ sinh, dọn dẹp hiện trường.
5
1 cột
23
Thay cột đèn, cột đèn trang tríThành phần công việc:- Chuẩn bị mặt bằng, kiểm tra vật tư- Tháo dỡ cột đèn, cột sắt cũ, lắp dựng cột đèn, cột sắt mới- Giám sát an toàn, hoàn thiện- Vệ sinh, dọn dẹp hiện trường.
5
1 cột
24
Thay cần đèn chao cao áp bằng cơ giới Thành phần công việc:- Chuẩn bị mặt bằng, kiểm tra vật tư- Tháo dỡ cần đèn cũ, lắp dựng cần đèn mới- Giám sát an toàn, hoàn thiện- Vệ sinh, dọn dẹp hiện trường.
10
1 bộ
25
Thay bộ hẹn giờ tủ điều khiển Thành phần công việc:- Chuẩn bị mặt bằng, kiểm tra vật tư- Kiểm tra, tháo dỡ bộ hẹn giờ cũ và thay bộ hẹn giờ mới- Giám sát an toàn, hoàn thiện- Vệ sinh, dọn dẹp hiện trường.
3
bộ
26
Thay CB trong tủ điều khiển Thành phần công việc:- Chuẩn bị mặt bằng, kiểm tra vật tư- Kiểm tra, tháo dỡ CP cũ và thay CP mới- Giám sát an toàn, hoàn thiện- Vệ sinh, dọn dẹp hiện trường.
3
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu thi công". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu thi công" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 170

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây