Thông báo mời thầu

Gói thầu thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:15 03/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, đầu tư, tôn tạo, tu bổ chống xuống cấp di tích lịch sử cách mạng: Chiến thắng Đăk Pek (Bia di tích Đăk Pék, huyện Đăk Glei). Hạng mục: Nhà bia
Tên gói thầu
Gói thầu thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn sự nghiệp văn hóa thông tin.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đắk Glei, Tỉnh Kon Tum
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:14 10/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
36/QĐ-PVHTT
Ngày phê duyệt
30/09/2024 16:02
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Văn hoá và Thông tin huyện Đăk Glei
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:13 03/10/2024
đến
09:14 10/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:14 10/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
3.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/10/2024 (08/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV Xây dựng và Thương mại Kim Minh Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 87 - Trần Nhân Tông - Phường Thắng Lợi - TP Kon Tum - Tỉnh Kon Tum
2 Công ty TNHH MTV Xây dựng và Thương mại Kim Minh Tư vấn lập E-HSMT 87 - Trần Nhân Tông - Phường Thắng Lợi - TP Kon Tum - Tỉnh Kon Tum
3 Công ty TNHH Xây dựng Hoàng Gia Phan Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 282, đường Trần Phú, phường Duy Tân, thành phố Kon Tum, tỉnh Kon Tum;
4 Công ty TNHH MTV Xây dựng và Thương mại Kim Minh Tư vấn đánh giá E-HSDT 87 - Trần Nhân Tông - Phường Thắng Lợi - TP Kon Tum - Tỉnh Kon Tum
5 Công ty TNHH Xây dựng Hoàng Gia Phan Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 282, đường Trần Phú, phường Duy Tân, thành phố Kon Tum, tỉnh Kon Tum;

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt bê tông - công suất : 1,50 kW
1
2
Máy cắt gạch đá - công suất : 1,7 kW
1
3
Máy cắt uốn cốt thép - công suất : 5,0 kW
1
4
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất : 1,0 kW
1
5
Máy trộn bê tông - dung tích : 250,0 lít
1
6
Ô tô tự đổ - trọng tải 7,0 T
1
7
Ván khuôn (m2)
10
8
Giàn giáo thi công(bộ)
5

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Vệ sinh mái ngói
4280
m2
2
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
1837
m2
3
Lát gạch sân, nền đường, vỉa hè bằng gạch xi măng, vữa XM cát mịn modul ML=1,5-2 mác 75
52600
m2
4
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM cát mịn modul ML=1,5-2 mác 75
23580
m2
5
Sản xuất lắp dựng tấm bia mới theo nội dung (lắp đặt hoàn chỉnh)
1000
cái
6
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1837
m2
7
Gia công lắp dựng dây xích trang trí 2.5kg/md + móc thép d50 (hoàn thiện)
22400
m
8
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch 300x600mm, vữa XM cát mịn modul ML=1,5-2 mác 75
19624
m2
9
Bả bằng bột bả vào tường
21250
m2
10
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
21250
m2
11
Sơn mái ngói 1 nước lót, 2 nước phủ
4280
m2
12
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
126
m2
13
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
55900
m2
14
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
20280
m2
15
Phá dỡ bia đá máy khoan cầm tay
0.049
m3
16
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
30664
m2
17
Tháo dỡ gạch ốp tường
10210
m2
18
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
2795
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 60

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây