Thông báo mời thầu

Gói thầu thi công xây dựng

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 10:21 16/11/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường GTNT thôn Pà Oai, xã La Êê (giai đoạn 1)
Tên gói thầu
Gói thầu thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chương trình MTQG phát triển KT-XH vùng đồng bào DTTS & MN (NSTW, NS tỉnh và NS huyện)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 28/11/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
468/QĐ-BQL
Ngày phê duyệt
08/11/2022 10:01
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án - Quỹ đất - Đô thị huyện Nam Giang
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:19 16/11/2022
đến
08:00 28/11/2022
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 28/11/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
13.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/11/2022 (28/03/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Đăng Tuyển Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Thôn Dung, thị trấn Thành Mỹ, huyện Nam Giang, tỉnh Quảng Nam
2 Phòng Kinh tế - Hạ tầng huyện Nam Giang Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Thị trấn Thành Mỹ, huyện Nam Giang, tỉnh Quảng Nam
3 Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư ACI Tư vấn lập E-HSMT Số 227 Ỷ Lan Nguyên Phi, phường Hòa Cường Bắc, quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng, Việt Nam
4 Ban Quản lý Dự án - Quỹ đất - Đô thị huyện Nam Giang Tư vấn thẩm định E-HSMT Thị trấn Thạnh Mỹ, huyện Nam Giang, tỉnh Quảng Nam
5 Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư ACI Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 227 Ỷ Lan Nguyên Phi, phường Hòa Cường Bắc, quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng, Việt Nam
6 Ban Quản lý Dự án - Quỹ đất - Đô thị huyện Nam Giang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thị trấn Thạnh Mỹ, huyện Nam Giang, tỉnh Quảng Nam

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nền đường
2
Đào nền đường đất cấp 3 = M
5204.68
m3
3
Đào khuôn đường đất cấp 3 = M
209.27
m3
4
Đắp nền đường K95 bằng máy
231.15
m3
5
Lu tăng cường đáy áo đường phần xe chạy K95
684.79
m2
6
Đào rãnh dọc đất cấp 3 = M
189.13
m3
7
Vận chuyển đất cấp 3 thừa đổ đi bằng ô tô 10T cự ly <=300m
3193.08
m3
8
Mặt đường
9
Lát giấy dầu
1445.24
m2
10
Bê tông mặt đường M300 đá 1x2 (h<=25cm)
260.14
m3
11
Ván khuôn mặt đường bê tông
163.63
m2
12
Cắt khe mặt đường bê tông
343.98
m
13
Cống tròn BTCT
14
** Thân cống:
15
Bê tông ống cống đá 1x2 M200
10.5
m3
16
Ván khuôn ống cống
207.3
m2
17
Cốt thép ống cống d = 6 mm
0.25
tấn
18
Cốt thép ống cống d = 10 mm
0.85
tấn
19
Quét nhựa đường ống cống 2 lớp (định mức nhân 2)
113.1
m2
20
Lắp đặt ống cống D1000 mm
30
Đốt
21
Bao tải tẩm nhựa đường
47.13
m2
22
Nối ống cống D1000 mm bằng phương pháp xảm
25
mối nối
23
Làm lớp đá 4x6 đệm móng
13.11
m3
24
** Tường đầu:
25
Bê tông tường đầu đá 2x4 M150
8.15
m3
26
Ván khuôn tường đầu
41.94
m2
27
Móng tường đầu bê tông đá 4x6 M150
12.66
m3
28
Ván khuôn móng tường đầu
32.12
m2
29
Dăm sạn đệm dày 10cm
2.11
m3
30
** Tường cánh:
31
Bê tông tường cánh đá 2x4 M150
8.78
m3
32
Ván khuôn tường cánh
41.04
m2
33
Móng tường cánh bê tông đá 4x6 M150
7.79
m3
34
Ván khuôn móng tường cánh
22.97
m2
35
Chân khay, sân cống bê tông đá 4x6 M150
21.25
m3
36
Ván khuôn chân khay, sân cống
70.6
m2
37
Dăm sạn đệm dày 10cm
3.69
m3
38
** Hố thu:
39
Bê tông thân hố thu đá 2x4 M150
6.81
m3
40
Ván khuôn thân hố thu
39.37
m2
41
Móng hố thu bê tông đá 4x6 M150
4.32
m3
42
Ván khuôn móng móng hố thu
9.12
m2
43
Dăm sạn đệm dày 10cm
1.08
m3
44
** Thi công
45
Đào hố móng đất cấp 3 = M
553.62
m3
46
Đào phá đá C4 bằng máy đào gắn đầu búa thủy lực
61.51
m3
47
Vận chuyển đất C3 bằng ô tô 10T để đắp hoặc đổ đi L <= 300m
553.62
m3
48
Vận chuyển đá hố móng đổ đi L=300 km
61.51
m3
49
Xúc đá bằng máy đào khỏi hố móng
61.51
m3
50
Đắp đất công trình bằng đầm cóc. Độ chặt yêu cầu K=0.95
462.88
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ ACI như sau:

  • Có quan hệ với 459 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,22 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 6,75%, Xây lắp 89,11%, Tư vấn 3,27%, Phi tư vấn 0,87%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.653.486.235.791 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.523.120.775.748 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,88%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 69

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây