Thông báo mời thầu

Gói thầu thi công xây dựng

Tìm thấy: 11:03 30/03/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Bổ sung cơ sở vật chất trường THCS Đại Bình (điểm trường trung tâm), xã Đầm Hà
Tên gói thầu
Gói thầu thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Bổ sung cơ sở vật chất trường THCS Đại Bình (điểm trường trung tâm), xã Đầm Hà
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh hỗ trợ xã, ngân sách xã và các nguồn vốn khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Đầm Hà, Tỉnh Quảng Ninh
Thời điểm đóng thầu
14:00 08/04/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
112
Ngày phê duyệt
30/03/2026 11:01
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm Cung ứng Dịch vụ xã Đầm Hà
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:02 30/03/2026
đến
14:00 08/04/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 08/04/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
265.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm sáu mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/04/2026 (05/09/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUANG NGỌC SƠN Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 18 LK7 phố Hoàng Hoa Thám - Thị trấn Quảng Hà - Huyện Hải Hà - Tỉnh Quảng Ninh
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG HẠ LONG Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 6/4, phố Hải Lộc - - Phường Hạ Long - Tỉnh Quảng Ninh
3 CÔNG TY CP THẨM ĐỊNH GIÁ TMC Tư vấn thẩm định giá Số 57 ngõ 165 Yên Duyên - - Phường Hoàng Mai - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TIÊN PHONG QN Tư vấn lập E-HSMT 64 Phố Hòa Bình - - Xã Tiên Yên - Tỉnh Quảng Ninh
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG HẠ LONG Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 6/4, phố Hải Lộc - - Phường Hạ Long - Tỉnh Quảng Ninh
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TIÊN PHONG QN Tư vấn đánh giá E-HSDT 64 Phố Hòa Bình - - Xã Tiên Yên - Tỉnh Quảng Ninh
7 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG HẠ LONG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 6/4, phố Hải Lộc - - Phường Hạ Long - Tỉnh Quảng Ninh
8 CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ ĐIỆN VÀ PCCC HƯNG PHÚ Tư vấn thiết kế hạng mục PCCC Số nhà 151 Nguyễn Du - - Xã Quảng Hà - Tỉnh Quảng Ninh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ 10Tấn
2
2
Máy cắt, uốn thép >= 5kW
4
3
Máy hàn xoay chiều >=23kW
4
4
Máy đầm dùi >= 1,5kW
4
5
Máy đào, gầu >=0,8m3
1
6
Máy cắt gạch, đá >=1,7kW
4
7
Cầu trục ô tô >= 6Tấn
1
8
Đầm cóc >=70kg
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bộ nguồn phụ
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
2
Cáp tín hiệu 5x2x1,5mm
100
m
Theo quy định tại Chương V
3
Lắp đặt ống nhựa bảo hộ dây dẫn, đường kính <=34mm
100
m
Theo quy định tại Chương V
4
Đào đất đặt cáp tín hiệu
15
100m3
Theo quy định tại Chương V
5
Đắp đất đặt cáp tín hiệu
15
100m3
Theo quy định tại Chương V
6
Tủ phương tiện chữa cháy kích thước 700*650*200mm
1
tủ
Theo quy định tại Chương V
7
Vòi chữa cháy D65mm
1
cuộn
Theo quy định tại Chương V
8
Lăng chữa cháy D65/19mm
1
cái
Theo quy định tại Chương V
9
Trụ chữa cháy 3 cửa D100
1
cái
Theo quy định tại Chương V
10
Trụ tiếp nước chữa cháy
1
cái
Theo quy định tại Chương V
11
Van mặt bích D100mm
1
cái
Theo quy định tại Chương V
12
Tủ phương tiện chữa cháy thô sơ
1
tủ
Theo quy định tại Chương V
13
Bộ dụng cụ phá dỡ thông thường (gồm: rìu cứu nạn, búa tạ, kìm cộng lực, xà beng)
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
14
Ống thép tráng kẽm DN 100
0.66
100m
Theo quy định tại Chương V
15
Tê thép DN100/50
2
cái
Theo quy định tại Chương V
16
Tê thép DN100
2
cái
Theo quy định tại Chương V
17
Bích thép DN100
2
cặp bích
Theo quy định tại Chương V
18
Lắp đặt van mặt bích, đường kính van 100mm
2
cái
Theo quy định tại Chương V
19
Thử áp lực đường ống gang và đường ống thép, đường kính ống 100mm
0.66
100m
Theo quy định tại Chương V
20
Đào móng công trình, đất cấp III
0.512
100m3
Theo quy định tại Chương V
21
Bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, vữa mác 100
0.64
m3
Theo quy định tại Chương V
22
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
2.56
100m2
Theo quy định tại Chương V
23
Bê tông đáy hố kỹ thuật, đá 4x6, mác 150
0.64
m3
Theo quy định tại Chương V
24
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75 ( 02 lần)
0.384
m2
Theo quy định tại Chương V
25
SXLD nắp che hố ga, nắp gang SXLD nắp che hố ga, nắp gang kích thước 1000x1000
1
cái
Theo quy định tại Chương V
26
Đắp đất, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.032
100m3
Theo quy định tại Chương V
27
Đào đất đặt đường ống chữa cháy
0.231
100m3
Theo quy định tại Chương V
28
Đắp đất, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.231
100m3
Theo quy định tại Chương V
29
Đắp đất, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.231
100m3
Theo quy định tại Chương V
30
HẠNG MỤC: PCCC NHÀ HIỆU BỘ 3 TẦNG
Theo quy định tại Chương V
31
Đầu báo cháy khói kèm đế
2.4
10 đầu
Theo quy định tại Chương V
32
Chuông, đèn báo cháy kết hợp
1.2
5 chuông
Theo quy định tại Chương V
33
Nút ấn báo cháy
1.2
5 nút
Theo quy định tại Chương V
34
Hộp đấu dây
3
hộp
Theo quy định tại Chương V
35
Hộp chia ngả
50
hộp
Theo quy định tại Chương V
36
Dây nguồn 2x1.5mm2 (Chống cháy)
580
m
Theo quy định tại Chương V
37
Ống nhựa bảo vệ dây PVC D25
580
m
Theo quy định tại Chương V
38
Hộp đấu nối chứa Aptomat
1
hộp
Theo quy định tại Chương V
39
Aptomat 2P-20A
1
cái
Theo quy định tại Chương V
40
Đèn Exit không chỉ hướng
0.8
5 đèn
Theo quy định tại Chương V
41
Đèn Exit chỉ 1 hướng
1.8
5 đèn
Theo quy định tại Chương V
42
Đèn chiếu sáng sự cố
4.2
5 đèn
Theo quy định tại Chương V
43
Ổ cắm đơn 3 chấu cho đèn báo sự cố
42
cái
Theo quy định tại Chương V
44
Sơ đồ thoát nạn hành lang (KT:60x40cm)
3
cái
Theo quy định tại Chương V
45
Hộp chia ngả
25
hộp
Theo quy định tại Chương V
46
Dây dẫn 2 ruột 2x1,5mm2, dây chống cháy
450
m
Theo quy định tại Chương V
47
Ống nhựa bảo vệ dây PVC D20
450
m
Theo quy định tại Chương V
48
Hộp đựng PT Chữa cháy vách tường KT: 700x1200x250mm (Lăng, vòi, van góc D50, 3 bình bột 4A-8Kg)
6
tủ
Theo quy định tại Chương V
49
Kệ đựng bình chữa cháy (2 bình bột 4A- 8Kg)
3
cái
Theo quy định tại Chương V
50
Van góc D50
6
cái
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 58

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây