Thông báo mời thầu

Gói thầu: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:27 16/04/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Tuyến ống cấp nước sạch xã Đức Lập Thượng
Tên gói thầu
Gói thầu: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đức Hoà, Tỉnh Long An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:00 25/04/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Số quyết định phê duyệt
267/QĐ-NN&PTNT
Ngày phê duyệt
16/04/2024 15:20
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng NN & PTNT huyện Đức Hòa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:25 16/04/2024
đến
07:00 25/04/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:00 25/04/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
39.800.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi chín triệu tám trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/04/2024 (21/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Thiết Xây dựng Thương mại Bách Thịnh Tư vấn lập thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 499/45, Lê Quang Định - Phường 1 - Quận Gò Vấp - Thành phố Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH MTV Tư vấn Xây dựng Hoài Nghĩa Tư vấn thẩm tra thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Phường 2 - Thành phố Tân An - Tỉnh Long An
3 Công ty TNHH Một Thành Viên Phúc Thiên_L.A Tư vấn lập E-HSMT Số 04, Nguyễn Thị Bảy - P.6 - TP. Tân An - Tỉnh Long An
4 Công ty TNHH Đầu tư và Phát triển Xây dựng TMC Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 217, Trần Văn Đấu, KP. Nhơn Hậu, Phường Tân Khánh - Thành phố Tân An - Tỉnh Long An
5 Công ty TNHH Một Thành Viên Phúc Thiên_L.A Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 04, Nguyễn Thị Bảy - P.6 - TP. Tân An - Tỉnh Long An
6 Công ty TNHH Đầu tư và Phát triển Xây dựng TMC Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 217, Trần Văn Đấu, KP. Nhơn Hậu, Phường Tân Khánh - Thành phố Tân An - Tỉnh Long An
7 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Đức Hòa Thẩm định Báo cáo kinh tế kỹ thuật T.T - Hậu Nghĩa - Huyện Đức Hòa - Tỉnh Long An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào đất dung tích gầu ≥ 0,40 m³ * Tài liệu cần đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hay giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê.
1
2
Máy bơm nước động ≥ 5CV * Tài liệu cần đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hay giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê.
1
3
Máy khoan ngầm có định hướng * Tài liệu cần đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hay giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê.
1
4
Máy khoan xoay ≥ 54CV * Tài liệu cần đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hay giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê.
1
5
Máy nén khí ≥ 600 m³/h * Tài liệu cần đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hay giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê.
1
6
Máy đầm bê tông, đầm bàn ≥ 1,0 kW * Tài liệu cần đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hay giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê.
1
7
Máy đầm đất cầm tay, trọng lượng ≥ 70 kg * Tài liệu cần đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hay giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê.
1
8
Máy thử áp lực đường ống * Tài liệu cần đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hay giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê.
1
9
Máy gia nhiệt đường kính ≥ Þ315mm * Tài liệu cần đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hay giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê.
1
10
Ô tô tự đổ trọng tải ≥ 5,0 Tấn * Tài liệu cần đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hay giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê.
1
11
Máy cắt uốn cốt thép, công suất ≥ 5KW * Tài liệu cần đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hay giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê.
1
12
Máy cắt gạch đá/Máy cắt bê tông, công suất ≥ 7,5KW * Tài liệu cần đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hay giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê.
1
13
Máy hàn xoay chiều, công suất ≥ 23KW * Tài liệu cần đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hay giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê.
1
14
Máy trộn dung tích ≥ 250 Lít * Tài liệu cần đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hay giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê.
2
15
Máy đầm bê tông, dầm dùi ≥ 1,5 kW * Tài liệu cần đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hay giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê.
2
16
Máy thủy bình (Có chứng nhận hiệu chuẩn còn hạn) * Tài liệu cần đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hay giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Có giấy kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đắp đất đường ống bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
17.552
100m3
2
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 200
117.8
m3
3
Hoàn trả nền gạch Ceramic 400x400 vữa XM mác 75
33.5
m2
4
Hoàn trả nền gạch Terrazo 400x400vữa XM mác 75
25
m2
5
Ván khuôn gỗ, ván khuôn hộp van
0.04
100m2
6
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông hộp van đá 1x2, vữa bê tông mác 200
0.48
m3
7
Lắp đặt ống nhựa HDPE phương pháp hàn gia nhiệt đường, kính ống 160mm PN8
25.74
100m
8
Lắp đặt ống nhựa HDPE nối bằng phương pháp hàn, đường kính ống 90mm PN8
25.15
100m
9
Lắp đặt ống nhựa HDPE nối bằng phương pháp hàn, đoạn ống dài 50m, đường kính ống 63mm PN10
21.05
100m
10
Lắp đặt Tê gang FFF Ø160mm
2
cái
11
Lắp đặt Tê gang FFB Ø160/110mm
1
cái
12
Lắp đặt Tê gang BBB Ø90mm
1
cái
13
Lắp đặt Nối gang BF Ø160mm
6
cái
14
Lắp đặt Nối gang BF Ø90mm
9
cái
15
Lắp đặt Nối gang BF Ø63mm
4
cái
16
Lắp đặt đồng hồ đo lưu lượng Ø160mm
1
cái
17
Lắp đặt Van gang BB Ø160mm
4
cái
18
Lắp đặt Van gang BB Ø110mm
1
cái
19
Lắp đặt Van gang BB Ø90mm
7
cái
20
Lắp đặt Van gang BB Ø60mm
2
cái
21
Lắp đặt Bù UU HDPE Ø63mm
2
cái
22
Lắp đặt Bù UU HDPE Ø90mm
4
cái
23
Lắp đặt Bù UU HDPE Ø160mm
6
cái
24
Lắp đặt côn giảm HDPE Ø90/63mm
1
cái
25
Lắp đặt tê giảm HDPE Ø160/63mm
2
cái
26
Lắp đặt Mặt bích HDPE Ø63mm
4
bộ
27
Lắp đặt Mặt bích HDPE Ø90mm
1
bộ
28
Lắp đặt Mặt bích HDPE Ø160mm
1
bộ
29
Lắp đặt tê HDPE Ø63mm
1
cái
30
Lắp đặt Mặt bích rỗng gang Ø63mm
4
cái
31
Lắp đặt Mặt bích rỗng gang Ø90mm
1
cái
32
Lắp đặt Mặt bích rỗng gang Ø160mm
1
cái
33
Lắp đặt Mặt bích đặc gang Ø63mm
4
cái
34
Lắp đặt Hộp mở van bằng gang DN150 + ống cơi họng khóa
7
cái
35
Tay mở hộp van
1
cái
36
Thử áp lực đường ống nhựa HDPE Ø160mm
18.588
100m
37
Thử áp lực đường ống nhựa HDPE Ø90mm
17.728
100m
38
Thử áp lực đường ống nhựa HDPE Ø63mm
15.478
100m
39
Công tác khử trùng ống nước, đường kính ống 160mm
25.74
100m
40
Công tác khử trùng ống nước, đường kính ống Ø90, 63mm
35.897
100m
41
Đào móng hố van bằng thủ công, rộng > 1m, sâu <= 1m, đất cấp II
11.232
m3
42
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
0.864
m3
43
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lót móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 150
0.864
m3
44
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 200
0.6
m3
45
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông tường dày <=45cm, chiều cao <=6m đá 1x2, vữa bê tông mác 200
1.603
m3
46
Ván khuôn gỗ, ván khuôn tường thẳng, chiều dày <= 45cm
0.332
100m2
47
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô... đá 1x2, vữa bê tông mác 200
0.389
m3
48
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép móng, đường kính cốt thép Ø10mm
0.054
tấn
49
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép tường, đường kính cốt thép Ø10mm, chiều cao <= 6m
0.195
tấn
50
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép tấm đan cốt thép Ø8mm
0.035
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 144

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây