Thông báo mời thầu

Gói thầu thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 14:28 21/08/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Tuyến kênh Tám Nở
Tên gói thầu
Gói thầu thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Tuyến kênh Tám Nở
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách địa phương
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Long Mỹ, Thành phố Cần Thơ
Thời điểm đóng thầu
09:00 31/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
231/QĐ-KTHTĐT
Ngày phê duyệt
21/08/2026 14:25
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị phường Long Mỹ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:26 21/08/2026
đến
09:00 31/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 31/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
67.701.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi bảy triệu bảy trăm lẻ một nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 31/08/2026 (29/03/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Ngọc Giang Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 358, ấp 2, Xã Vĩnh Viễn, TP Cần Thơ
2 Công ty TNHH MTV Tư vấn và xây dựng Long Gia Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 273 Phan Đình Phùng, khu vực 1, Phường Vị Thanh, TP Cần Thơ
3 Công ty TNHH MTV Một Trăm Phần Trăm Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Tổ 14, ấp Phú Hữu, Xã Phú Hòa, tỉnh An Giang
4 Công ty TNHH Lâm San 1719 Tư vấn thẩm định E-HSMT/ KQLCNT Số 191 Trường Chinh, phường Long Xuyên, tỉnh An Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Sà lan (Tài liệu chứng minh sở hữu + Giấy kiểm định/hiệu chuẩn còn hiệu lực) và nếu đi thuê thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị với bên cho thuê )
1
2
Tàu kéo (Tài liệu chứng minh sở hữu + Giấy kiểm định/hiệu chuẩn còn hiệu lực) và nếu đi thuê thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị với bên cho thuê )
1
3
Máy đóng cọc, trọng lượng đầu búa >= 1,8 T (Tài liệu chứng minh sở hữu + Giấy kiểm định/hiệu chuẩn còn hiệu lực) và nếu đi thuê thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị với bên cho thuê )
1
4
Cần cẩu >= 10T (Tài liệu chứng minh sở hữu + Giấy kiểm định/hiệu chuẩn còn hiệu lực) và nếu đi thuê thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị với bên cho thuê )
1
5
Máy đào - dung tích gầu >= 0,4 m3 (Tài liệu chứng minh sở hữu + Giấy kiểm định/hiệu chuẩn còn hiệu lực) và nếu đi thuê thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị với bên cho thuê )
1
6
Máy đào - dung tích gầu >= 0,5 m3 (Tài liệu chứng minh sở hữu + Giấy kiểm định/hiệu chuẩn còn hiệu lực) và nếu đi thuê thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị với bên cho thuê )
1
7
Máy bơm cát (Tài liệu chứng minh sở hữu + Giấy kiểm định/hiệu chuẩn còn hiệu lực) và nếu đi thuê thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị với bên cho thuê )
1
8
Máy ủi (Tài liệu chứng minh sở hữu + Giấy kiểm định/hiệu chuẩn còn hiệu lực) và nếu đi thuê thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị với bên cho thuê )
1
9
Máy lu bánh thép - trọng lượng tĩnh >= 10 T (Tài liệu chứng minh sở hữu + Giấy kiểm định/hiệu chuẩn còn hiệu lực) và nếu đi thuê thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị với bên cho thuê )
1
10
Ô tô tải - trọng tải >= 2,5 T (Tài liệu chứng minh sở hữu + Giấy kiểm định/hiệu chuẩn còn hiệu lực) và nếu đi thuê thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị với bên cho thuê)
1
11
Máy trộn bê tông (Tài liệu chứng minh sở hữu và nếu đi thuê thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị với bên cho thuê )
2
12
Máy đầm bàn (Tài liệu chứng minh sở hữu và nếu đi thuê thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị với bên cho thuê )
2
13
Máy đầm dùi (Tài liệu chứng minh sở hữu và nếu đi thuê thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị với bên cho thuê )
2
14
Máy cắt uốn cốt thép (Tài liệu chứng minh sở hữu và nếu đi thuê thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị với bên cho thuê )
2
15
Máy nén khí (Tài liệu chứng minh sở hữu và nếu đi thuê thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị với bên cho thuê )
1
16
Máy kinh vĩ hoặc toàn đạc hoặc GPS (Tài liệu chứng minh sở hữu + Giấy kiểm định/hiệu chuẩn còn hiệu lực) và nếu đi thuê thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị với bên cho thuê )
1
17
Máy thủy bình (Tài liệu chứng minh sở hữu + Giấy kiểm định/hiệu chuẩn còn hiệu lực) và nếu đi thuê thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị với bên cho thuê )
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
XÂY DỰNG ĐƯỜNG GIAO THÔNG
HM
2
Dọn mặt bằng thi công, mật độ cây TC/100m2: 0 cây
164.4584
100m2
3
Đào đất nền đường, lề đường bằng máy đào
21.4454
100m3
4
Đắp đất bằng đầm đất, độ chặt Y/C K = 0,90
18.9395
100m3
5
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,9
26.69
100m3
6
Bơm cát san lấp mặt bằng phương tiện thủy, cự ly ≤0,5km
26.69
100m3
7
Bê tông mặt đường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M250, đá 1x2, PCB40
1258.7
m3
8
Trải tấm nylon đổ bê tông
104.8215
100m2
9
Lắp dựng ván khuôn mặt đường bê tông
9.8675
100m2
10
Cắt khe co dãn, chiều dày mặt đường ≤ 14cm
25.6966
100m
11
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất II
0.9539
100m3
12
Đóng cọc tràm bằng máy đào, L = 4,7m (Phần ngập đất)
45.535
100m
13
Đóng cọc tràm bằng máy đào, L = 4,7m (Phần không ngập đất)
14.39
100m
14
Lắp đặt cừ ngang
1.368
100m
15
Neo thép gia cố
0.0808
tấn
16
Gia cố nền đất yếu rải vải địa kỹ thuật làm nền đường, mái đê, đập
1.8468
100m2
17
Đào đất kênh mương đắp gia cố lề bằng máy đào
0.9539
100m3
18
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra, rộng <=1m, sâu <=1m, đất cấp I
0.2573
1m3
19
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển tròn D70cm; PCB40
3
cái
20
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển tam giác cạnh 70cm;
3
cái
21
Bê tông móng trụ biển báo SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
0.5145
m3
22
XÂY DỰNG CẦU GIAO THÔNG
HM
23
Phát rừng loại I bằng thủ công, mật độ cây TC/100m2: ≤2 cây
0.45
100m2
24
Bê tông nền tạo mặt bằng đổ cọc, SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2, PCB40
3.6
m3
25
Gia công, lắp đặt cốt thép cọc, ĐK 6mm
0.6878
tấn
26
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK 18mm
4.0391
tấn
27
Gia công, lắp đặt cốt thép cọc giằng, ĐK 14mm
0.0325
tấn
28
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông (thép nối cọc), KL ≤10kg/1 cấu kiện
0.1256
tấn
29
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn cọc, cột
1.4448
100m2
30
Bê tông cọc, cột, bê tông M300, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
21.672
m3
31
Trải tấm nylon đổ bê tông
0.7224
100m2
32
Nối cọc vuông bê tông cốt thép, KT 30x30cm
8
1 mối nối
33
Đóng cọc BTCT mố cầu bằng máy đóng cọc 1,8T, chiều dài cọc ≤24m, KT 30x30cm
0.9408
100m
34
Đóng cọc BTCT trụ cầu bằng tàu đóng cọc búa 1,8T, chiều dài cọc ≤24m, KT 30x30cm
1.3552
100m
35
Đóng cọc BTCT trụ cầu bằng tàu đóng cọc búa 1,8T, chiều dài cọc ≤24m, KT 30x30cm
0.112
100m
36
Đập đầu cọc bê tông các loại bằng búa căn khí nén 3m3/ph - Trên cạn
0.504
m3
37
Gia công kết cấu thép hộp nối
0.4252
tấn
38
Bê tông lót móng, đá 4x6, vữa BT M150, XM PCB40
0.856
m3
39
Lắp dựng cốt thép mố cầu, tường cánh trên cạn, ĐK 10mm
0.4733
tấn
40
Lắp dựng cốt thép mố, tường cánh cầu trên cạn, ĐK 12mm
0.0458
tấn
41
Lắp dựng cốt thép mố cầu, tường cánh trên cạn, ĐK16mm
0.1629
tấn
42
Bê tông mũ mố, tường cánh cầu SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M300, đá 1x2, PCB40
6.1758
m3
43
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn mố, trụ cầu trên cạn
0.3354
100m2
44
Lắp dựng cốt thép mũ trụ cầu dưới nước bằng cần cẩu, ĐK 10mm
0.1906
tấn
45
Lắp dựng cốt thép mũ trụ cầu dưới nước bằng cần cẩu, ĐK 14mm
0.0611
tấn
46
Lắp dựng cốt thép mũ trụ cầu dưới nước bằng cần cẩu, ĐK 16mm
0.1648
tấn
47
Bê tông mũ trụ cầu SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M300, đá 1x2, PCB40
3.6158
m3
48
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn trụ cầu
0.1517
100m2
49
Ván khuôn gỗ dầm cầu
0.745
100m2
50
Lắp dựng cốt thép dầm cầu, ĐK 6mm
0.1498
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 11

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây