Thông báo mời thầu

Gói thầu thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 16:45 20/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp chỉnh trang vỉa hè đoạn từ Quốc lộ 18A đến Ngã ba thôn Tân Trung, xã Đầm Hà
Tên gói thầu
Gói thầu thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, nâng cấp chỉnh trang vỉa hè đoạn từ Quốc lộ 18A đến Ngã ba thôn Tân Trung, xã Đầm Hà
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Đầm Hà, Tỉnh Quảng Ninh
Thời điểm đóng thầu
16:45 29/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
467
Ngày phê duyệt
20/08/2026 16:44
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm Cung ứng Dịch vụ xã Đầm Hà
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:44 20/08/2026
đến
16:45 29/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:45 29/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
110.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/08/2026 (27/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VIỄN DƯƠNG HẠ LONG Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán LK02-07 Gold City, Tổ 54A, khu 4B - Phường Cao Xanh - Thành phố Hạ Long - Tỉnh Quảng Ninh
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TIÊN PHONG QN Tư vấn lập E-HSMT 64 Hòa Bình - - Xã Tiên Yên - Tỉnh Quảng Ninh
3 CÔNG TY TNHH DŨNG LONG QN Tư vấn thẩm định E-HSMT Ô 12C4 tổ 52D khu 4B - - Phường Cao Xanh - Tỉnh Quảng Ninh
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TIÊN PHONG QN Tư vấn đánh giá E-HSDT 64 Hòa Bình - - Xã Tiên Yên - Tỉnh Quảng Ninh
5 CÔNG TY TNHH DŨNG LONG QN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Ô 12C4 tổ 52D khu 4B - - Phường Cao Xanh - Tỉnh Quảng Ninh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, gầu >= 0,8m3
2
2
Ô tô tự đổ >= 7 tấn
2
3
Máy đầm rùi >= 1.5kW
2
4
Máy cắt, uốn thép >= 5,0 kW
1
5
Máy toàn đạc
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bê tông đế cột, đá 1x2, mác 200
0.39
m3
Theo quy định tại Chương V
2
Ván khuôn đế cột
0.054
100m2
Theo quy định tại Chương V
3
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn
9.975
tấn
Theo quy định tại Chương V
4
Vận chuyển - cấu kiện bê tông đúc sẵn
9.975
tấn
Theo quy định tại Chương V
5
Chi phí khác
Theo quy định tại Chương V
6
Chi phí nhà tạm để ở và điều hành thi công
1
khoản
Theo quy định tại Chương V
7
Hạ tầng vỉa hè
Theo quy định tại Chương V
8
Công tác đào
Theo quy định tại Chương V
9
Phát dọn vỉa hè, tạo mặt bằng thi công
24.1901
100m2
Theo quy định tại Chương V
10
Bóc hữu cơ nền vỉa hè, đất cấp I
4.838
100m3
Theo quy định tại Chương V
11
Đào xúc đất trên đỉnh mương thủy lợi ngầm hiện trạng, đất cấp III (tận dụng đắp hoàn trả)
2.4297
100m3
Theo quy định tại Chương V
12
Nạo vét lòng mương thủy lợi hiện trạng, bùn lẫn rác
148.6
m3
Theo quy định tại Chương V
13
Vận chuyển bùn, đất đổ đi
Theo quy định tại Chương V
14
Vận chuyển đất, đất cấp I
5.9007
100m3
Theo quy định tại Chương V
15
* Phá dỡ
Theo quy định tại Chương V
16
Phá dỡ hạ thấp thành kênh tại các vị trí kênh hở
98.521
m3
Theo quy định tại Chương V
17
Phá dỡ kết cấu gạch xây thành kênh (đoạn KM0+601.60-KM0+619.10 và đoạn KM0+742-KM0+876)
31.195
m3
Theo quy định tại Chương V
18
Phá dỡ kết cấu bê tông móng kênh (đoạn KM0+601.60-KM0+619.10 và đoạn KM0+742-KM0+876)
28.4
m3
Theo quy định tại Chương V
19
Phá dỡ kết cấu bê tông tâm đan mương thủy lợi ngầm hiện trạng
80.99
m3
Theo quy định tại Chương V
20
Phá dỡ kết cấu bê tông phạm vi vỉa hè, bó vỉa, rãnh tam giác hiện trạng
167.863
m3
Theo quy định tại Chương V
21
Xúc phế thải lên PT vận chuyển
3.0845
100m3
Theo quy định tại Chương V
22
Vận chuyển đất
Theo quy định tại Chương V
23
Vận chuyển phế thải
308.448
m3
Theo quy định tại Chương V
24
Đắp đất hoàn trả đỉnh mương thủy lợi ngầm, độ chặt yêu cầu K=0,90
2.4297
100m3
Theo quy định tại Chương V
25
Đắp đất tôn nền vỉa hè, độ chặt yêu cầu K=0,90
2.1524
100m3
Theo quy định tại Chương V
26
Cày xới, lu lèn nền đất, độ chặt k = 0,90
10.2127
100m3
Theo quy định tại Chương V
27
Đất mua từ mỏ khai thác về đắp
236.764
m3
Theo quy định tại Chương V
28
* Vỉa hè
Theo quy định tại Chương V
29
Đệm đá mạt dày 5cm
2.8022
100m3
Theo quy định tại Chương V
30
Rải nilon lót móng
56.0438
100m2
Theo quy định tại Chương V
31
Đổ Bê tông M150 đá 1x2 nền vỉa hè
560.438
m3
Theo quy định tại Chương V
32
Lát gạch vỉa hè bằng gạch Terrazo 40x40x4cm, vữa XM mác 75, XM PCB40
5604.38
m2
Theo quy định tại Chương V
33
* Bó hè
Theo quy định tại Chương V
34
Đổ bê tông móng, đá 1x2, mác 200, XM PCB40
45.813
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường bó gáy dày 33cm, vữa XM mác 75, XM PCB40
66.539
m3
Theo quy định tại Chương V
36
Trát tường xây gạch không nung,chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
309.96
m2
Theo quy định tại Chương V
37
* Cây xanh
Theo quy định tại Chương V
38
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường dày 11cm quây bồn cây hiện trạng vữa XM mác 75, XM PCB40
2.64
m3
Theo quy định tại Chương V
39
Đào đất hố trồng cây bằng máy đào 0,4m3, đất cấp III
0.54
100m3
Theo quy định tại Chương V
40
Bê tông M100 đá 2x4 lót móng
3.24
m3
Theo quy định tại Chương V
41
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường hố trồng cây dày 11cm, vữa XM mác 75, XM PCB40
5.94
m3
Theo quy định tại Chương V
42
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, XM PCB40
64.8
m2
Theo quy định tại Chương V
43
Đắp đất hố trồng cây
42.336
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Trồng cây Bàng Đài Loan (H > 3m; D thân = 10 - 12cm) (đã bao gồm công trồng và chăm sóc cây trong 03 tháng)
54
cây
Theo quy định tại Chương V
45
* Rãnh tam giác
Theo quy định tại Chương V
46
Đệm đá mạt dày 5cm
29.1713
m3
Theo quy định tại Chương V
47
Viên đá xẻ lát rãnh KT 40x25x5cm
583.425
m2
Theo quy định tại Chương V
48
Lát viên đá xẻ KT 40x25x5 cm làm rãnh tam giác, vữa XM mác 75, XM PCB40 (đã gồm vữa lót)
583.425
m2
Theo quy định tại Chương V
49
* Bó vỉa
Theo quy định tại Chương V
50
Đệm đá mạt dày 5cm
35.0055
m3
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 21

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây