Thông báo mời thầu

Gói thầu: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:03 04/07/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Dự án bảo dưỡng, sửa chữa trụ sở Kho bạc Nhà nước Pác Nặm, Bắc Kạn
Tên gói thầu
Gói thầu: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn từ quỹ phát triển hoạt động ngành của Kho bạc Nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Pác Nặm, Tỉnh Bắc Kạn
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
17:00 11/07/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
173/QĐ-KBBK
Ngày phê duyệt
04/07/2024 16:31
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Kho bạc Nhà nước Bắc Kạn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:02 04/07/2024
đến
17:00 11/07/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:00 11/07/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/07/2024 (09/10/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VIETTECCON Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 121 đường Trinh Lương, tổ 11 - Phường Phú Lương - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
2 Trung tâm quy hoạch và kiểm định xây dựng Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ 02, phường Đức Xuân, thành phố Bắc Kạn, tỉnh Bắc Kạn - Phường Đức Xuân - Thành phố Bắc Kạn - Tỉnh Bắc Kạn
3 CÔNG TY CỔ PHẦN INTECHCO TƯ VẤN CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG Tư vấn lập E-HSMT Shophouse 26, Khu TM2, Chung Cư IEC - Xã Tứ Hiệp - Huyện Thanh Trì - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KỸ THUẬT VÀ ĐẤU THẦU ĐẠI VIỆT Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 227B Ngõ 83 Tổ 12 Phố Mậu Lương - Phường Kiến Hưng - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY CỔ PHẦN INTECHCO TƯ VẤN CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Shophouse 26, Khu TM2, Chung Cư IEC - Xã Tứ Hiệp - Huyện Thanh Trì - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KỸ THUẬT VÀ ĐẤU THẦU ĐẠI VIỆT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 227B Ngõ 83 Tổ 12 Phố Mậu Lương - Phường Kiến Hưng - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá - công suất : ≥ 1,7 kW - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Bản chứng thực/công chứng chứng từ hợp lệ). - Khi đối chiếu phải có bản gốc chứng từ hợp lệ.
2
2
Máy hàn điện - công suất : ≥ 2,5 kW - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Bản chứng thực/công chứng chứng từ hợp lệ). - Khi đối chiếu phải có bản gốc chứng từ hợp lệ.
2
3
Máy khoan - công suất : ≥ 2,5 kW - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Bản chứng thực/công chứng chứng từ hợp lệ). - Khi đối chiếu phải có bản gốc chứng từ hợp lệ.
2
4
Ô tô tự đổ ≥ 5T - Có giấy đăng ký xe, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Bản chứng thực/công chứng chứng từ hợp lệ). - Khi đối chiếu phải có bản gốc chứng từ hợp lệ.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cút uPVC-D60
2
cái
2
Cút uPVC-D42
8
cái
3
Phễu thu sàn D90
14
cái
4
HẠNG MỤC: NHÀ BẢO VỆ
5
Vệ sinh sạch sẽ bề mặt tường cột, trụ
51.5084
m2
6
Vệ sinh sạch sẽ bề mặt tường cột, trụ
34.596
m2
7
Vệ sinh sạch sẽ bề mặt xà, dầm, trần
24.7144
m2
8
Phá lớp vữa trát thành seno
0.024
m2
9
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m
0.0004
m3
10
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m
0.0004
m3
11
Trám vá mũi bậc tam cấp
0.068
m2
12
Mài bóng toàn bộ bậc tam cấp
2.53
m2
13
Bả bằng bột bả vào tường ngoài nhà
43.6412
m2
14
Bả bằng bột bả vào tường trong nhà
34.596
m2
15
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
43.6652
m2
16
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
34.596
m2
17
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả -1 nước lót, 2 nước phủ
24.7144
m2
18
Trát sênô, mái hắt, lam ngang, vữa XM mác 75 PCB30
0.092
m2
19
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
0.024
m2
20
Đèn led máng phản quang 1x36W, lắp nổi
1
bộ
21
Lắp đặt quạt trần
1
cái
22
Lắp đặt ổ cắm đôi ba chấu 220V/16A
1
cái
23
HẠNG MỤC: CỔNG, SÂN, BỒN HOA
24
Vệ sinh sạch sẽ bề mặt tường, trụ cổng
19.6748
m2
25
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
40.3025
m2
26
Phá đá ốp khu vực biển hiệu
2.94
m2
27
Bả bằng bột bả vào tường
19.6748
m2
28
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
19.6748
m2
29
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
40.3025
1m2
30
Công tác ốp đá granit tự nhiên màu đỏ vào tường có chốt bằng inox
2.94
m2
31
Lắp đặt đèn cầu trụ cổng D200 15W
4
bộ
32
Biển hiệu chữ nổi alu
0.5753
m2
33
Vệ sinh sạch sẽ tường bồn hoa
8.3316
m2
34
Phá dỡ tường bồn hoa
0.2666
m3
35
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
140.4705
m2
36
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m
4.0766
m3
37
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m
4.0766
m3
38
Công tác ốp gạch thẻ
8.3316
m2
39
Bê tông nền, đá 1x2, mác 200 PCB30
4.45
m3
40
Lát gạch sân bằng gạch terrazzo màu xám, vữa XM mác 75 PCB30
140.4705
m2
41
Lát gạch sân, nền đường, vỉa hè bằng gạch Hạ Long đỏ vữa XM mác 75 PCB30
1.57
m2
42
Lắp đèn cao áp 200W, IP66
3
bộ
43
Chếch uPVC-D60
10
cái
44
Cút uPVC-D42
4
cái
45
Phễu thu sàn D90
12
cái
46
HẠNG MỤC: NHÀ PHỤ TRỢ
47
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
14.06
m2
48
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa đơn
8
m
49
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa kép
41.2
m
50
Tháo nẹp cửa bằng thủ công
3
Công

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 55

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây